ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เหอะๆ เอาอีกแล้ว

กดซื้อปุ๊บ ร่วงทันที 10$.

ใครอยากรวย มาถามนุ่นดีกว่าว่าเล่นอะไร. ถ้าเล่นตรงข้ามนุ่น รวยแน่. 555 (ในใจแอบเครียดนะเนี่ย)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เงื่อนไขเวลาฉิวเฉียดจริงๆ ถ้ามีเหตุการณ์แบบอื่นๆมาตัดหน้า แต่ถ้าตามที่เดาไว้ ขาใหญ่ Swap option จาก S มา L ทันที แบบไม่คิดมากแล้ว ก็ได้นั่งกระดิกขา สบายใจเฉิบ รอเคลียร์พอร์ต ความเป็นไปได้ 70% เชียวนะท่าน

1663 เป็นด่านฯ ต้านที่แข็งแรง ชนแค่แวปเดียว ก็มีแรงซื้อเด้งคืน 2 ครั้งผ่านไปแล้ว กำลังจะ ทดสอบชนที่ 3 ก่อนเด้งคืน 167x แบบ Sideway

ผมก็ว่างั้นครับ จะลองเสี่ยงดูสักหน่อย อิอิ ไม่อยากกินปลาเค็มนานแบบ เจ้ อิอิ

ผมก็ว่างั้นครับ จะลองเสี่ยงดูสักหน่อย อิอิ ไม่อยากกินปลาเค็มนานแบบ เจ้ อิอิ

อ้าวจัดไป

ซื้อไปแล้วค่ะ ยังไม่หลับ 1663 :10 ตามที่พี่ใหญ่บอกค่ะ

อาถรรถ์ เลข 666

ของเด็กขายของยึดตาม

Resistances: 1690, 1714 

Supports: 1674, 1663, 1643

ตัวเลขตั้งแต่เย็นคือ ด่านต้านฯ1663 ครับ เพราะถ้าเป็น 1666 ป่านนี้ได้มีคน S แน่ๆ เพราะหลุดไปหลายครั้งเกินไป

5555555555555 อ่านมาก คิดมาก ระวังนะ ตัวเลขมีเยอะจนน่าหวั่นไหวแบบทุกๆ ช่วง 5 เหรียญ สลับไปสลับมา ซึ่งเดี๋ยวนี้ ระดับราคาแบบนี้ ฝรั่งบอกว่า ไม่เคยเล่น

ซื้อไปแล้วค่ะ ยังไม่หลับ 1663 :10 ตามที่พี่ใหญ่บอกค่ะ

อ้าว ยังไม่หลับเหรอ คิดว่าหลับไปแล้วนะเนี่ย เพราะเที่ยงคืนแล้ว หุหุหุ แบบว่า ตามที่เด็กขายของ บ่นและเดาดีกว่ามั้ย :10 :10

By MarketWatch

FRANKFURT (MarketWatch) -- A plan being weighed by euro-zone finance ministers would boost the region's firewall to 940 billion euros ($1.25 trillion)for one year in an effort to contain the debt crisis, a news report said Wednesday. Euro-zone finance ministers will likely decide on Friday to allow the permanent 500 billion euro European Stability Mechanism operate alongside the temporary European Financial Stability Facility, while also allowing the temporary fund's remaining 240 billion euros in unused funds to remain available through mid-2013 "in exceptional circumstances," Bloomberg reported, citing a draft document dated March 23.

น้อยกว่าที่หลายๆ หน่วยงาน บอกเอาไว้ น้อยเกินไปที่จะพยุงประเทศที่อาจมีปัญหาในยูโรโซน

ECB’s Constancio: LTROs were about easing finding stress, not solving crisis

EUR/USD firms; Draft EU documents says EFSF to run parallel to ESM for one year

ECB’s Constancio: LTROs were about easing finding stress, not solving crisis

EUR/USD firms; Draft EU documents says EFSF to run parallel to ESM for one year

แล้วจะเป็นไงค่ะ ทองลงใหญ่เลย 1656 แล้วค่ะ

ของเด็กขายของยึดตาม

Resistances: 1690, 1714 

Supports: 1674, 1663, 1643

ตัวเลขตั้งแต่เย็นคือ ด่านต้านฯ1663 ครับ เพราะถ้าเป็น 1666 ป่านนี้ได้มีคน S แน่ๆ เพราะหลุดไปหลายครั้งเกินไป

5555555555555 อ่านมาก คิดมาก ระวังนะ ตัวเลขมีเยอะจนน่าหวั่นไหวแบบทุกๆ ช่วง 5 เหรียญ สลับไปสลับมา ซึ่งเดี๋ยวนี้ ระดับราคาแบบนี้ ฝรั่งบอกว่า ไม่เคยเล่น

ขอบคุณนะคะ จะค่อยๆศึกษา หนูเล่นแต่ทองแท่งอะ เพราะเพิ่งหัดเล่น แต่จะขยันๆอ่านมากๆค่ะ ไม่หวั่นไหวค่ะ หนูทำก่รบ้านตะเช้าแล้วtrade ตามที่ตั้งใจไว้ ให้เหมาะสมกับ port ของตัวเอง ที่post มาคุยแค่ขำๆนะคะ ไม่อยากให้เครียด

แล้วจะเป็นไงค่ะ ทองลงใหญ่เลย 1656 แล้วค่ะ

บอกไปได้ยังไง

1. LTRO ไม่ใช่สิ่งที่แก้วิกฤติ ตอนแรกๆ ใครก็คิดว่า นำมาใช้เพื่อลดต้นทุนการกู้ยืม โดยให้คนที่กู้เงินไป ช่วยไปซื้อพันธบัตรประเทศที่มีปัญหา

2. EFSF และ ESM ยังแยกกันอยู่ แต่ทำงานแบบคู่ขนาน ตอนแรกบอกว่า จะรวมกัน เพื่อสร้างเสถียรภาพ รู้ๆๆกันว่า ยิ่งนายเยอะ ยิ่งวุ่นวาย ยิ่งต้องรอการตัดสินใจทำงาน

ทองลงไม่ใหญ่หรอก ต่ำกว่าเดาอยู่ $6 ไม่เท่าไหร่ ขาใหญ่ น่าจะไม่กล้าลงแรง เดี๋ยวไม่มีเงินมาดึงราคาขึ้น จะยิ่งแย่กับ ทองในพอร์ตของขาใหญ่ ที่แทง L กันมากขึ้น

บอกไปได้ยังไง

1. LTRO ไม่ใช่สิ่งที่แก้วิกฤติ ตอนแรกๆ ใครก็คิดว่า นำมาใช้เพื่อลดต้นทุนการกู้ยืม โดยให้คนที่กู้เงินไป ช่วยไปซื้อพันธบัตรประเทศที่มีปัญหา

2. EFSF และ ESM ยังแยกกันอยู่ แต่ทำงานแบบคู่ขนาน ตอนแรกบอกว่า จะรวมกัน เพื่อสร้างเสถียรภาพ รู้ๆๆกันว่า ยิ่งนายเยอะ ยิ่งวุ่นวาย ยิ่งต้องรอการตัดสินใจทำงาน

ทองลงไม่ใหญ่หรอก ต่ำกว่าเดาอยู่ $6 ไม่เท่าไหร่ ขาใหญ่ น่าจะไม่กล้าลงแรง เดี๋ยวไม่มีเงินมาดึงราคาขึ้น จะยิ่งแย่กับ ทองในพอร์ตของขาใหญ่ ที่แทง L กันมากขึ้น

เข้าราคาไหนดีครับ

สวัสดียามเช้า1656 มันมาอีกแล้ว ใก้ลเคียงที่ป๋าบอกเลย ออนตอนนี้. 1663. 24305/24255. ที่รักเจ้ได้กดไหม