ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

riki

หน้าแรก Auto Update เหมือนไม่ทำงานครับ

โพสต์แนะนำ

คุณกัมพล และเพื่อนๆ ไม่ทราบว่าใครเป็นบ้าง เปิดหน้าแรกไว้ ช่อง ความเห็นล่าสุดในสภากาแฟ auto update ของผมมันไม่ auto ให้ครับ ต้องกด รีเฟรชเอาครับ ถึงจะ update ผมใช้ google chrome ครับ แต่ browser อื่นยังไม่ได้ลอง ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกัมพล และเพื่อนๆ ไม่ทราบว่าใครเป็นบ้าง เปิดหน้าแรกไว้ ช่อง ความเห็นล่าสุดในสภากาแฟ auto update ของผมมันไม่ auto ให้ครับ ต้องกด รีเฟรชเอาครับ ถึงจะ update ผมใช้ google chrome ครับ แต่ browser อื่นยังไม่ได้ลอง ขอบคุณครับ

ผมทดสอบ ตั้งแต่ IE 6.0 Firefox 3.6 และ Google Chrome 5.0.375.70 แล้ว Work ทั้งหมดนะครับ

ใครมีปัญหานี้ ลอง clear cache ของ Browser ก่อนแล้วลองใหม่ดูนะครับ ได้ความว่างัยแจ้งด้วย

สวัสดีครับเฮียกัมพล.... รบกวนสักนิดนะครับ อยากจะเสนออะไรนิดหน่อยเกี่ยวกับการใช้งานหนะครับ

ตรง"ความเห็นล่าสุดสภากาแฟ AUTO update" ตรงนั้น เฮียไม่ทำแบบเดิมหรือครับ คือหัวข้อมันขึ้นมาซ้ำๆกันเรื่อยๆเวลามีคนโพสความเห็น ทำให้เวลาเลือกดูกระทู้เลยเลือกได้น้อย แบบเดิมดูง่ายดีครับ...เวลาใครโพสความเห็นมาก็จะ update เฉพาะกระทู้เดียว ไม่ขึ้นมาเรียงซ้ำๆกัน รบกวนเฮียช่วยรับไว้พิจารณาด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

คือ Software ตัวนี้ มันไม่เหมือนตัวเดิมครับ

- หัวข้อแบบเดิม โชว์ได้ แต่พอ click มันจะไปไปกระทู้แรก ไม่ยอมไปอันสุดท้าย

- การแสดงตอบกระทู้แบบที่เห็น ถึงหัวข้อจะซ้ำ แต่ก็ดีคือเห็นเลย ว่าคนเข้าไปตอบอะไร หากไม่น่าสนใจ เช่นขอบคุณเฉยๆ จะได้ไม่ต้อง click เข้าไปให้เปลือง traffic เวป

แต่เดี๋ยวผมจะเรียงใหม่เอากระทู้ update ขึ้นก่อนครับ เพราะไม่ซ้ำ ส่วนตอบกระทู้จะเอาเป็นลำดับรองลงไปข้างล่่าง จะได้ไม่รกตา tongue.gif

สวัสดีค่ะเฮีย

ไม่รู้มีใครแจ้งรึยัง ว่าราคาน้ำมันด้านบนตรงแถบสีม่วง มันไม่ถูกต้องน่ะค่ะ

เห็นหลายวันแล้ว

ขอบคุณค่ะ

เป็นเหมือนกัน แบบนี้ใช่ไหม เป็นหมดทั้ง google chrome & firefox ทั้งเว็บเก่าและใหม่ ลองลบคุกกี้แล้วค่ะ

แบบนี้ใช่ไหม เพราะเรียกไม่ถูก ทีแรกไม่ได้สนใจ นึกว่ายังอยู่ในระหว่างทดลองเลยยังไม่ดี

post-21-036287700 1277251086_thumb.jpg

สวัสดีค่ะเฮีย

ไม่รู้มีใครแจ้งรึยัง ว่าราคาน้ำมันด้านบนตรงแถบสีม่วง มันไม่ถูกต้องน่ะค่ะ

เห็นหลายวันแล้ว

ขอบคุณค่ะ

อ่อ ไม่ทันสังเกต ขอบคุณครับ

สาเหตุเป็นเพราะ เวปที่ไปดึงมา มันไม่ update ครับ สงสัยต้องขอเวลา หาที่ใหม่ก่อน

http://www.24hgold.com/mobile/commodities.aspx?language=en

เป็นเหมือนกัน แบบนี้ใช่ไหม เป็นหมดทั้ง google chrome & firefox ทั้งเว็บเก่าและใหม่ ลองลบคุกกี้แล้วค่ะ

แบบนี้ใช่ไหม เพราะเรียกไม่ถูก ทีแรกไม่ได้สนใจ นึกว่ายังอยู่ในระหว่างทดลองเลยยังไม่ดี

อันนั้น เป็นจาก server ของทาง ducukacopy มากกว่าครับ ผมก็เป็น

เฮียกัมพลครับ Cbox สนทนาด้านล่าง ไม่ updateล่าสุดให้เห็นเหมือนเดิมหรือครับ เราต้องคอยปรับเลื่อนลงเอง ใช้firefox 3.6 ครับ

แขก soyamilk

Cbox น่าจะยังถูกบล็อคบางส่วนอยู่นะครับ ผมก็ยังเข้าไม่ได้จนทุกวันนี้ :P

ต้องใช้โปรแกรมช่วย ลองไปดูตรงนี้ครับ

http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/125-%E0%B9%81%E0%B8%81%E0%B9%89%E0%B8%9B%E0%B8%B1%E0%B8%8D%E0%B8%AB%E0%B8%B2-%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%A2-cbox-%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B9%81%E0%B8%A3%E0%B8%81%E0%B9%84%E0%B8%A1%E0%B9%88%E0%B9%84%E0%B8%94/

เฮียกัมพลครับ มีเรื่องรอบกวนถาม ตัว Kitco GoldPrice เป็นไปได้มั้ยถ้านำมาไว้ด้านบนเหมือนเดิมครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ !17

เฮียกัมพลครับ มีเรื่องรอบกวนถาม ตัว Kitco GoldPrice เป็นไปได้มั้ยถ้านำมาไว้ด้านบนเหมือนเดิมครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ em308.gif

ผมเห็นว่า มันไม่ได้ต่างไปจากกราฟใหญ่มากนัก และราคามันก็ตรงกับที่อยู่ในแถบราคาและของ GTfairprice ด้วย เลยโยกลงไปรวม ให้คนใน CBOX ดูดีกว่า

มีใครเห็นแนวเดียวกับคุณ neaw มั๊ยครับ ถ้าเยอะ ก็พร้อมจะย้ายกลับ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด