ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณพี่แว่นตาปวดใจ ของผมก็ต้องกระอักเลือดแล้วสิครับ !53

ขอบคุณ คุณ emy ที่ชมนะครับ !thk

ราคาทองคืนวันศุกร์ดิ่งลงแรงหลุดแนวรับที่วาดไว้ที่ $1,242

สงสัยว่า Spider Man เดินไปถ่าย(เอกสาร)นานไปหน่อย

ราคาทะลุ$1,242 ไหลลงไปถึง $1,236.5

ก็เลยรีบมาไล่เก็บของกลัวโดนด่า ไล่ขึ้นไปจนติดแนวต้านที่บริเวณ $1,250.9

ราคาทำท่าว่าจะไปต่อกัน หลังจากนั้นเปลี่ยนใจราคาทองถูกเทขาย

จนร่วงลงมาเคลื่อนไหวที่ $1,245.2 ในเวลานี้

คาดเดาว่าราคาทองอาจจะไม่น่าร่วงลงมากนัก

โดยมีแนวรับที่บริเวณ $1,242 ก็น่าจะรับไว้ได้แล้วนะครับ

ถ้าหลุดแนวรับ $1,242 ก็ยังมี $1,236.5 รับไว้อีก

คาดเดาว่าราคาทองน่าที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,248

ถ้าฝ่าไปได้ก็สวยมากเลย จะไปเจอแนวต้านถัดไปคือ $1,250

และถ้าแรงซื้อมากพอ อาจจะไปทดสอบ

แนวต้านที่บริเวณ $1,255 ได้นะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ก็มันจริงนี้กร๊าบบ เฮียแบทแมน ผลการวิเดาของเฮียเข้าเป้าตลอดเลย ไม่แม่นที่สุดได้ยังไงกร๊าบบบบบบ+1พลังให้เฮียด้วยกร๊าบบบบบ

ขอบคุณคุณ emy อีกครั้งครับ !thk

มีข่าวดีและข่าวร้ายให้นักลงทุนในทองฟัง

ข่าวดีนะครับวันนี้ช่วงบ่ายไปฟังสัมมนาฝรั่งชื่อคุณ Jeffrey Nichols

ผู้เชี่ยวชาญด้านราคาโลหะทำนายราคาทองคำว่า

จะถึงออนซ์ละ 3,000 ดีใจไหมครับ

ข่าวร้ายมาทันทีครับ คือภายใน 5-10 ปีข้างหน้าครับ

จบข่าวววววว

ไปทานส้มตำมารอบค่ำแถวราชเทวีมา ต้องรอให้ย่อยก่อนถึงค่อยนอนได้

เลยมาขอวิเดาให้รอบดึกนะครับ

ราคาทองคำปฎิบัติตามคำสั่งได้ดีมาก

ไหลลงตามคาดเลยเส้นที่ตีไว้ที่ $1,242 ลงไปที่ $1,241 เลยไป $1

ถือว่าโอเคใช้ได้ ฝนตกถนนลื่น ไถลไปหน่อยไม่ว่ากัน

หลังจากนั้นราคาเริ่มมีแรงซื้อกลับเข้ามาดันไปถึง $1,249

แต่หลังจากนั้นราคาก็ไหลลง

ผมเห็นรูปในกราฟ อยากจะ promote Batman Pattern ซะหน่อย

เผื่อจะได้มีคนกล่าวขวัญซะบ้าง ได้ยินแต่โฆษณาแชมพูสระผมจนเบื่อแล้ว

ผมเลยขอคาดเดาว่าราคาทองน่าจะไปเจอแนวต้านถัดไปคือ $1,253

ที่ปลายปีก Bat Man พอดีครับ

คืนนี้ขอแค่นี้ก่อนครับ ดูว่าพรุ่งนี้Spider Manจะทำตามคำขอหรือเปล่า

ขอบคุณสำหรับวิเคราะห์ยามดึกครับ ว่าแต่ไม่มีรีวิวส้มตำด้วยเหรอครับ !53

อร่อยสู้ร้านที่ผมเขียนบลอคไม่ได้ครับ เลยไม่อยากแนะนำ

ขอให้ตื่นมาเห็น Bat Man Pattern ละกันนะครับ !031 !031 !031

อรุณสวัสดิ์ครับ เอารูปมาให้ดูก่อนวิเดาจริงที่กำลัง

ใช้สมาธิวิเดาราคาทอง

เมื่อคืนนี้ราคาวิ่งขึ้นไปไม่ถึง $1,253 ตามที่ขอไว้

Spider Man ส่งรูปกลับมาให้ดูว่าผมทำรูปผิด กลับหัว

ส่งรูปกลับมาพร้อมกับตีเส้นให้ดู อืมม

ถูกของเขา เราผิดเอง 555

ดูภาพนี้กันไปก่อนนะครับ

เดี๋ยววิเดาจะตามมาครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

อรุณสวัสดิ์ครับ เอารูปมาให้ดูก่อนวิเดาจริงที่กำลัง

ใช้สมาธิวิเดาราคาทอง

เมื่อคืนนี้ราคาวิ่งขึ้นไปไม่ถึง $1,253 ตามที่ขอไว้

Spider Man ส่งรูปกลับมาให้ดูว่าผมทำรูปผิด กลับหัว

ส่งรูปกลับมาพร้อมกับตีเส้นให้ดู อืมม

ถูกของเขา เราผิดเอง 555

ดูภาพนี้กันไปก่อนนะครับ

เดี๋ยววิเดาจะตามมาครับ

ขอบคุณเฮียแบทแมน..