ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

อาจารย์ใบ้เลขคืนนี้ให้ด้วยครับ ว่าจะลงเท่าไหร่ แล้ว พรุ่งนี้ เดาว่า จะกำหนดเท่าไหร่ มีรอยยิ้มมาให้สำหรับคำตอบครับ

ทำนายเป็นรายวันนี่ ไม่สามารถครับ ยิ่งช่วงเวลาแคบเท่าไหร่ ความผิดพลาดก็มากขึ้นเท่านั้นจนเชื่อถือไม่ได้เลยครับ เอาแค่รายสัปดาห์ยังเอาตัวไม่ค่อยรอดเลยครับ

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วดวงจันทร์ไม่สามารถช่วยทองคำกับน้ำมันต้านทานความผันผวนของราหูได้ เงาราหูฉุดทองคำและน้ำมันร่วงกระฉูดทำให้ผลการพยากรณ์ของผมสัปดาห์ที่แล้วไม่เข้าเป้า

แต่ที่เข้าเป้าเต็ม ๆ คือการพยากรณ์ของคุณเอี้ยงและคุณ As_Cr ครับ พุธเสริดของคุณเอี้ยงมีความแม่นยำมาตลอด ส่วนโหราสาว As_Cr ก็ทำนายทิศทางว่าปลายสัปดาห์ร่วงกระฉูด แม่นยำยอดเยี่ยมครับ อยากรู้จังว่าคุณ As_Cr ดูจากอะไร ดวงดาว หรือหลักเกณฑ์อื่น ถ้าเผยเคล็ดลับมาได้ก็เป็นพระคุณครับ แต่หากไม่เปิดเผยก็ไม่เป็นไรครับ

มาลองดูทิศทางทองคำและน้ำมันสัปดาห์หน้า

สัปดาห์หน้าทองคำกับน้ำมันแยกทางกันแล้วครับ น้ำมันจะหนีทองคำไปเป็นศิลปินเดี่ยว ไม่ล่มหัวจมท้ายกับทองคำแล้ว

ต้นสัปดาห์ดาวพุธยกราศีหนีดวงอาิทิตย์ ไปจิ๊จ๊ะกับดาวศุกร์คู่ธาตุ และหลบเงาราหูไปได้กำลังส่งจากดวงจันทร์และดาวพฤหัสที่ทำมุมตรีโกณ น้ำมันจะดีดตัวสูงขึ้นอย่างมีกำลังแข็งแรงทีเดียว ส่วนทองคำถูกทอดทิ้งให้อยู่ใต้เงาราหูคงจะทรุดลง ทองคำปิดที่ 1190 เหรียญ น้ำมัน 74 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกราศีไปโยคหลังดวงอาิทิตย์ ทองคำน่าจะได้แรงดีดกลับเล็กน้อย ส่วนน้ำมันคงทรงตัว ทองคำปิดที่ 1200 เหรียญ น้ำมัน 74 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดาวศุกร์ยกราศีหนีดาวพุธไปแล้ว ทำให้น้ำมันขาดกำลังเสริม ในขณะที่ตำแหน่งของดาวศุกร์ทำมุมโยคหน้าเสริมดวงอาิทิตย์กลับส่งผลดีต่อทองคำ ทองคำน่าจะดีดขึ้นเล็กน้อยปิดที่ 1210-1220 เหรียญ น้ำมันย่อตัวลงไปที่ 73 เหรียญ

ตอนนี้ผมเลิกเล่นน้ำมันแล้ว เพราะกองทุน dbo ไม่รองรับการเล่นแบบเข้าออก แต่ยังสนใจน้ำัมันอยู่คงต้องรอจนกว่าจะมีกองทุนใหม่ที่ไม่อิงกับ dbo ละครับ ส่วนทองคำล้างพอร์ตไปแล้วรอจังหวะเข้าครับ

ขอบคุณค่ะ ท่านโหรา !thk

รอโละน้ำมันรอบนี้ จากนั้นก็คงจาบ๊ะบายบุยบุย กับกองทุนน้ำมัน แล้วเหมือนกัน !59

ผมซื้อน้ำมัน 75 ต้องรอขาย 85 คิดดูดิเพ่ !034

ผมซื้อน้ำมัน 75 ต้องรอขาย 85 คิดดูดิเพ่ 1b38f9e2.gif

ผมซื้อเท่าคุณ แต่ตอนขายคงต้องรอถึง 90 ถึงจะเท่าทุน5e565bcb.gif 485c3a61.gif

ขอบคุณครับคุณงูดิน :ph34r: :lol:

ทองย่อต้องเก็บบบบบบ

ขอบพระคุณค่ะข้าน้อยมิกล้ารับคำชม ได้โพยหลวงปู่มาทุกงวด คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆบ้างเลยเอามาให้เป็นแนวทางค่ะ

!thk !thk

รอขายปลายสัปดาห์ครับ อาจารย์แม่นที่สุด ให้เลขยังแม่นนังกับจับกวาง

รอขายปลายสัปดาห์ครับ อาจารย์แม่นที่สุด ให้เลขยังแม่นนังกับจับกวาง

อย่าเชื่อมากครับ เดี๋ยวหมดตัว

อิอิ พวกนี้ คอยจะแทงแต่หวย 07baa27a.gif ระวังลื่่นนะเจ๊ มุกหล่นอีกแล้ว

ขอบคุณในความเป็นห่วงว่าผมจะหมดตัว แล้วเอาทองแท่งมาต้มน้ำทานแทนข้าวครับ

ยังไงคนไทยก็มีวัด ไปขอข้าววัดทานได้ครับ แถวๆ สี่พระยา รู้จักกันดี

แต่ผมซื้อทองแท่ง แบบ ทยอยซื้อครับ แบบว่า งก กลัว หยิ่ง

ถ้ามัน ขึ้น ก็ถือว่าโชคไม่ดี ได้แค่นี้เอง

ถ้ามัน ลง กูจะซื้ออีก แต่ซื้อวันเว้นวัน ในกรณีมันลงติดต่อกัน สองวัน อาจารย์งูดิน ว่า ดีมั้ย ทั้งกินข้าวัด ทั้งทยอย

อิอิ พวกนี้ คอยจะแทงแต่หวย 07baa27a.gif ระวังลื่่นนะเจ๊ มุกหล่นอีกแล้ว

ตามมาคีบ คุงหมอเล็กกลับร้านกาแฟ...ไปปล่อยมุขที่ร้านเราน๊า..เด๋วจารย์งูดุเอา :o