ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ึคุณกุ้งคะ set ยังไม่มีสัญญาณ ขายใช่มั้ยคะ เข้าไปเล่นๆ ไม่น่ามือบอนเลยคะ ติดอยู่บนดอยเลยคะ ถ้ายังไม่มีสัญญาณขายก็ยังจะไม่คัทลอสคะ

ยังค่ะ เข้าอะไรไปล่ะเนี่ย น่าจะดีดได้ก่อนนะ :lol: ห้ามปิดต่ำกว่า 967 แถวๆ นี้นะ ถ้าหลุดไม่ดีแล้ว :D

ถูกแก้ไข โดย kunghdy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังค่ะ เข้าอะไรไปล่ะเนี่ย น่าจะดีดได้ก่อนนะ :lol: ห้ามปิดต่ำกว่า 967 แถวๆ นี้นะ ถ้าหลุดไม่ดีแล้ว :D

ขอบคุณคะ เข้าตัวที่คุณกุ้งห้ามพอดีเลย เข้าไปแล้วละคะ ไม่ทันที่คุณกุ้งมาห้าม เข้า ktb ไป ไฮเลยคะ รอมาเท่าทุนก็จะออกคะ

คุณกุ้งครับกราฟทองคำ แท่งแดงหรือยังครับ

คุณกุ้งครับกราฟทองคำ แท่งแดงหรือยังครับ

แดงแล้วนะ ตาม cdc เดี๋ยวกรอกข้อมูลก่อน จะเอากราฟ ให้ดูนะ น่าจะแดงไปแล้ว วันนี้วันแรก มันอาจดีด แต่ เดี๋ยวลงได้อีก

คุณกุ้งครับรบกวนดูน้ำมันให้หน่อยได้ไหมครับ อันตรายไหมครับ ขอบคุณครับ

คุณกุ้งครับรบกวนดูน้ำมันให้หน่อยได้ไหมครับ อันตรายไหมครับ ขอบคุณครับ

แวบนะ ช่วงนี้ data ไม่มาต้องกรอกเอง รอแวบ :lol: ปิดต่ำกว่า 95.64 ไม่ดี มันขึ้นมาชันมากๆๆๆๆ แล้ว เดี๋ยวถ้าระยะสั้นมีสัญญาณขายจะบอก ทุบแรงเลยเมื่อคืน ร้ายมากๆๆๆ น่าจะไม่ลงเลยมั๊ง อาจดีดไปถามก่อน ถ้าดีดไม่มี new high ก็ต้องเผ่นค่ะ :P

ขอบคุณคะ เข้าตัวที่คุณกุ้งห้ามพอดีเลย เข้าไปแล้วละคะ ไม่ทันที่คุณกุ้งมาห้าม เข้า ktb ไป ไฮเลยคะ รอมาเท่าทุนก็จะออกคะ

เข้าตัวอื่นไม่เท่าไร เข้าตัวนี้ เฮ่อ... bank ไม่ดีซักตัว อยู่ห่างๆ มันไว้ :wub: wave 5 ขาดีด รายย่อยชอบเล่นจัง ต่างชาติเริ่มหยอดขายเรื่อยๆ ระวังนิดนะ volume ตอนขึ้นน้อยจัง ไม่น่าเข้า

ktb ยังไม่มีสัญญาณซื้อเลย ตอน set ขึ้น มันไม่ขึ้นกับเค้า ถ้าปิดต่ำกว่า 14.2 ต้องทิ้งนะ อย่าเสียดาย

Silver เฮ้อ.... ลงทำ wave 5 ขาพักต่อ มีแนวโน้มสูงมากที่จะหลุด low ก่อนหน้า :( พักนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ร่วมปีเลย ปีหน้าคงขึ้นได้ พอๆ กับช่วงที่ทองไปทำ new high ของ wave 5

ขอบคุณสำหรับกราฟนะคะ เหนภาพแบบนี้แจ่มเลย :wub:

รายย่อยเข้าไปเหมาหุ้น อีกตามเคย เหมามาตลอด ต่างชาติก็ขายตลอด ดีนะที่ผู้กองยังไม่ยอมช่วยขาย ถ้าร่วมด้วยช่วยกันเมื่อไร แรงกว่านี้ รายย่อยตังเยอะจัง หมุนวันละร่วมหมื่นล้านเลย สงสัยพวกจับเสือมือเปล่า หมุนน่าดู broke ก็หมุน ร้ายจริง !ee

Buy Sell Net

Institution 1,014.90 1,309.11 -294.21

Proprietary 3,782.49 4,231.54 -449.06

Foreign 4,611.80 6,481.37 -1,869.58

Individual 12,058.00 9,445.16 2,612.84

น้ำมันเมื่อวานดีดไม่มี new high แถมทำ low ใหม่ มีสัญญาณขายจากระบบอื่นออกมาค่ะ ระวังนิด ไม่ช้อนเพิ่มนะคะ cdc stop ที่ closing price ต่ำกว่า $95.64

คุณกุ้งพอรู้ไหมว่า Dtac มันขึ้นทุกวันเลย มันจะมีสัญญาลงบ้างไหมค่ะ

มีเก็บไว้นิดหน่อย ว่าจะช้อนเพิ่มก็กลัว ๆ เหมือน PTL ถือจนกำไร 30 % ไม่ขาย จนตอนนี้ ขาดทุน 3 % แล้ว