ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ไม่มาวิเดาต่อเหรอคะเฮีย ลงถึงเป้าล่างไปแล้ว จะไปไหนต่อคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเที่ยงคืนครับ

ไปฉลองถูกหวย 00 กับ Robin มา กลับมาดูราคาทอง

พอดีเอวครับ ตามคาดพอดี $1,350 ตรงเป้าเปะเลย

คืนนี้คงไม่มีสมาธินักเพราะ ติดตรงพุง 555

แต่ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนิดหน่อยว่า

ผมมองว่า FED มัน กัวเสียหน้า มันคงพิมพ์แบงค์กงเต็กน้อยกว่าที่คาด

เพราะมันอยากเป็นพระเอก ดังนั้น ที่เก็งว่าพิมพ์เยอะ ก็จะน้อย

มันจะได้เปนพระเอก แสดงด้วยว่าเศรษฐกิจฟื้น ทองก็น่าจะลง

เพราะมันลากราคาทองขึ้นมาได้ระดับหนึ่งแล้ว

อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ

ไม่มีวิชาการใดๆทั้งสิ้น

หลับฝันดีครับทุกท่าน ขอไปนอนใต้ถุนบ้านเอาเคล็ดละกันครับ

ร้องเสียงต่ำได้ถูกจัวหวะ จะโคนเสียจริงๆเรา

พรุ่งนี้ค่อยมาดูว่า จะลงจากเวที ดีไหมเรา

บายครับ

ขอบคุณมากครับ ดึกแล้วยังอุตส่าห์มีวิเดาส่งท้ายก่อนนอนด้วย ฝันดีเช่นกันครับ ขอนอนพื้นด้วยคนครับ !v@

อรุณสวัสดิ์เช้าวันอังคารครับ

ราคาทองคำเมื่อวานทำตามคำสั่งอย่างเด็กดีมากๆ

ราคาทองวิ่งขึ้นเวทีที่คาดหวัง $1,365 แต่นอกเวลาทำการของ GF

ก็เลยต้องรอ รอไปรอมาได้เวลาลงจากเวทีตรงราคา

$1,363 ตามที่ตั้งปณิธานไว้หลายวันก่อนพอดี

ทำแบบนี้เขาเรียกว่า มีวินัยในการลงทุนครับ

แปลอีกอย่างแบบชาวบ้านๆก็คือ อย่าโลภมาก

ตั้งเป้าไว้ตรงไหน อย่าเลื่อนเป้าออกไปอีก

ยิ่งเลื่อนเป้า ยิ่งไกล จะยิงพลาดเอานะครับ

หลังจากขึ้นร้องเพลงเสียงสูงจบแล้วลงเวทีแล้ว

เห็นว่า มีคนอยากฟังเพลงเสียงต่ำก็เลยจัดให้ตามต้องการครับ

ตอนนี้ก็เลยเอสอยู่เต็มปอดอีกเช่นเคย

วันนี้คาดเดาว่า ราคาทองท่าทางจะไม่ไหว

น่าจะร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่ $1,345

และแนวรับถัดไปที่ $1,339 ครับ

และถ้าไม่ไหวจริงๆคงได้เห็นตัวเลขในฝันที่ $1,333 ครับ

วันนี้ถ้าเป็นไปได้ขอเลขตอง อย่างที่คุณเด็กขายของ

ฝันด้วยละกันครับ ฝันกลางฤดูหนาว....

คนบนดอยหนาวหรือเปล่านี่

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

เสียงเฮียช่วงนี้ไพเราะตำ่สูงได้จังหวะจิงๆ เมื่อวานเลยร้องตามไปด้วย วันนี้เฮียร้องต่อ ผมผู้เคารพรักเฮียก็จะร้องตามอีกซักนิด

แต่แนวรับหน้าผมคงพอเพียงออกมาดื่มนำ้มะนาวพักคอดีกว่า ร้องตำ่มากกลัวเสียงหมดเพราะจิงๆชอบร้องเสียงสูงมากกว่าอะคับเฮีย 5555

กราบขอบพระคุณเฮียงามๆการเดาที่แม่นโคดๆๆ :lol:

+1ค่ะเฮียแบทแมนวิเดาแม่นๆๆๆๆ ว่าแต่จะย่อมากลางวันไหมเนี่ย กลัวร้านทองปิดก่อนอีก !thk !thk !thk

ขอบคุณเฮียแบล๊คแมนมากคะ เมื่อวานปิดsที่1351 เฮียวิเดาได้แม้นแม่นจริงๆคะ คราวนี้ขอให้มันลงมาตามเป้าคะ 1333 ขอเก๊ทับตามเฮียคะ :lol: