ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Bom

เทรดทองแท่งออนไลน์

โพสต์แนะนำ

คุณ arpat เก๋มีข้อมูลเบื้องต้นจากพี่ๆในเว็บคะ แอบไปpm ถามเอาและก็โทรไปถามที่บริษัทมาคะ ที่นี่ให้โทรอย่างเดียว คะแต่ราคาอิงกับทางgold spot เลย เวลาซื้อขายบอกราคาgold spot ไปเลยได้เช่น ให้ตั้งซื้อที่ 1200 แบบนี้ไว้ก่อนเลยก็ได้ แต่ช่วงกราฟวิ่งไม่แน่ใจเหมือนกันว่าโทรติดยากไหม ต้องให้เพื่อนสมาชิกที่ซื้อขายจริงมาตอบ แต่ทีนี่ปิด เที่ยงคืน

แต่ของแม่ทองกดได้ออนไลน์ แต่ว่าจะปิดตอน 9.50 เกือบ4ทุ่มคะ กดเอา แต่ต้อง20บาทขึ้นไป แต่ว่าถ้าซื้อแล้วยังไม่โอนเงินก็จะขายไม่ได้ แต่ที่จีแคป ซื้อวันนั้นแล้วจะขายแต่ยังไม่โอนเงินก็ให้ทำคะ

ทั้งสองที่ โอนเงินT+2 คะ

มันมีข้อดีข้อเสียต่างกัน ต้องเลือกคะ ต้องใช้บริการกันเองดูใช้แบบไหนง่ายเอาอันนั้นคะ พอดีช่วงนี้หาข้อมูลเลยพอรู้บ้าง แต่มีพอร์ตที่แม่ทองอยู่ แต่gap ของที่จีแคปถูกกว่าคะ ไม่กั๊กตามสมาคมแต่จะเปลี่ยนตามเรทอัตราแลกเปลี่ยนคะ ว่าจะเปลี่ยนใจอยู่

เปรียบเทียบไปมามึนเหมือนกันเนอะ แต่ทองออนไลน์อีกทีไม่เคยใช้หรือมีข้อมูลคะ เลยไม่ได้ตอบข้อดีข้อเสีย

ขอบคุณคุณเก๋มากเลยค่ะ อาแพทว่า จีแคปน่าสนใจนะคะ ไว้ขาย k-gold ก่อนค่ะแล้วจะไปติดต่อที่บริษัทค่ะ !031 !01 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จีแคป ช่วงกลางคืนโทรติดไม่ยากเช่นกันคะ เบอร์กลางคืน กะเบอร์กลางวันคนละเบอร์คะ เพียงแต่ กลางคืนจะมีน้องผู้ชายคอยรับสายคะ เรื่องการบริการก็ไม่เลวร้ายคะ

ขอบคุณน้องsodaค่ะ ในเวปเรามีแต่คนน่ารักทั้งนั้นเลย !01 !10 !01 เดี่ยวอาแพทจะไปดูน้องsodaที่บ้านคุณพริ้งโกลด์ค่ะ เมื่อคืนสนุกจัง

[7f5341cc.gif7f5341cc.gif7f5341cc.gif7f5341cc.gif7f5341cc.gif7f5341cc.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

โชคดีจังที่แวะเข้ามาอ่าน พอดีกำลังสนใจเล่นทองแท่งออนไลน์อยู่คะ ไม่รู้จะไปถามใคร ขอบคุณทุกๆคนนะคะที่มาให้ความรู้คะ

พอดีสนใจของจีแคป เล่นได้ถึงเที่ยงคืน....อย่างนี้เราต้องไปสมัครที่บริษัทรึเปล่าคะ !thk

ขอบคุณครับ กำลังอยากหาข้อมูลเหมือนกัน............

จีแคป ช่วงกลางคืนโทรติดไม่ยากเช่นกันคะ เบอร์กลางคืน กะเบอร์กลางวันคนละเบอร์คะ เพียงแต่ กลางคืนจะมีน้องผู้ชายคอยรับสายคะ เรื่องการบริการก็ไม่เลวร้ายคะ

ตอนกลางคืนผู้ชายกวนๆเล็กน้อย ไม่ยืดหยุ่น(กับผม)เท่ากลางวันที่สาวๆรับซื้อขาย อิอิ ซี้้กะสาวๆตอนกลางวันมากกว่า

เวลาโทรสั่งเขาจะอัดเทปไว้เป็นหลักฐานครับ กันมั่ว

คุณโซดานิเลยที่เก๋แอบไปถาม กะพี่หมอ ให้คนเคยใช้บริการตอบชัดเจนกว่าคะ

เอ หรือพวกเราจะไปรุมเปิดแล้วจะทำให้คุณโซดาโทรติดยากไหม 555

เก๋คงไปยาก ติดที่พอร์ตGF กะแท่งที่แม่ทองอยู่เลยคะ

ถูกแก้ไข โดย kaelive

189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif ถูกแก้ไข โดย Soda

189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif189bbdde.gif ถูกแก้ไข โดย Soda

ถูกแก้ไข โดย Soda

บวกให้ 1+ ค่ะ กระทู้ถูกใจเพราะกะลังคิดจะเล่นออนไลน์ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ อิอิ !thk อยากได้ความคิดเห็นจากหลายๆท่านที่เคยเล่นมาค่ะ !031

ขอบคุณนะฮะ ที่ให้คะแนน เผื่อมีโอกาสได้ สเลอปี้เหมือนน้าโป๊ะบ้าง มีอะไรที่อยากถามก็ลองถามมาได้นะฮะ ไม่ว่ากันเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้

ต้องมีเงินเริ่มต้นเท่าใดครับ รับโอนเงินผ่าน Web แล้ว print out จาก web ไปแฟ็กซ็แทนได้มั้ยครับ กรณีใบรับฝากทองต้องเดินทางไปรับที่ร้านเองด้วยใช่มั้ยครับ

เริ่มต้นต้องรู้งบตัวเองว่ามีเงินซื้อขายทองแท่งจริงๆได้กี่บาท เพราะว่าในกรณีเราไม่ต้องการเดินทางไปรับทอง เราสามารถเก็บหลักฐานใบ payin เป็นใบรักฝากทองแทนได้ กรณีเราพลาดซื้อแล้วยังปล่อยไม่ได้ เรารู้ว่าต้องมีเงินพอซื้อถ้าเรายังไม่สามารถขายออกได้กำไรก็ต้องจ่ายเงินเพื่อเคลียร์พอร์ทให้กลับมาเล่นซื้อขายได้เหมือนเริ่มต้นใหม่ การเทรดทองขั้นต่ำ เพื่อให้ม่ีทั้งฝั่งซื้อขาย ขั้นต่ำของบริษัท แม่ทอง ซื้อ ขาย ที่ 20 บาททอง เพราะฉะนั้น เราต้องเปิดพอร์ทเล่นกะเค้าขั้นต่ำไว้ 50 บาททอง เพื่อทำการซื้อและขาย ในกรณีคุณต้องการเล่นกินส่วนต่างโดยไม่ต้องรับทองกลับเงิน 100,000 สามารถเทรดทองไปกลับได้ 50 บาท(ซื้อ 20 ขาย 20) บางคนมีทุนหนาก็เปิดเทรดได้ 100 , 200 บาททองแล้วแต่พอร์ทของแต่ละคน ว่าต้องการและมีความสามารถเล่นได้เท่าไหร่

วันนี้แม่ทองสุก เค้าเริ่มเปิดซื้อขายออนไลน์ให้ได้ถึงเที่ยงคืน ก็เป็นโอกาสอีกอันนีง เราไม่ต้องมานั่งเก็งราคาว่าอยากได้ราคาไหนอีกแล้ว เย้

ต้องมีเงินเริ่มต้นเท่าใดครับ รับโอนเงินผ่าน Web แล้ว print out จาก web ไปแฟ็กซ็แทนได้มั้ยครับ กรณีใบรับฝากทองต้องเดินทางไปรับที่ร้านเองด้วยใช่มั้ยครับ

อ้อ ลืมตอบเรื่องนึงของคุณน้องใหม่ ว่า โอนเงินผ่านเวปก็ได้ แต่เคยมีคนทำพลาดกดเลขที่บัญชีผิดทำให้เงินไปเข้าชื่อคนอื่นเพราะเค้าไม่มีการบอกว่าเลขที่บัญชีที่เรากดเป็นของชื่อบัญชีอะไรนะฮะ มีแต่ให้กรอกตัวเลขบัญชี อย่างเดียว ส่วนเรื่องแฟ็กซ์ทางเวปทำได้ อีกกรณีที่บางคนอาจยังไม่เคยชินกะการเล่นออนไลน์อาจไม่รู้ กรณี เราซื้อแล้วเรายังไม่ได้โอน แต่เรามีพอร์ทยังเหลืออยู่ เราก็สามารถสั่งขายได้ ไม่มีปัญหา ในการจับคู่กันเผื่อได้กำไรส่วนต่างนะฮะ หรือถ้าเราเงินไม่พอที่จะซื้อรอบต่อไป แต่เราจับคู่ซื้อขายแล้ว เราก็เอาดอยเราลงไปขายแทนก่อน แล้วได้เงินคืนมาก็เอามาซื้อในคำสั่งใหม่นั่นได้ เงินทางแม่ทองเค้าโอนให้เราเดี๋ยวนั้นเลยฮะ เดี๋ยวนี้เค้าโอนโดนผ่านระบบใหม่เร็วมาก ได้เงินเลยวันเดียวกันฮะ เพราะเราก็อยู่ ต่างจังหวัด ไม่สะดวกเข้า กทม บ่อยๆ ก็อาศัย แฟ็กซ์ไปมาเคลียร์พอร์ทเอา กินส่วนต่างการซื้อขายได้เหมือนกัน