ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ทุกๆคน ทุกๆหัวใจ

ปวดร้าวลึกมากมายนัก น้องทองตอนนี้ เหมือนเจ้าหญิงที่อยู่บนปราสาทที่ไม่มีบันไดทางขึ้น! ครั้นจะปีนขึ้นไปหา ฤา ก็กลัวว่า " จะไม่มีทางให้ลง " ครั้นยืนชมอยู่เบื้องล่าง ก็แสนเสียดายความงามและคุณค่านั้นเหลือเกิน ที่กำไรเอ้ยความงามหมดไปทุกวันๆ

ทุกคืนวันได้แต่มองฟ้า มองดาวไปเรื่อยๆ สวยงามน่าจับจองเป็นเจ้าของ แต่ทำไม่ได้ ครั้งจะสอยก็สูงกลัวเหน็บหนาว(ติดอยลงมาสัก 100 เหรียญจะหนาวไหม) รอวันดาวตกลงมา ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เศร้าใจทุกครั้งเมื่อเห็นแสงดาว

สุดท้ายกับความหวังของสหายที่ยังไม่เสื่อมคลายมนต์ขลัง เอาฟร่ะ วันหวยแห่งชาติออก จัดไปสักดอกดีกว่าลุ้นลม !!! :D :D :D

สวัสดีครับคุณDonJuan

วันจันทร์ ตลาด GF ปิดอะจิ

ผมเลยทำอะไรไม่ได้เลยถ้าซื้อเพิ่มวันนี้ ก็หวังว่าจะเห็น 157x

ซึ่งไม่รู้จะ ไปถึงมั๊ย

ต้องไปรอวันอังคารเลย มีลุ้นยาวเลยว่าจะรวยขึ้น หรือจนลง B)

ถูกแก้ไข โดย news

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันจันทร์ที่ 2 พ.ค.54 GF หยุด แล้ว Gold spot หยุดหรือเปล่าครับ

เพื่อนๆ มีใครทราบบ้างครับ :lol:

gold spot ไม่หยุดครับ ซื้อขายออนไลน์ได้ครับ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba คุณ news

อยากเข้าบ้างนะครับ เพราะไม่มีของ แต่ตลาเอเชียก่ะอาหรับ ค่อนข้างเงียบทีเดียว ไม่เคลื่อนไหวเลย กลัวอ้ายกันเห็นว่าอิ่มตัวแล้วก็จะทุบๆๆๆๆ แล้วต้นสัปดาห์หน้า วันหวยแห่งชาติออก ค่อยลากๆๆ กันขึ้นไปไหมอ่ะจิครับ

ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับ ที่ช่วยให้ความรู้ผมเพิ่มเติม แหะๆ

แบบนี้กว่าอเมริกาจะทุบคงอีกนานเลยซิเนี่ย <_<

แจ้งข่าวจากบริษัท จีที โกลด์ บูลเลียน จำกัด นะค้าบ

ในวันจันทร์ที่ 2 พค. 54 บริษัทฯได้เปิดทำการปกติ แต่ไม่สามารถรับ-ส่งทองคำและทำธุรกรรมทางการเงินได้

แต่บริษัทฯ จะปิดทำการช่วง 16.30 - 19.30 น.ทั้งทางโทรศัพท์และทาง Online เนื่องจากเป็นวันหยุดของตลาดลอนดอน

ขอบพระคุณนักลงทุนทุกท่านค้าบ

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ทุกๆคน ทุกๆหัวใจ

ปวดร้าวลึกมากมายนัก น้องทองตอนนี้ เหมือนเจ้าหญิงที่อยู่บนปราสาทที่ไม่มีบันไดทางขึ้น! ครั้นจะปีนขึ้นไปหา ฤา ก็กลัวว่า " จะไม่มีทางให้ลง " ครั้นยืนชมอยู่เบื้องล่าง ก็แสนเสียดายความงามและคุณค่านั้นเหลือเกิน ที่กำไรเอ้ยความงามหมดไปทุกวันๆ

ทุกคืนวันได้แต่มองฟ้า มองดาวไปเรื่อยๆ สวยงามน่าจับจองเป็นเจ้าของ แต่ทำไม่ได้ ครั้งจะสอยก็สูงกลัวเหน็บหนาว(ติดอยลงมาสัก 100 เหรียญจะหนาวไหม) รอวันดาวตกลงมา ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เศร้าใจทุกครั้งเมื่อเห็นแสงดาว

สุดท้ายกับความหวังของสหายที่ยังไม่เสื่อมคลายมนต์ขลัง เอาฟร่ะ วันหวยแห่งชาติออก จัดไปสักดอกดีกว่าลุ้นลม !!!

ชอบจังคำพูดนี้อ่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย ตก-รถ

:rolleyes: สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของ และเพื่อนทุกๆคน

เปิดเครื่องดูราคายังสูงเหมือนเดิม วันนี้เข้าไปทำธุระแถววังบูรพา

เฮ้อ กว่าจะไปถึงรถติดมากจนเหนื่อยเลยน่าเบื่อเนาะ

ขอบคุณ คุณเด็กขายของสำหรับข้อมูลข่าวสารติดตามอ่านต่อไป

อ่านสำนวน คุณดอน แล้วซึ้งจัง

สวัสดีครับ คุณ nuchaba คุณ news

อยากเข้าบ้างนะครับ เพราะไม่มีของ แต่ตลาเอเชียก่ะอาหรับ ค่อนข้างเงียบทีเดียว ไม่เคลื่อนไหวเลย กลัวอ้ายกันเห็นว่าอิ่มตัวแล้วก็จะทุบๆๆๆๆ แล้วต้นสัปดาห์หน้า วันหวยแห่งชาติออก ค่อยลากๆๆ กันขึ้นไปไหมอ่ะจิครับ

ผมก็กลัวเหมือนกันนะ เลยลดพอร์ทลง

เล่น L ระยะสั้นทำกำไรพอค่ากับข้าวครับ

แต่สบายใจได้ครับผมเดาว่า สัปดาห์หน้ายังไม่ลงครับ

มีก็ย่อเล็กๆ สถานการณ์อย่างนี้ ยังทุบไม่ลงครับ

จนกว่าจะสร้างข่าวให้ตลาดตกใจได้ก่อน B)

คุณDonJuanเล่นแท่งหรือ GF อ่ะครับ :huh:

คุณ news ครับ ผมเล่นแท่งครับ แล้วก็เล่นแบบออนไลน์ด้วยในบางครั้งครับผม

ขอบคุณมากครับผมคุณ noijaa

คุณ news ครับ ผมเล่นแท่งครับ แล้วก็เล่นแบบออนไลน์ด้วยในบางครั้งครับผม

ขอบคุณมากครับผมคุณ noijaa

GFผมเข้าเช้าออกบ่ายยังกําไรเลยครับ

แล้วถือข้ามวันบ้างครับจะได้ลุ้นประมาณ40%

นิวไฮที่ 1543.25 แล้วครับวันนี้ที่เวลา 21.14 น. B)

ย้อนกลับไปสองสัปดาห์ มีย่อแค่ครั้งเดียว นอกนั้น นิวไฮ ตลอด

แล้ว สองสัปดาห์ต่อจากนี้ จะมาแบบเดิมมั๊ยเนี่ย :ph34r:

ถูกแก้ไข โดย news

รายงานสหรัฐ คืนนี้ วันศุกร์

--กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิดเผยรายได้ส่วนบุคคลเดือนมี.ค. U.S. consumer spending and income rose 0.5% in March

--กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยดัชนีต้นทุนการจ้างงานประจำไตรมาส 1/2011

--สมาคมผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อแห่งชาติ (NAPM) เปิดเผยดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อ (PMI)

เขตชิคาโกเดือนเม.ย.

--รอยเตอร์/มหาวิทยาลัยมิชิแกนเปิดเผยดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภคช่วงครึ่งหลังเดือนเม.ย.