ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

[/size]

กร๊ากกกกกกก ชอบตรงนี้อะ" เสียกำไรแต่ไม่ยอมเสียเฮียนะคะ"

ฟังคล้ายๆ ของเจ๊แว่น ที่ว่า เสียทองท่วมหัว ให้เอาผัวไปดีกว่า 55555555!53

5555555...........เหมือนแฟนผมเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเฮียปิรันย่าครับ รถคันนั้นมันก็มีโอกาสน้ำมันหมดเหมือนกันนะเฮีย น้ำมันมันหมดเมื่อไหร่ ได้เจอพวกเรารุมสกรัมแน่เฮีย 5555 :lol:

อย่าเสียใจไปเลยค่ะเฮีย ไม่ต้องขอโทษพวกเราหรอกค่ะ

แค่เฮียมาบ่อยๆ พวกเราก็ดีใจแล้วหละค่ะ :lol:

:rolleyes: สวัสดี คุณปิรันย่า

รอคุณมาวิเคราะห์ต่อนะคะ อ่านแล้วมีความสุขดี

ไม่ต้องเสียใจหรอกค่ะ ทุกคนได้กำไรกันทั้งนั้น ถึงจะไม่กำไรเป็นตัวเงิน

แต่ที่แน่ๆกำไรความสุขที่ได้อ่านสำนวนดีๆเพิ่มอีก ขอบคุณมากค่ะ

สวัสดีครับคุณปิรันย่า

ผมเป็นพลังเงียบอีคนหนึ่งครับ ที่อ่านกระทู้ของคุณปิรันย่า

มาตลอด วันนี้แวะมาให้กำลังใจครับ เพราะได้อ่านข้อคิดของคุณปิรันย่า

ทำให้กระตุกความคิดไม่เพลี่ยงผล้ำ แก่ GF ซึ่งถ้าไม่ีมีคุณปิรันย่าคง

ชอกช้ำระกำใจ มากกว่านี้ เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ เพื่อมวลมนุษยชาติ (ชาวGF) อิอิ.... : :Dwub: :)

รักและนับถือเฮียปิรันย่า..นะ..ครับ :wub:

สวัสดีค่ะ พี่แว่นตา อ๋อ..ที่แท้ก็สุภาษิตประจำใจแบบนี้เอง...ถึงว่าจิ..ไปสัมนาคราวที่แล้ว เห็นแต่พี่แว่นตา สามีมะรู้อยู่ไหน..ฮุ ฮุ .. !87 (แซวเล่นนะค่ะ)

สามีเป็นเครื่องลายครามประจำบ้าน ให้คนอื่นเอาไป แล้วเอาทองคำวางไว้แทนกลางบ้าน ระวังโจรรูปหล่อจะมาขโมยไปนะค่ะ คุณพี่ !87 !87

คุณน้องรีขา......

คุณสามีไม่ต้องพาไปหรอกคะ เกะกะเปล่าๆขืนไปก็ไปนั่งหลับแน่ หุหุ

งานสัมนาคราวที่แล้วไม่มาทักทายกันเลย อยากรู้จักคุณน้องรีตัวเป็นๆเหมือนกันนะคะ

ว่าแต่แฟนคลับ เฮียปิรันย่าเคยเห็นตัวเป็นๆกันหรือยังคะ เจ๊แว่นเคยไป"จับ"มาแล้วนะคะขอบอกอิอิ!uu

คุณน้องรีขา......

คุณสามีไม่ต้องพาไปหรอกคะ เกะกะเปล่าๆขืนไปก็ไปนั่งหลับแน่ หุหุ

งานสัมนาคราวที่แล้วไม่มาทักทายกันเลย อยากรู้จักคุณน้องรีตัวเป็นๆเหมือนกันนะคะ

ว่าแต่แฟนคลับ เฮียปิรันย่าเคยเห็นตัวเป็นๆกันหรือยังคะ เจ๊แว่นเคยไป"จับ"มาแล้วนะคะขอบอกอิอิ!uu

สวัสดีค่ะ พี่แว่นตา ก็แหมเห็นเดือนล้อมดาวอยู่ กลางหมู่กูรู น้องรี เห็นจากที่ไกลๆ ก็แสบตาเพราะความอิจฉาจะแย่แล้ว ฮุ ฮุ (ดูละครน้ำเน่าเยอะ ) :wub:

ปล.ขอเคลียร์...เฮียปิรันย่าเคยเห็นตัวเป็นๆกันหรือยังคะ เจ๊แว่นเคยไป"จับ"มาแล้ว เออ..จับ :excl: !87 !87

สวัสดีค่ะ พี่แว่นตา ก็แหมเห็นเดือนล้อมดาวอยู่ กลางหมู่กูรู น้องรี เห็นจากที่ไกลๆ ก็แสบตาเพราะความอิจฉาจะแย่แล้ว ฮุ ฮุ (ดูละครน้ำเน่าเยอะ ) :wub:

ปล.ขอเคลียร์...เฮียปิรันย่าเคยเห็นตัวเป็นๆกันหรือยังคะ เจ๊แว่นเคยไป"จับ"มาแล้ว เออ..จับ :excl: !87 !87

กร๊ากกกกก คุณน้องรีขา.....

เจ๊แว่นพิมพ์สั้นไปหน่อย...โทษทีคะ เจ๊แว่นหมายถึงแฟนคลับคุณย่าเคยเห็นตัวเป็นๆคุณย่ากันหรือยัง

เจ๊แว่นเคยไปจับต้องมาแล้วคะ แต่ไม่กล้าขัดเลขคะ อิอิ!17

:wub: ชอบติดตามบทวิเคราะห์ของเฮียตลอดค่ะ อ่านทีไรไม่เคยเคลียดเลย ชอบค่ะมันส์ดี ได้ใจด้วยค่ะ !thk

คืนนี้จะทะลุฟ้าหลือพุ่งดิ่งทะลุดินข่าวดีผู้ก่อการร้ายหมายเลข1ตายต่อมาคงไม่พ้นกาดัฟฟี่ถ้าเป็นจริงงานนี้ฝรั่งคงถอยมารับพวกถือกะละมังถือช้อนรอขึ้นรถแบบเชิญอย่างดีไม่ไร้มารยาทรีบร้อนเหมือนคราวที่แล้วเพราะถ้าไม่มีคนรอซื้อราคาทองก็ไม่พุ่งแรงเหตุการณ์โลกคลี่คลายในทางดีทองก็ต้องลงเป็นธรรมดาขาเอสก็ต้องทำใจขาลองก็ต้องลุ้นหนักหน่อยจะได้ไปต่อหรือจะโดนถอยกลับไปหลายป้ายก็ว่ากันไปเอาอะไรแน่นอนไม่ได้เลยสถาณการณ์นี้คงนั่งดูต่อไป ;)

ไม่ให้อภัยครับเฮีย ถ้าเฮียไม่มาบ่อยๆ อิอิ