ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูในรายชื่อแล้วยังไม่มี ขอจอง 1 เล่มด้วยคนนะคะ (ติดตามอ่านมาตั้งแต่หน้าแรกแล้วเหมือนกัน)

อยากขอบพระคุณมากๆ อีกครั้ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แอบเข้ามาอ่านบทความมานานแล้วครับ แต่ไม่เคยแสดงความเห็นซะที

เห็นคุณ next จะจัดพิมพ์หนังสือดีๆ เลยสนใจน่ะครับ

ผมขอจอง 1 เล่มครับ

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย Furelse

อ.เน๊กซ์ ครับ ผมไม่แน่ใจว่าได้เคยจองไว้หรือเปล่า เพราะผ่านมานานหลายวันเลย "ลืม" คนแก่ก็เป็นงี้แหละ ฉะนั้นขอสั่งจองด้วย 1 เล่ม

แล้วจะให้แจ้งที่อยู่ที่จัดส่งยังไงครับ จะชำระเงินได้อย่างไรครับ

คุณ next คะ ขอจองหนังสือ 2 เล่มค่ะ

ขอบคุณค่ะ

confirm 1 เล่มนะ B)

เด๋วผมช่วยดันลง iTunes Store + Google Book Store เผื่อใครมี ipad จะได้อ่านได้อีกทาง

ประกาศ

หยุดดดดก่อนเลยครับ ตื่นเช้ามาตกใจเพราะเยอะไปแล้วครับ อย่างที่คุณ Henry เตือนมา

มันเด่นไปไม่ดีครับ ก่อนหน้านี้ผมก็ได้ลองคุยกับผู็้้้้้้้้้้้ใหญ่ของทางเวบแล้วก็เคยพูดถึงกรณีที่คุณ

Henry ว่า แต่เค้าเข้าใจว่ากรณีของผมกับกูรูท่านนั้นต่างกัน

ขอประกาศตรงนี้เลยนะครับว่า "ผมมาดีครับ" ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการพาณิชย์

นอกจากหนังสือที่จัดทำเพื่อเป็นวิทยาทานแล้วผมไม่คิดจะขายอะไรอีก

อีกทั้งข้อมูลหลักๆนั้นผมก็มอบให้กับทาง Thaigold ไว้ในกระทู้นี้อยู่แล้ว(สามารถอ่านได้ฟรี)

แตเพื่อความปลอดภัยเราไปจองกันหลังไมค์ดีกว่าครับ

ขอขอบคุณจนไม่รู้จะขอบคุณยังไงเลยครับ สำหรับไมตรีจิตที่มีต่อกันจากทุกๆท่าน

Nexttonothing

PM ไปแล้วนะคับ เป็นปกแข็งก็ดีนะคับอ่านจบเก็บขึ้นหิ้งบูชาได้อีก หุ หุ

PM เนี่ยะคืออะไรคะ ไม่เข้าใจคะ คือใช้คอมไม่คล่องนะคะ จองหน้าไมค์แล้วกันนะคะ

ขอจอง 1 เล่มค่ะ (เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ เลยอยากทราบว่าเค้าจ่ายเงินและรับหนังสือกันนยังไงคะ)

Mukda

ใครPM มาผมได้รับหมดนะครับ ที่จองไว้หน้าไมค์ก็นับไว้แล้ว

รายละเอียดการจัดส่งและโอนตังค์ขอวางแผนก่อน

แล้วจะแจ้งรายละเอียดอีกครั้งตอนขายจริง

ปล.ลายเซ็นต์ยินดีเซ็นต์ให้ทุกเล่มไม่มีปัญหาคร้า้บบ

PM เนี่ยะคืออะไรคะ ไม่เข้าใจคะ คือใช้คอมไม่คล่องนะคะ จองหน้าไมค์แล้วกันนะคะ

หนังสือไปถึงสงขลาแน่ๆครับ :lol:

confirm 1 เล่มนะ B)

เด๋วผมช่วยดันลง iTunes Store + Google Book Store เผื่อใครมี ipad จะได้อ่านได้อีกทาง

Thanks คนกันเอง :lol: :lol:

ผมขอด้วย 2 เล่มครับ เป็นแฟนไทยโกลด์ มา 4 ปี ตั้งแต่กูรู ปิรันย่า คุณยันยง อีกคนจำไม่ได้ที่ใช้รูปหลิวเต๋อหัว และกูรูทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม และเป็นแฟนคุณแน็ก มาตั้งแต่เริ่มแรก ไม่เคยโพสเลย นี้เป็นครั้งแรกจริงที่โพส

เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ ขอบคุณคุณbanly ด้วยนะครับ

เป็นสมาชิกมา 4 ปีโพส 1 ครั้ง นี่น้อยไปนะครับ ไว้มีโอกาสคงได้พูดคุยกัน :lol:

ใครPM มาผมได้รับหมดนะครับ ที่จองไว้หน้าไมค์ก็นับไว้แล้ว

รายละเอียดการจัดส่งและโอนตังค์ขอวางแผนก่อน

แล้วจะแจ้งรายละเอียดอีกครั้งตอนขายจริง

ปล.ลายเซ็นต์ยินดีเซ็นต์ให้ทุกเล่มไม่มีปัญหาคร้า้บบ

ในหนังสือ ขอให้มีรูปหล่อๆ ของ คุณ Nexttonothing ด้วยนะครับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: