ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:wub: :wub: กว่าจะถึงปีใหม่ มาเปิดคุยหน้าไมค์กันดีไหมคะคุณ เน็กซ์ :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณ คุณเน๊กมากๆ และอยากอวยพรปีใหม่ให้คุณเน๊ก และเพื่อนๆสมาชิกทุกคนมีความสุข ร่ำรวยตลอดไปนะคะ :D

ขอโทษนะคะ พยายามจะแทรกรูปภาพ อวยพรปีใหม่ แต่ทำไม่เป็น :P

post-2347-012345100 1292219363.gif

post-2347-054445800 1292219373.gif

ขอบคุณคุณเน็กมากคะ กว่าจะเจอคุณเน็กตั้งปีหน้าแนะ คิดถึงแย่เลย :lol:

ขอบคุณคับ ถ้าเป็นหนังสือคงพลิกไปหน้าสุดท้ายแล้ว ใจร้อนอยากจะรู้ว่าจบยังไง ผู้ร้ายจะตายแบบไหน(อันนี้พอเห็นแววแล้ว แต่อยากรู้แค่โดนยิง หรือโดนระเบิดเละไม่เห็นซาก) แล้วจะมีใครเป็นพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วย มีโอกาสไหมที่จะจบแบบ happy ending ^_^

ขอบคุณคุณNextมาก ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เตรียมตัว เตรียมใจรับสถานะการณ์การลงทุนในปีหน้าต่อไป ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีคุณค่ามากมาย :D :) !01 !01 !01

ขอบคุณคุณเน็กซ์ ไม่ทราบเหมือนกันว่าเอาบทความมาจากไหน แต่สนุกและ ตื่นตา ตื่นทอง ดีจิงๆๆๆๆ จ้า..... !10

คุณเน็กซ์คะ... เข้ามาเพิ่มเสียงเห็นด้วยกับคุณ MULAN เรื่องเปิดคุยหน้าไมค์

ไม่รู้จะขอมากไปหรือเปล่า... (กลัวคุณเน็กซ์จะเหนื่อยเกินไป...เกรงใจ้เกรงใจจจจ...) post-1438-019139500 1292243362.gif

คุณพลอยรุ้งคะ เวลาแนบรูปภาพจะเลือกไฟล์ แล้ว Open หลังจากนั้นคลิ๊ก แนบไฟล์นี้ (รูปภาพที่เลือกจะขึ้นมา)

คุณสังเกตบรรทัดเดียวกับรูปภาพด้านขวาสุด จะขึ้นคำว่า แนบไฟล์ / ลบ (เลือกแนบไฟล์แล้วภาพจะปรากฎตรงไอคอนที่ค้างไว้ล่าสุด)

ลองทำดูนะคะ (ไม่รู้จะยุ่งเกินไปหรือเปล่าที่แนะนำ - เกรงใจเจ้าของกระทู้ และ เพื่อน ๆ ขอโทษทุกท่านด้วยนะคะ)

ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับปีนี้ รู้สึกตัวเองโชคดีจิงๆที่ได้มารู้จักคุณเน๊ก

ปีหน้าก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ คุณเน๊ก

หากคิดว่า ประเทศที่ยิ่งใหญ่อย่างอเมริกาไม่มีวันล่มสลาย ดอลล่าห์ไม่มีวันตาย ก็ไม่ต่างอะไรจากการคิดว่า ไมค์ ไทสัน

แพ้ไม่เป็น แต่ท้ายที่สุด “เค้าก็แพ้”

ขอบคุณครับคุณ next

แบบนี้สงสัยว่าต้องระวังเมกากระโดดงับหูด้วยไหมครับ :D

สุขสันต์ปีใหม่ครับ ขอให้โชคดีเช่นกัน

ขอบคุณครับ

ปล. ขอบคุณเหมือนเช่นเคยที่สละเวลาอ่านจนจบ จากนี้ไปก็จะขออนุญาติพัก

เจอกันใหม่ปีหน้าเลย ปีนี้ถือว่าเรา “รู้จักกันแล้ว” ปีหน้าจะไม่ย้อนมาปูพื้นกันอีกแล้วนะครับ

ว่ากันเต็มที่ไปเลย โปรดติดตาม ............

สุขสันต์วันพักผ่อนนะครับ :lol: