ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ เกรงว่าจะเครียดกันเลยออกมาให้กำลังใจสักหน่อย

รูปแบบคลื่นย่อยของการปรับฐานดูคล้ายจะลงตัวแล้ว คาดว่าคืนนี้น่าจะรีบาวน์ขึ้นได้บ้างครับ เป้าหมายขั้นต้น 183X$ ถ้าหากพลิกล็อคว่ายังทุบไม่เสร็จก็อาจจะไถลลงต่อไปได้ถึง 1795$ แล้วค่อยเด้ง แต่เบื้องต้นคาดว่าคลื่นลมมรสุมน่าจะสงบลงชั่วคราวพร้อมดีดตัวขึ้นแล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณนะค่ะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่ามันจะขึ้น ขึ้น ขึ้น ^^ :rolleyes:

เฮียปิรันย่า ครับ แก๊ปที่มันเปิดไว้ ที่ 1670 มันจำเป็นต้องลงมาปิดไหมครับ สงสัยมากๆครับ

สวัสดีครับ เกรงว่าจะเครียดกันเลยออกมาให้กำลังใจสักหน่อย

รูปแบบคลื่นย่อยของการปรับฐานดูคล้ายจะลงตัวแล้ว คาดว่าคืนนี้น่าจะรีบาวน์ขึ้นได้บ้างครับ เป้าหมายขั้นต้น 183X$ ถ้าหากพลิกล็อคว่ายังทุบไม่เสร็จก็อาจจะไถลลงต่อไปได้ถึง 1795$ แล้วค่อยเด้ง แต่เบื้องต้นคาดว่าคลื่นลมมรสุมน่าจะสงบลงชั่วคราวพร้อมดีดตัวขึ้นแล้วครับ

!thk !thk !thk !thk !thk

ขอบคุณครับเฮียย่า ขณะนี้มันลงไปถึง 1,779 แล้วครับ (21:48)

แต่เบื้องต้นคาดว่าคลื่นลมมรสุมน่าจะสงบลงชั่วคราว

ขอบคุณครับเฮียปิรันย่า...สงบชั่วคราวแล้วไป1900$upเลยนะครับ :D

+1ด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย JPS

สวัสดียามดึกครับ

และแล้วสิ่งที่ไม่อยากให้มามันก็มาถึงจนได้ อาการของทองคำมาถึงขนาดนี้แล้ว ผมคาดว่าวัฎจักรขาขึ้นยักษ์ของทองคำน่าจะสิ้นสุดไปแล้วที่ 1920.8$ ตั้งแต่สัปดาห์ก่อนแล้วล่ะครับ จากนี้ไปคงเป็นโหมดปรับฐานยักษ์และเล่นได้แค่คลื่นรีบาวน์ วันสองวันนี้จะพยายามหาเวลาแจกแจงคลื่นให้ดูครับ จะได้ไม่หลงรอ 2000$ กันท่าเดียวครับ

สวัสดียามดึกครับ

และแล้วสิ่งที่ไม่อยากให้มามันก็มาถึงจนได้ อาการของทองคำมาถึงขนาดนี้แล้ว ผมคาดว่าวัฎจักรขาขึ้นยักษ์ของทองคำน่าจะสิ้นสุดไปแล้วที่ 1920.8$ ตั้งแต่สัปดาห์ก่อนแล้วล่ะครับ จากนี้ไปคงเป็นโหมดปรับฐานยักษ์และเล่นได้แค่คลื่นรีบาวน์ วันสองวันนี้จะพยายามหาเวลาแจกแจงคลื่นให้ดูครับ จะได้ไม่หลงรอ 2000$ กันท่าเดียวครับ

ขอให้มันรีบราวน์เยอะหน่อยละกันครับ55 ขอบคุณครับเฮีย ผมกราจายเลยสามวันนี้55

ขอบคุณค่ะคุณปิรันย่า อย่างนี้ดอยที่อยู๋ก็ไม่มีโอกาสลงนะซิคะ !033 !_10 !_02

ขอบคุณค่ะคุณปิรันย่า อย่างนี้ดอยที่อยู๋ก็ไม่มีโอกาสลงนะซิคะ !033 !_10 !_02

ไม่ต้องกลัว เพื่อนเยอะครับ ถ้าไม่เล่น GF ไม่ต้องหนาวหรอก

เฮียปิรันย่าครับขอโอกาสให้ทองคืนนี้อีกรอบนึงได้ไหมครับดูว่ามันจะรีบาวน์กลับไปได้ไหม ยังไม่อยากให้จบวัฎจักรขาขึ้น อ่ะครับ