ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หลังจากติดดอยอยู่ 1 วัน !Hot ลงเร็วกว่าที่คิดตอนนี้อยู่บนเนินแล้วครับ ยังไงก็จะรีบไปรับเพื่อนนะครับ ท่านกัปตันอยู่หรือป่าวเนี่ยะ ประจำการได้แล้วครับจรวดมาแล้ว !_06 !La :upstrong: :upstrong: :upstrong:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วี๊ดดดบึ้ม ! ฮูเล่ ฮูเล่ ฮูเล่ ฮ่า ฮ่า ฮูล่า ฮูล่า ฮูล่า เฮ่ เฮ่.... กรี๊ดดดดดด

ถูกแก้ไข โดย แมวอ้วน

ขออนุญาติตอบแทนคุณเด็กขายของนะครับ ตามความเข้าใจของผมในฐานะที่ผมก็ดูกราฟแบบงูๆปลา ตามอาจารย์ทั้งหลายในเว็ป ผมว่าคุณควรจะดูกราฟรายชั่วโมง หรือหลาย 4 ชั่วโมงน่าจะบอกแนวโน้มของเทรนในภาพที่ชัดเจนกว่าในกรณีที่เล่นสั้นนะครับ รายนาทีที่คุณดูผมว่าดูแล้วคง งง ครับ เพราะในช่วงไม่กี่นาทีก็มีขึ้นลงกันหลัก 5-10 เหรียญก็มี ภาพมันจะแคบที่จะดูแนวโน้มของมัน ไม่รู้แนะนำถูกหรือป่าวน้า..งูๆปลาๆครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

ผู้ว่าแบงก์ชาติฟิลิปปินส์ระบุธนาคารกลางฯมีโอกาสในการตรึงอัตราดอกเบี้ยไว้ที่ระดับเดิม เนื่องจากเงินเฟ้อปรับลดลง

วันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2011 เวลา 22:27 น. กอง บก.ออนไลน์ ข่าวรายวัน - ข่าวต่างประเทศ

ผู้ว่าการธนาคารกลางฟิลิปปินส์กล่าวว่าธนาคารกลางฯมีโอกาสในการตรึงอัตราดอกเบี้ยไว้ที่ระดับเดิม เนื่องจากอัตราเงินเฟ้อปรับลดลง และพร้อมที่จะใช้เครื่องมืออื่นๆในการรับประกันว่า สภาพคล่องที่เพิ่มสูงขึ้นจะไม่กระตุ้นให้เกิดภาวะเงินเฟ้อ โดยมีความเป็นไปได้ที่กระแสเงินลงทุนจำนวนมากอาจหลั่งไหลเข้าสู่ตลาดเกิดใหม่ซึ่งรวมถึงฟิลิปปินส์ ซึ่งถือเป็นปัญหาอย่างหนึ่ง เพราะว่าปัจจัยนี้อาจสร้างความยุ่งยากให้กับการกำหนดนโยบายทางการเงิน โดยผู้กำหนดนโยบายกำลังทบทวนปริมาณการซื้อขายและโครงสร้างของสัญญาล่วงหน้าที่ไม่มีการส่งมอบ (NDF) อย่างต่อเนื่อง ซึ่งรวมถึงความเป็นไปได้ในการเพิ่มน้ำหนักความเสี่ยงแก่ NDF เพื่อเป็นการรับประกันว่าจะไม่มีการนำ NDF ไปใช้ในการเก็งกำไร

กำลังลงไปเทส 1800 ถ้าไม่หลุด ไปต่อ คืนนี้มี 181X ครับผม :upstrong:

ถ้าคุณเชื่อใน ทองคำ คุณควรเชื่ออีกอย่างว่า วันหวยแห่งชาติออก ทองมักขึ้นครับ อิอิ ดังคำที่สหายผมได้บอกเอาไว้..... !53

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีครับ คุณ Donjuan

เด็กขายของมีคำถามจะถามว่า " ทำไม พี่ป้อม กับ พี่โต๊ะ ต้องไปยืนโซโลกีตาร์และร้องเพลง บนดอยสูง

เพลงไพเราะ และ วิวสวย "

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

กำลังลงไปเทส 1800 ถ้าไม่หลุด ไปต่อ คืนนี้มี 181X ครับผม :upstrong:

รอลงจากเครื่องวันจันทร์ได้ป่าวค่ะ

นายรถดีอยากจะกด Like ให้..กัปตันดอนฮวน...สัก1,000ครั้ง เป็นคนหัวใจที่เหมือนกับสิงห์ที่แท้จริงครับ สู้ๆๆครับ...กัปตันดอนฮวน...ของพวกเรา..{ชาวขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้างครับ}

ถูกแก้ไข โดย นายรถดี

ผู้อำนวยการองค์การการค้าโลก หรือดับเบิลยูทีโอ ชี้ว่า การค้าในโลกกำลังชะลอตัวลงอย่างรุนแรงกว่าที่คาดการณ์ไว้ในปีนี้

นายปาสคาล ลามี ผู้อำนวยการองค์การการค้าโลก หรือดับเบิลยูทีโอ กล่าวว่า การค้าในโลกกำลังชะลอตัวลงอย่างรุนแรงกว่าที่คาดการณ์ไว้ในปีนี้ เนื่องจากปัญหาวิกฤติหนี้สาธารณะ และการชะลอตัวทางเศรษฐกิจ นายลามีกล่าวด้วยว่ารัสเซียจะเข้าร่วมเป็นสมาชิกดับเบิลยูทีโอ ย่างเป็นทางการในการประชุมระดับรัฐมนตรีของชาติสมาชิกดับเบิลยูทีโอในเดือนธันวาคมนี้.