ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณกร๊าบบบ เฮียปิรันย่า ผมเล่นแท่งตอ้งรอดูแปะเปิดราคาพรุ่งนี้กร๊าบบบ คืนนี้อย่าเพิ่งขึ้นนะกร๊าบบบ ขอบคุณมากกร๊าบบบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าตามคลื่นมาไม่ผิดก็น่าจะเหลือคลื่นขาขึ้นสุดท้ายขึ้นไปทำ New high อีกลูกนึงครับ เพียงแต่คลื่นลูกที่ผ่านมามีความสูงถึง 400 กว่าเหรียญ การโดนปรับฐานระดับ 100 กว่าเหรียญถือเป็นเรื่องสมเหตุสมผลทางทฤษฎี แต่ัวันก่อนผู้เขียนระแวงว่าคลื่นปรับฐานย่อยสุดท้ายมันดูเหมือนจะสั้นเกินไปสักหน่อยเลยคาดว่าจะมี New low บริเวณ 175X$ ให้เห็น รอมันหนึ่งวันจนเมื่อวานนึกว่าคงไม่มาแล้ว ที่ไหนได้ดันเพิ่งจะมาจัดให้เมื่อสักครู่เสียนี่ ถ้าดูราคาบริเวณนี้ขนาดกองทุนทองคำที่เพิ่งซื้อเข้าไป 20 ตันก็ยังไม่ได้ราคานี้เลยครับ ราคาบริเวณนี้น่าพิจารณาดูนะครับ

ปล. ถ้าไม่กล้าเข้าถ้ำเสือก็คงไม่ได้ลูกเสือ ไม่มีการหวังกำไรอะไรที่ไม่ต้องเสี่ยงครับ

ราคา1750มาแล้ว (มาตอนกลางคืนด้วย) แต่ราคาสมาคมนี่สิครับ รับไม่ค่อยได้เลยครับ !19 แต่ก็เข้าใจนะครับว่าอะไรเป็นอะไร !034

ขอบคุณเฮียปิมากๆนะครับ !01 !01 !01

ถ้าตามคลื่นมาไม่ผิดก็น่าจะเหลือคลื่นขาขึ้นสุดท้ายขึ้นไปทำ New high อีกลูกนึงครับ เพียงแต่คลื่นลูกที่ผ่านมามีความสูงถึง 400 กว่าเหรียญ การโดนปรับฐานระดับ 100 กว่าเหรียญถือเป็นเรื่องสมเหตุสมผลทางทฤษฎี แต่ัวันก่อนผู้เขียนระแวงว่าคลื่นปรับฐานย่อยสุดท้ายมันดูเหมือนจะสั้นเกินไปสักหน่อยเลยคาดว่าจะมี New low บริเวณ 175X$ ให้เห็น รอมันหนึ่งวันจนเมื่อวานนึกว่าคงไม่มาแล้ว ที่ไหนได้ดันเพิ่งจะมาจัดให้เมื่อสักครู่เสียนี่ ถ้าดูราคาบริเวณนี้ขนาดกองทุนทองคำที่เพิ่งซื้อเข้าไป 20 ตันก็ยังไม่ได้ราคานี้เลยครับ ราคาบริเวณนี้น่าพิจารณาดูนะครับ

ปล. ถ้าไม่กล้าเข้าถ้ำเสือก็คงไม่ได้ลูกเสือ ไม่มีการหวังกำไรอะไรที่ไม่ต้องเสี่ยงครับ

+1 ค่ะเฮียย่า เข้าถ้ำเสือเรียบร้อย คืนนี้จะจับลูกเสือให้ได้ คริคริ

!57 !57 !57 !gvme !gvme

+1 ค่ะเฮียย่า เข้าถ้ำเสือเรียบร้อย คืนนี้จะจับลูกเสือให้ได้ คริคริ

!57 !57 !57 !gvme !gvme

สวัสดีค่ะ คุณ nuchaba

คืนนี้ขอให้ได้ลูกตัวที่มีลักษณะต้องตาและต้องใจนะคะ สมกับฉายา "แม่เสือปืนไว" :lol: :lol:

1736 มาแล้วค่ะ

คืนนี้ปิดคอมนอนเถอะครับ ไม่งั้นนอนไม่หลับชัวร์

เปิดLล่ะ เข้าถ้ำเสือ

การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาเจ้ามือก่อนการลงทุน

สวัสดีค่ะ คุณ nuchaba

คืนนี้ขอให้ได้ลูกตัวที่มีลักษณะต้องตาและต้องใจนะคะ สมกับฉายา "แม่เสือปืนไว" :lol: :lol:

ขอบคุณค่ะ คุณ Ratcha เดี๋ยวจับมาเผื่อ !57 !_06 :upweak: :upstrong:

เข้าถ้ำเสือครับ แต่ได้ลูกหมีมาแทน 5 5 5