ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

Updated No. 7

เข้าส่วนตัวสำหรับทองแท่งของผู้เขียนนั้นใช้วิธี "สายสิญจน์พัน ผ้ายันต์ห่อ หลวงพ่อทับ ยัดใส่เซฟ เอาเทปปิด" จะ U-turn นิดหน่อยไม่พยายามไปใส่ใจมัน ต้องมั่นใจจริงๆว่าคุ้มจึงจะแกะเทปออกครับ(ย้ำว่าเป็นความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นนะครับ)

ว่าแต่ที่เข้ามากอดผู้เขียนนัวเนียตั้งหลายคนเนี่ย ใครแอบล้วงกระเป๋าสตางค์ของผู้เขียนครับ !

เฮียขา...คิดได้ไงค่ะเนี่ย... :lol: :lol: สำนวนอย่างนี้ใครๆ ก้อเขียนให้เหมือนไม่ได้แน่

อย่างนี้เฮียต้องออกตัวบ่อยๆหน่อยนะค่ะ แฟนคลับรออ่านนะค่ะ

ปล.เฮียไปงานวันที่ 6 ด้วยหรือเปล่าค่ะ...อยากพบตัวจริงจัง...555 !32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีด้วยครับ คลื่นทะลุฟ้าไม่พาทะลุดินหรอกครับ อย่าไปวูบวาบกลัวตามกระแสจนเกินไป

ละครเพิ่งโหมโรงอย่าเพิ่งรีบลุกจากที่นั่งเพราะนึกว่าจบแล้วครับ หากรีบขายในขณะยังไม่ถึงที่หมายแถมโดนกดราคาสุดโหดแบบนี้ต้องเตรียมสบู่เอาไว้ล้างมือด้วยนะครับเพราะคาดว่าเลอะไขมันสุกรค่อนข้างแน่นอน วันนี้ผู้เขียนคาดว่าถ้าลงอาจจะลงได้ไม่ลึกกว่า 1424$ โดยประมาณ ถ้าลงลึกกว่านั้นแสดงว่าเซียมซีชำรุดไปบ้างครับ

ถ้าคุณ T.H. รู้สึกไม่ปลอดภัยล่ะก็ พริ้มตาลงแล้วกอดปิรันย่าเอาไว้แน่นๆครับ ถึงเวลาแล้วผมจะปลุกให้ตื่นเอง !

ขอบคุณคุณย่าคะ ขอกอดด้วยคน แต่อย่าลืมปลุกด้วยนะกะ เดี๋ยวไม่ตื่น อิอิ ติดตามต่อปาย.

Updated No. 7

ว่าแต่ที่เข้ามากอดผู้เขียนนัวเนียตั้งหลายคนเนี่ย ใครแอบล้วงกระเป๋าสตางค์ของผู้เขียนครับ !

หนูค่ะ !17 !17

ขอบคุณครับเฮียปิรันย่า :ph34r: :lol:

รอย่อครับ แบบเบาสุดของเฮียก็ต้องทำใจแล้ว ปล่อยหมูตัวไป ขากลับต้องซื้อหมูหัน แหงๆ !034

"สายสิญจน์พัน ผ้ายันต์ห่อ หลวงพ่อทับ ยัดใส่เซฟ เอาเทปปิด จะ U-turn นิดหน่อยไม่พยายามไปใส่ใจมัน"

ha ha ชอบสำนวนคุณปิรันย่าจริงๆ

อันที่จริงสัญญาณราย 4 ชม.ก็ถือว่าเป็นสัญญาณที่ค่อนข้างสั้นเกินไปสักหน่อยครับ ในอารมณ์ตลาดกระทิงแบบนี้ทองคำอาจจะลงให้จิ๊ดเดียวแล้วตื๊อขึ้นไปต่อได้ถึง 145X$ เลยก็มิใช่เป็นไปไม่ได้ครับ สำหรับGF ผู้เขียนว่าจะดูอาการต่ออีกสักหน่อยก่อนตัดสินใจครับ แต่ทองคำแท่งถ้ายังไม่เห็น 15XX$ เป็นไงเป็นกันครับไม่แกะเทปออกง่ายๆ

วันนี้ผู้เขียนเผลอตัวเบิ้ลไปซะแล้วต้องขออภัย

"แต่ทองคำแท่งถ้ายังไม่เห็น 15XX$ เป็นไงเป็นกันครับไม่แกะเทปออกง่ายๆ

วันนี้ผู้เขียนเผลอตัวเบิ้ลไปซะแล้วต้องขออภัย"

ชอบสำนวนจริงๆ

ว่าแต่ว่าที่คุณปิรันย่าเผลอตัวเบิ้ล เนี่ย

บทความ หรือ แท่ง กันค่ะ

!01 !01 !01

*ขอบคุณท่าจอมยุทธ*

ของเอาใส่ใหฝังดินแล้วครับ (ตอนนี้ งง สับสน ไม่รู้อันไหนใหสุราอันไหนใหเก็บทอง)

รอติดเกาะตามคุณปิรันย่าถือต่อไป แล้วอย่าลืมส่งสัญญาณดังดังถ้าถึงเวลากระโดดนะคะ :rolleyes:

ขอบคุณครับ เฮียปิรันย่า ชอบสำนวนเขียนเฮียมากเลยครับ

ทองแท่งรอ 15XX ครับ แต่ตอนนี้อยากเข้า GF บ้าง

อันที่จริงสัญญาณราย 4 ชม.ก็ถือว่าเป็นสัญญาณที่ค่อนข้างสั้นเกินไปสักหน่อยครับ ในอารมณ์ตลาดกระทิงแบบนี้ทองคำอาจจะลงให้จิ๊ดเดียวแล้วตื๊อขึ้นไปต่อได้ถึง 145X$ เลยก็มิใช่เป็นไปไม่ได้ครับ สำหรับGF ผู้เขียนว่าจะดูอาการต่ออีกสักหน่อยก่อนตัดสินใจครับ แต่ทองคำแท่งถ้ายังไม่เห็น 15XX$ เป็นไงเป็นกันครับไม่แกะเทปออกง่ายๆ

วันนี้ผู้เขียนเผลอตัวเบิ้ลไปซะแล้วต้องขออภัย

กิ๊กคลับ ตามกอดเฮียเป็นแถวเลย เดี๋ยวหนูแจกบัตรคิวให้น้าาาาาา

สำหรับหนูขอมุมเล็ก ๆ รอ 1,5xx ด้วยค่่ะ :lol: