ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

moddang

อยากได้ค่ะ

โพสต์แนะนำ

เรียนคุณ kumponys ค่ะ.... !Hi

คิดอยู่หลายวัน ว่าจะขอ แต่ก็ไม่กล้าขอ !17 เพราะเกรงว่า อาจทำให้หางานมาให้เหนื่อยเพิ่มขึ้น.. -_- เพราะเห็นเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่ง คุณ tea_home ลงแรงทำไฟล์ pdf แล้วไปแปะไว้ในกระทู้ บทเรียนของคุณ เพนกวินบิน ก็มานั่งคิดว่า เอ้ ทำไม ไม่มีแบบนี้นะ แบบที่ทำรูปมาให้ดู วันนี้ไปอ่านข้างบ้านมา ได้เห็นอีก จึงอยากได้บ้างค่ะ ไม่ทราบรบกวนมากไปไม๊คะ และหรือบางท่านสามารถใสคำสั่งนี้ได้หรือไม่ !32

หรืออาจมีแล้ว แต่หาไม่พบ หรือทำไม่เป็น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรียนคุณ kumponys ค่ะ.... !Hi

คิดอยู่หลายวัน ว่าจะขอ แต่ก็ไม่กล้าขอ !17 เพราะเกรงว่า อาจทำให้หางานมาให้เหนื่อยเพิ่มขึ้น.. -_- เพราะเห็นเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่ง คุณ tea_home ลงแรงทำไฟล์ pdf แล้วไปแปะไว้ในกระทู้ บทเรียนของคุณ เพนกวินบิน ก็มานั่งคิดว่า เอ้ ทำไม ไม่มีแบบนี้นะ แบบที่ทำรูปมาให้ดู วันนี้ไปอ่านข้างบ้านมา ได้เห็นอีก จึงอยากได้บ้างค่ะ ไม่ทราบรบกวนมากไปไม๊คะ และหรือบางท่านสามารถใสคำสั่งนี้ได้หรือไม่ !32

หรืออาจมีแล้ว แต่หาไม่พบ หรือทำไม่เป็น

สวัสดีค่ะ คุณมดแดงค่ะ รู้สึกว่ามีครบแล้วมั่งค่ะ ด่านล่างกระทู้เห็นมี Icon รูปอยู่ค่ะ ยังไม่เคยลองเหมือนกันค่ะ อยากได้ pdf เหมือนกันค่ะ เวลา Print งานที่อื่นจะได้ขนาดเหมือนกันทุกที่

post-430-096771600 1279398584.png

ขอบคุณนะคะที่ชี้แนะ แต่สิ่งที่อยากสื่อออกไปเป็นแบบ เป็นแบบไม่ทั้งหมดเหมือนที่เรามีอยู่ คืออยากเลือกบ้างแบบง่ายๆและ ไม่อยากได้ความคิดเห็นอื่นๆลงไปนะค่ะ อยากได้แบบเนื้อๆ ค่ะ นี่ล่ะนะคะคน ได้แบบนี้ก็อยากได้แบบนั้น อ่าวแล้วก็งง อาจเป็นเพราะเว็บเราทันสมัยเกินไป ยังไม่ได้ลองใช้ดาว์โหลดเ้ลยนะคะ ว่าจะโหลดมาแค่ไหน