ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วกลางสัปดาห์เหมือนกันทองคำย่อตัวลงมาเรื่อย ๆ ตามดวงดาวแต่ปลายสัปดาห์กลับแสดงฤทธิ์ดีดเด้งรุนแรงขึ้นไปยืนเหนือ 1700 เหรียญหน้าตาเฉย หักปากกาหมอดูกลายเป็นหมอเดาไปฉิบ อิอิ ส่วนน้ำมันมีทิศทางตามดวงดาวและปิดตลาดใกล้เคียงที่พยากรณ์ไว้

อาจจะเป็นเพราะผมไปทำบุญนั่งสมาธิก็ได้ เพราะคืนนั้นทองพุ่งพรวดเลย ต่อไปคงต้องไปนั่งบ่อย ๆ อิอิ

สัปดาห์หน้า

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจาภพที่ให้คุณ ทำให้ทองคำและน้ำมัยอยู่ในอิทธิพลของราหูและเกตุ ราคาจะออกผันผวนคาดเดายาก น่าจะปรับตัวลง ทองคำไปที่ 1710 เหรียญ น้ำมัน 97-98 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกราศีทำมุมตรีโกณหนุนราคาขึน ทองคำกลับมาที่ 1720-1730 เหรียญ น้ำมัน 99 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงดาวไม่เปลี่ยนแปลง ราคาทรงตัว ทองคำแถว 1730 เหรียญ น้ำมัน 99 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าต้นสัปดาห์ย่อตัว กลางสัปดาห์ดีดขึ้นมาที่เก่าครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ตาม ๆ ดูกันไปครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2555

จันทร์ เสาร์ ราหู เป็นอุจจ์ พฤหัสบดีราชาโชค

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

25 28 57

ราคาย่ออบ่างที่คุนงูดินทำนายไว้เลยค่ะ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางตามดวงดาวแต่ดีดแรงกลางสัปดาห์และมาทุบวันสุดท้ายผิดคาดนิดหน่อย แต่ราคาก็ใกล้เคียงกับที่พยากรณ์ไว้ น้ำมันปิดต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้ มาเดาสัปดาห์หน้ากันต่อ

ต้นสัปดาห์ถึงกลางสัปดาห์ดาวยกราศีหลายดวง จะมีการเปลี่ยนแปลงอย่างใหญ่ ทองคำและน้ำมันใส่คอนเวอร์สแยกกันเดิน จันทร์เพ็ญเล็งทองคำในขณะที่ดาวศุกร์โยกหน้า ทองคำน่าจะปรับขึ้นได้แรง ๆ ไปที 1750 เหรียญได้อีกครั้ง ส่วนน้ำมันมีอังคารเล็ง จะปรับลงไปที่ 96-97 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณกับทองคำแต่ไปช่วยน้ำมันแทน ทองคำปรับลงมาที่ 1730-1740 เหรียญ น้ำมันขึ้นไปที่ 98 เหรียญ

สรุปว่า ต้นสัปดาห์ทองขึ้นปลายสัปดาห์ลงมาที่เก่า สรุปว่า side way แบบ หวือหวาหน่อยครับ

ขอบคุณค่ะ คุณงูดิน ตามใจที่คิดไว้เลย จะได้วางแผนระยะกลางถูกทาง

แหงะ เฮียกัมมีหลักสูตรพ่อมดการเงินมาแปะโฆษณาไว้ด้วย หุ หุ

วันนี้ไปทำบุญนั่งสมาธิปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง ปันบุญกุศลให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ ขอให้คุณngoodin เฮงๆทั้งปีนะคะ :_087

ขอบคุณค่ะคุณงูดิน ทองคำปรับขึ้นไป 1750 จริง ๆ แต่บาทแข็งค่ะ

เค้าว่ามา ว่า 13/2/55 หุ้นในตลาดตก ทองคำในตลาดโลกราคาเริ่มพุ่ง (แต่จะพุ่งไปถึงวันไหนไม่รู้ วันเริ่มพุ่งอาจคลาดเคลื่อนด้วย)

ส่วนความจริงจะเป็นอย่างไรวันจันทร์หน้าคงได้เห็นกัน