ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

คุณน้องnuchabaคร้าๆๆๆๆ 2000+++++เมื่อไหร่คะ รอนานแล้ว

รอเหมือนกันคร้าาาา !57 !32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอบนี้มันเป็นแผนซ้อนแผนแล้วก็ซ้อนอีกแผน ซ้อนแผนถึง 3 ชั้น เพื่อหลอกพวกเรา ดูแล้วมันแปลกๆอ่ะครับ เพราะดูท่ามันจะสาระวันเตี้ยลงๆหรือว่ามัันจะลงไปปิด Gap ให้ได้จริงๆ ว่างั้นไหมครับเฮียปีรันย่า

ถูกแก้ไข โดย chung6

รอบนี้อ่านคลื่นผิดไปต้องขออภัยครับ

ราคาปิดแท่งเทียนระดับวันที่วันก่อนดูคล้ายจะเริ่มดีขึ้นมาหน่อยก็โดนแท่งแดงเมื่อวานบังลำตัวเสียมิด จึงดูคล้ายว่าการปรับฐานของคลื่นลูกนี้อาจจะยังไม่จบ เตรียมใจสำหรับ New low เอาไว้บ้างก็ดีครับ ทางเทคนิคถ้ายังลงต่อก็ยังสามารถลงได้ถึง 175X$ หรือลึกกว่านั้นเสียอีกครับ

ขอบคุณครับเฮียย่า ที่เสียสละเวลามาช่วยเตือนให้พวกเราได้ระวังตัวกัน ถ้ามีเวลาเฮียก็เข้ามาโพส์ให้พวกเราบ่อยๆด้วยนะครับ

ขอบคุณครับเฮีย นึกว่าจะใกล้ได้ลงดอยเสียแล้ว กลายเป็นกลับมายืนอยู่ก้นเหวอีกแล้วคร๊าบ :wacko: :wacko:

ยอมมันเลยครับรอบนี้ ทุบลงแรงก่อนดีดขึ้นแรง แล้วทุบแรงอีกแล้วก็ดีดขึ้นแรงอีก

ขอขอบคุณ คุณปิรันย่ามากๆเลยนะคะ ที่ทำให้ระวังมากขึ้น แต่ติดดอยอยู่ไม่รู้อีกนานไหมถึงจะมีรถไปรับ เฮ้อๆๆๆๆๆๆ !10

สวัสดีครับ คุณผู้อ่าน

วันนี้กว่าจะฝ่าความอืดของเวปเข้ามาโพสต์ได้เล่นเอาผู้เขียนคันหูเลยทีเดียว แวะมา Update ให้ครับ

ดูเหมือนว่าการปรับฐานย่อยเป็นคลื่นที่ 4 ของคลื่นสุดท้ายจะเสร็จสิ้นลงแล้วนะครับ ทองคำเริ่มทะลุระยะสำคัญบริเวณ 1808$ ได้สำเร็จ ดัชนีเหมืองก็แสดงสัญญาณกลับตัวขึ้น รูปทรงคลื่นของทองคำก็ดูจะลงตัวแล้ว คาดว่าน่าจะถึงเวลาเดินทางเป็นคลื่นขาขึ้นสุดท้ายเพื่อจะขึ้นไปทำ New high เสียทีครับ

สวัสดีครับ คุณผู้อ่าน

วันนี้กว่าจะฝ่าความอืดของเวปเข้ามาโพสต์ได้เล่นเอาผู้เขียนคันหูเลยทีเดียว แวะมา Update ให้ครับ

ดูเหมือนว่าการปรับฐานย่อยเป็นคลื่นที่ 4 ของคลื่นสุดท้ายจะเสร็จสิ้นลงแล้วนะครับ ทองคำเริ่มทะลุระยะสำคัญบริเวณ 1808$ ได้สำเร็จ ดัชนีเหมืองก็แสดงสัญญาณกลับตัวขึ้น รูปทรงคลื่นของทองคำก็ดูจะลงตัวแล้ว คาดว่าน่าจะถึงเวลาเดินทางเป็นคลื่นขาขึ้นสุดท้ายเพื่อจะขึ้นไปทำ New high เสียทีครับ

ขอขอบใจหลายๆเนอะ