ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะและอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ เมื่อกี๊ออกไปชันสูตรศพมา....กลัวผีเลย อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ่ายรูปวัวที่ปล่อยมาให้ดูด้วย น่ารักมั้ย

ขอบคุณค่ะและอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ เมื่อกี๊ออกไปชันสูตรศพมา....กลัวผีเลย อิอิ

แว๊ก ทำงานไรเนี่ย เป็นสัปเหร่อ เหรอ

เป็นหมอผีค่ะ อิอิ.....อาชีพเสริม...^^

อ้อ เป็นคุณหมอ (ผี) ค่อยยังชั่วหน่อยครับ อิอิ ทองช่วงนี้เดายากจัง

เด๋วน้่องทองก็คงขึ้นในที่สุดค่ะ. ตาม MACD ไงคะ หาเงินไปเที่ยวอยู่ค่ะ ถ้าได้กำไรทองจะไปจองตั๋วเครื่องบินเลย...^^

วันนี้ไปนั่งสมาธิปล่อยปลาและปล่อยโค 2 ตัว ที่วัดตาขันจังหวัดระยอง ปันบุญกุศลให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดสมปรารถนา ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

อนุโมทนาบุญด้วยนะครับเฮียงูดิน

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันไม่ยอมวิ่งตามดวงดาวแต่วิ่งตามใจตัวเอง ทั้ง ๆที่ดวงดาวยึดโยงมั่นคงดีเยี่ยม แต่ก็ถูกทุบร่วงแรง ๆ ทั้งทองคำและน้ำมัน ดังนั้น อย่าได้เอาดวงดาวเป็นจุดซื้อขายนะครับ แค่่อ่านเล่นขำ ๆ ประจำสัปดาห์ก็พอ อิอิ ทำลืม ๆ แล้วมาดูสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณไปอยู่ในอิทธิพลของราหู ทองคำและน้ำมันจะทรง ๆ ทรุด ๆ ทองคำไปที่ 1630-1640 เหรียญ น้ำมัน 97-98 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์เล็งศุกร์ทำมุมตรีโกณกับทองคำและน้ำมัน ทองคำปรับขึ้นเป็น 1650 เหรียญ น้ำมัน 99 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะย่อลงเล็กน้อย ทองคำกลับมาที่ 1640 เหรียญ น้ำมัน 98 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าไม่เคลื่อนไหวอะไรกันมากครับ แกว่งไปแกว่งมาอยู่ที่เก่า ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ตาม ๆ ดูกันไปครับ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันไม่ยอมวิ่งตามดวงดาวแต่วิ่งตามใจตัวเอง ทั้ง ๆที่ดวงดาวยึดโยงมั่นคงดีเยี่ยม แต่ก็ถูกทุบร่วงแรง ๆ ทั้งทองคำและน้ำมัน ดังนั้น อย่าได้เอาดวงดาวเป็นจุดซื้อขายนะครับ แค่่อ่านเล่นขำ ๆ ประจำสัปดาห์ก็พอ อิอิ ทำลืม ๆ แล้วมาดูสัปดาห์หน้ากัน

จิงก้อถือว่าดวงดาวใช้เป็นแนวทางได้นะคับ

เพราะที่ติดตาม ส่วนใหญ่เน้นเอาทิศทาง มากกว่าราคา

ขอบคุณ อ.งูดิน ทุกสัปดาห์คับ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้ว ดวงดาวไม่สามารถประคองราคาทองคำกับน้ำมันไว้ได้ ทุบร่วงไม่เหลียวแลดวงดาวเลย ราคาต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้มากครับ ก็เหมือนเดิมคือทำลืม ๆ แล้วเดาสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์โยคหลัง ศุกร์โยคหน้าทองคำและน้ำมันจับมือกันมีพฤหัสบดีหนุน ราคาน่าจะดีดขึ้น ทองคำไปที่ 1590 เหรียญ น้ำมัน 97 เหรียญ

กลางสัปดาห์น่าสนใจมากครับ ดาวสำคัญยกราศีพร้อม ๆ กันหลายดวง อาทิตย์ พุธ พฤหัสยกราศีพร้อมกันเล็งราหู จันทร์ยกตามมาโยคหลัง จะมีข่าวใหญ่ระดับโลกที่มีผลต่อราคาทองคำและน้ำมันครับ มองในแง่ดีคือราคาดีดขึ้นแรงมาก ๆ ทองคำไปที่ 1620-1630 เหรียญ น้ำมัน 99-100 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะย่อเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1610 เหรียญ น้ำมัน 99 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าน่าสนใจเป็นอย่างยิ่งครับในแง่ดวงดาว ว่าการที่ดาวยกราศีพร้อม ๆ กันนี้จะมีเรื่องราวสำคัญอะไรในโลกครับ จับตาดูให้ดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ngoodin