ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณ as_cr ครับ Batman ใบ้หวยก็แม่นนะครับ คราวก่อน มนุษย์ค้างคาวฝัน ตีเป็นตัวเลขออกมา เป๊ะเลยล่ะครับ

มองทิศทางทองตลาดโลก ก็เหมือนซื้อขายเป็นขาใหญ่ ในตลาดทั้งโลกเลยครับ เด็กขายของ ยังนับถือในความสามารถ

เป็นอย่างยิ่งเลยครับ อย่างวันนี้ มองไปที่ 1,257 มันก็มาอีกแล้ว แต่ Batman ไม่ได้บอกต่ออีกแล้ว ว่า

จะอยู่นิ่งอย่างนี้ ถึงเช้า หรือลงไปหาแนวรับที่ ก้นค้างคาว เลยต้องเดาๆ กันเองแล้วครับ

โอ๊โอ๋ อีก2วันหวยจะออกแล้วขอเลข3ตัวตรงๆเถอะค่ะเจ้าพ่อมนุษย์ค้างคาว ลูกช้างจะนำอาหาร คาวหวานมาเซ่นจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ

ดูแล้วเหมือนดูดาวบนฟ้า แล้วบอกว่านี่คือดาวลูกไก่

อะไรทำนองนี้เลยนะครับ 555

วิเดาต่อเลยนะครับ

คาดเดาว่า ราคาทองอาจจะลงมานิดหน่อยเพื่อปิดปีกของ Bat Man

ไม่น่าต่ำกว่า $1,245 พอจบรูปที่วาด ราคาทองน่าที่จะดีดขึ้น

ตอนนี้ต้องลุ้นให้ผ่าน $1,250 ถ้าผ่านไปได้

แนวต้านแรกตัวเลขเดิม $1,253 แล้ว

ถัดไปผมมองเป้าที่ $1,257 เลยนะครับ

แหมในรูปมีใบ้ด้วยว่าราคาทองตอนเช้าลงไม่มาก สังเกตุจากเส้นประแดงลงไม่ถึงเส้นแนวรับใช่ไหมครับ !031

อรุณสวัสดิ์วันฝกตกอีกแล้ว ตกแต่เช้าเลย

ช่วงนี้ไม่ได้ฝันอะไรเลยครับ

ถ้ามีจะมาแจ้งให้ช่วยวิเคราะห์ฺ สังเคราะห์ตัวเลขกันนะครับ

และแล้วราคาทองก็ทะลุระดับราคาสูงสุดในประวัติศาสตร์ $1,265

สงสัย Spider Man แว่บไปถ่าย(เอกสาร)กับส่ง Fax

นานไปหน่อย ไม่มีคนเฝ้า BatMan Pattern เลยบินทะลุ

เส้นแนวต้านที่วาดไว้แค่ $1,257 พอผ่านไปได้

ก็โบยบินแบบไม่ยั้งทำสถิติสูงสุดใหม่ที่ประมาณ $1,275

หลังจากนั้นราคาทองก็เริ่มบินไหลลง

หมดแรงไล่ราคากันจนกระทั่งราคาทองคำมายืนอยู่

ที่ประมาณ $1,270ในเวลานี้

คาดเดาว่าราคาทองน่าจะ Side Way คลำหาทางว่าจะไปทางไหนดี

ส่วนตัวคาดเดาว่าราคาทองน่าที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,275

ให้ตื่นเต้นกันอีกครั้ง แต่ไม่น่าที่จะฝ่าไปได้

น่าที่จะร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่บริเวณ $1,260-1,262 ก่อน

ยิ่งบินขึ้นสูงเท่าไหร่ อากาศเบาบางลง

หัวใจเต้นแรงขึ้น ความดันก็สูงขึ้น หัวใจหวั่นไหว

โรคปอด(แหก) กลับมากำเริบ !_10

รักษาเนื้อ รักษาตัวกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ ขึ้นครั้งนี้เฮียมองเป้าประมาณเท่าไรครับ

ไม่แน่ใจนะครับ ผมดูวันต่อวัน เพราะเครื่องมือระยะสั้นของผม

แม่นมากๆ แม่นจนผมนึกไม่ถึงเสียด้วย

พอระยะกลาง ไม่แม่นเลย คงต้องถามเฮียกัมพล

ซึ่งผมว่าเฮียเขาแม่นระยะกลางมากกว่าผม

ขอนำภาพมาให้ดูเล่นนะครับ คุณน้องดำแกทำมาแซวผมที่เว็บผม

!uu !uu !uu

ว๊าวววววววววว :lol:

หน้่าตาเหมือนตัวในเพลงค้างคาวกินกล้วย นะ นะ :unsure: :unsure:

งั้นรอเก็บที่ 1262 แต่จะมาให้เห็นในเวลารึเปล่านี่สิ กลัวว่าตอนกลางคืนจะเล่นม้วนเดียวจบย่อแล้วพุ่งปรี๊ด

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน มา+1พลังให้เฮียบินสูงๆกางปีกกว้างๆยาวๆนะกร๊าบบบบบบบ