ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For October 2010

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1368.90

ผ่านไป 2 สัปดาห์ กลุ่มผู้นำ 4 ท่าแรกยังคงเป็นหน้าเดิม ที่เคยได้ลิ้มรสข้าวถุงเจ๊กุ้งไปคนละถุง ไม่รู้จะเชียร์ใครดี เอาใจช่วยทุกท่านละกันนะครับ

สัปดาห์หน้า ผมไม่แน่ใจว่าจะเข้ามาได้หรือเปล่า ช่วงเช้า ใครก็ได้ช่วยแปะราคาให้ด้วยนะครับ ส่วนคะแนน ว่าง เข้ามาได้เมื่อไหร่ จะเข้ามารวบรวมให้ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!v@ ฟลุกได้โบนัส 10 แต้มคนเดียว ลำดับพุ่งติด 1 ใน 10 เอิ๊กกกกกก !La วันนี้เดาลำบากหน่อย 1355.00

ถูกแก้ไข โดย goldmember

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...