ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเฮียแบทมากคับจะ รอเสียงสูงดีกว่า ร้องเสียงตำ่ที่ไรเสียงหลงทุกที่อะคับ

เฮียเปลี่ยนคีย์แล้วตะโกนบอกด้วยนะคับ รอบนี้ว่าจะตะโกนให้สุดเสียงตามเฮียเลย ฮิๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
em0009.gifขอบคุณคุณแบทแมนคร้า em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif จะรอราคาต่ำๆคร้า กำไรน้อยดีกว่าไม่มีลุ้น มันไม่หนุกคร้า ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif

Thank you

ถูกแก้ไข โดย mario

สวัสดีครับ และ ขอบคุณ Batman ที่เอ่ย นาม เด็กขายของ ว่าเป็นตัวการทำให้โลกร้อน

ถ้าคนทั่วไปเจออากาศร้อน ก็ต้องมีเหงื่อ เป็นธรรมดา ก็เหมือนโลกนะครับ โลกเจออากาศร้อน ก็ต้องมีเหงื่อ ก็คือฝน เป็นธรรมดา

ช่วงนี้ หน้าหนาว คนทั่วไปก็ต้องจุดไฟ เพื่อให้เกิดความอบอุ่น ก็หวังว่า ช่วงนี้ ให้ระวังเรื่องฟืน ไฟ หน่อยแล้วกัน เพราะอากาศแห้งครับ

น้องทองวิ่งไปชน 1,36X สองทีแล้ว ไม่ผ่านสักที เมื่อไหร่จะผ่านหนอ หรือว่า คงอยาก

ให้ Batman ร้องเสียงต่ำ จนพอใจก่อน แน่ๆ เลย ( ระวัง การเมือง สหรัฐ พ่นพิษคางคก อาวเฮี้ยงฮง

ใส่นะครับ ยิ่งแพ้เลือกตั้ง สภาล่าง สส. อยู่ด้วยครับ )

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

จะขึ้นไปอีกไหมครับ ลงมาแรงมากเลย

ตะกี้พุ่งกระจาย ตอนนี้อยากร้องเพลงว่า กลับมายืนที่เดิมมมม !uu

04a97f13.gifทะลุเป้าหมายแรกแล้วคร้า คุณแบทแมนแม่นม้าก 5fc0f220.gif b048a2d2.gif cd08785a.gif พรุ่งนี้จาได้ราคาต่ำรึเปล่าน๊า

มีใครทราบบ้างมั้ยครับว่าผลFED ออกกี่โมง

:wub:เป้าหมาย2ทะลุแล้วคร้า :wub: จะลงต่อรึเปล่าคร้า

มีใครทราบบ้างมั้ยครับว่าผลFED ออกกี่โมง

คุณ bullish บอกไว้ค่ะ

เค้าประชุมกัน วันที่ 2-3 Nov ครับ แต่สรุปประกาศออกมาให้สาธารณะชนรับทราบก็น่าจะคืนวันที่ 3 ของไทยนะครับ นอกจากว่าเค้าจะถ่ายทอดสดกัน ดูได้จากCNBC, Bloomberg, BBC, MSNBC

อ้างอิงจาก

http://www.financial...st-likely-nov-3

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธวันโลกร้อนแต่อากาศหนาวครับ

ร้อนจนละลายน้ำจากขั้วโลกเหนือมาท่วมภาคอีสาน ภาคกลาง

และมาซ้ำเติมภาคใต้ของไทย

คงต้องโทษคุณเด็กขายของที่อยู่ขั้วโลกเหนือที่ทำให้โลกร้อนน้ำแข็งละลาย

เพราะใช้ผ้าขนหนูเปลืองถึง 3 ผืน และใช้น้ำอาบทีละอ่าง

สาเหตุโลกร้อนอยู่ตรงนี้นี่เอง

ขอเป็นกำลังให้ผู้ประสบอุทกภัยทุกท่านนะครับ

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ทำท่าจะร่วงลงแต่ราคาทองยังลังเล Side Way

ร่วงลงเจอแนวรับที่ $1,350 ลงไปทดสอบหลายครั้ง

แต่ก็ยังสามารถดีดกลับขึ้นมาจนได้ แต่ก็ยังไม่สามารถ

ขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,360 ขึ้นมาสุดได้แค่ $1,357ในเวลานี้

คาดเดาว่าราคาทองคำยังคงมีแนวต้านที่ $1,360

เดาว่าไม่น่าผ่านขึ้นไปได้น่าที่จะร่วงลง ทดสอบแนวรับด้านล่างที่ $1,350

หวังว่าคราวนี้น่าจะหลุดแล้วลงไปทดสอบแนวรับถัดไปที่ $1,345

$1,340 ครับ เมื่อวานดูถูกไปหน่อย ดูถึง $1,333

วันนี้ขอขยับขึ้นมาเป็น $1,338 แล้วกันครับ

ขอสั้นๆ สองประโยค นรกมาเยือน กับ Sell on fact ครับ

ผมว่าผมเขียน 1338 ต่ำแล้วนะ ยังมี 1329 ด้วย เฮ้อ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง