ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

"พระพุทธพจน์" ค่ำพฤหัส

สพฺพทานํ ธมฺมทานํ ชินาติ

สพฺพรสํ ธมฺมรโส ชินาติ

สพฺพรตํ ธมฺมรตี ชินาติ

ตณฺหกฺขโย สพฺพทุกฺขํ ชินาติ

ธรรมทานชนะทานทั้งปวง

รสพระธรรมชนะรสทั้งปวง

ความยินดีในธรรมชนะความยินดีทั้งปวง

ความสิ้นตัณหาชนะทุกข์ทั้งปวง.

ราตรีสวัสนะจ๊ะ ginger มดแดง news และเพื่อนๆทุกๆคน รักทุกๆคนจ้ะ.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีคุณมดแดง ยังพอมีโอกาสกลับขึ้นไป1800มั้ยค่ะ

หวัดดีคุณมดแดง งแทนยังพอมีโอกาสกลับขึ้นไป1800มั้ยค่ะ

ช่วงนี้สงสัยเป้าหมายเปลี่ยนมาด้านล่างแทน

ไม่ต้องคิดอะไรมาก เพราะตัวเองก็คิดไม่ออก แค่วัดฟิโบจาก 1735-----1796 ก็จะเห็นว่าเป้าเท่าไร ก็เตรียมตัวไว้

จุดนี้น่าเป็นจุดเก็บของที่จะซื้อกลับช่วงนี้ แต่บาทไม่เป็นใจ เลยเฉยดีกว่า พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าอีก ไปล่ะค่ะ สวัสดีค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณมดแดง ... ยังไม่ได้ปล่อยเหมือนกัน 1782 เศร้าจริงๆ คุณหัดเล่น gf ก็ซื้อที่ 1782 เหมือนกันใช่มั๊ยค่ะ ตอนนี้กลัวว่าจะหลุดไปตั้งฐานใหม่ที่ 16xx รบกวนคุณมดแดงด้วยนะค่ะ

บรรยากาศเหมือนตอนสิงหาต่อกันยาเลย !49 !dd !_18d !_18

สวัสดีครับคุณ Ginger Moddang Chez NOT4545 Harnsin Chinchilla fung เด็กสยาม ย่าหยา พวงชมพู และทุกท่านครับ

กราฟรายวันเป็นแดงแท่งสี่ครับ !_10

ราคาทิศทางตอนนี้เปลี่ยนเป็นลงครับ แบลคคิงเส้นเขียววิ่งลงอยูใต้เส้นแดงและตัดเส้นเหลืองลงใต้เส้นเหลืองแล้ว

ถ้าวิ่งลงถึงน้ำเงินล่างก็จะลงถึง 1680 ครับ !21

QQE เส้นฟ้าวิ่งตัดลงใต้เส้นเหลืองทิศทางวิ่งลงแต่ยังอยู่เหนือเส้น 50

รอเก็บที่1648 (MA150)ปลอดภัยสุดๆ แต่จะได้เห็นหรือเปล่า ลุ้นกันดูนะครับ !v@

แนวต้าน 1725 1735 1752

แนวรับ 1703 1680 1648(MA150)

ขอให้โชคดีครับ

!87

post-1891-056797300 1321573721.gif

ถูกแก้ไข โดย news

หวัดดีค่ะ .. :D news ginger fung raty กบจ๊า น้อย ย่าหยา หัดเล่น gf มนต์ภัสสร

เช้านี้และช่วงนี้ ยังไม่สะดวกค่ะที่จะเดาทิศทาง แต่คิดว่าเป็นจุดน่าที่จะทะยอย เก็บของแล้วค่ะ เดี๋ยวออกไปทำบุญที่วัดก่อนค่ะ !17

เอารูปที่พอมองเห็นบ้างมาฝาก

post-21-040853100 1321575534.gif

เพิ่งมาเห็น 1723 อย่างนี้นี่เอง เส้นขวางสีม่วงไม่ได้มีอะไรพิเศษ กราฟเก่าที่ markไว้

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ขอบคุณมากคับ คุณ news และคุณมดแดง

ให้กำลังใจทั้งคู่นะคับ ถูกผิดไม่ใช่เรื่องใหญ่ แค่มีน้ำใจที่ร่วมแบ่งปัน ก็ยอดคนแล้ว

ขอบคุณครับ พี่ news + พี่ moddang

...........................

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน

เมื่อคืนโดนจัดหนักเข้าไปหนึ่งแท่งแดงยาวๆ 55+

อ่วมอรทัยกันเลยทีเดียว

คนบนดอยคงรู้สึกหนาวขึ้นอีก

เพราะเกือบได้ลงดอยอยู่รอมร่อละ

อีกนิดเดียว ทำไมไม่ขึ้นมาว้าาาา

ยังไงก็ตาม ทองก็เป็นทองครับ

เก็บไว้ไม่เสียหลาย เพียงแต่มูลค่าอาจจะลดลงตามเวลา ณ ขณะั้นั้น

เข้าเรื่องดีกว่า...

วันนี้เปิดแบบมี Gap

มาลุ้นกันนะครับว่า จะขึ้นไปปิด Gap ได้หรือเปล่า

และถ้าวันนี้ทำ low ใหม่ ต่ำกว่า 1710 นี่

ก็เตรียมตัวเตรียมใจดอยกันยาวๆ กันเลยนะครับ (ไม่ฮา!!!)

อันนี้สำหรับคน port ว่าง นะครับ

ราคาที่น่าสนใจเข้ามีตั้งแต่ 1700 1680 1645 หรือ ต่ำกว่า ครับ

ถ้าราคาลงมาก็ทยอยเก็บเข้า port นะครับ

ไปละนะฮ้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

55+

สวัสดีค่ะ ทุกๆ คน Gold (Nov 18, 2011) !Hi

-------------------------------------------------------

โปรดระลึกเสมอว่า.... ข้อมูลจากการคาดการณ์นี้.... อาจจะผิดทั้งหมด หรือคาดเคลื่อนไปอย่างมากจากที่บันทึกไว้ >_<" ปล. ข้อมูลนี้เป็นบันทึกเคลื่อนที่ (i Note ^^) ที่เกิดจากการเดา แบบลองผิด ลองถูก

เพื่อนำไปปรับปรุงแก้ไข ("..ของเด็กอ่อนหัด..") ซึ่ง "..พึ่งเริ่ม.." ศึกษา กราฟเทคนิค

ถูกแก้ไข โดย NicetoMeetU

สวัสดี ค่ะ อีกครั้ง

ยังค้างคาใจสำหรับมือใหม่ติดดอย เอางัยดี -_-

ก็ค่อยๆคิด จะกอดไว้หรือ จะเอาออกมาเล่นต่อ ขึ้นอยู่กับเงินในกระเป๋าของแต่ละท่าน

ตอนนี้ราคามันลงเกือบสุด เดาว่าประมาณนี้ ซึ่้งอาจลงต่อได้อีก ตามกราฟรายวันหรือเปล่า ซึ่งลงแล้ว หรืออาจลงต่อ หรือ... ส่วนตัวมันไกล ยังมาไม่ถึง แต่ก็พึงระวังไว้

มดแดงเล่นดูกราฟ 4 เป็นหลัก กราฟรายวันประกอบบ้าง

แนวรับ แนวต้าน ตามกราฟ คลื่นใหญ่-เล็ก ลองหัดลากดู สำหรับผู้ที่แอบอ่านและอยากศึกษาไว้

post-21-064923800 1321588156.gif

ดูตามกราฟแล้ว ดูจากเทรน 1694 อยู่ไม่ไกลเลย ก็ ใกล้เคียง fibo 161.8 ในคลื่นเล็กนั่นเอง......เห็นอะไรกันบ้างใหมคะ สำหรับมือใหม่หัดขับ

trend & fibonacci !uu

481876qojaq5ujfk.gif481876qojaq5ujfk.gif481876qojaq5ujfk.gif481876qojaq5ujfk.gif

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ศุกร์เช้าสวัสดีค่ะ ginger มดแดง news chinchilla Zooloo หัดเล่นgf NiceloMeetU ฯฯฯ.. :rolleyes:

และเพื่อนๆทุกๆคนค่ะ :rolleyes: เช้านี้สบายดีกันทุกๆคนนะคะ :P ขอให้สมดั่งตั้งใจหวังนะคะ :)

!Hi สวัสดี คุณๆ น้าเฮีย พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ที่รัก

มดแดง news zooloo chinchilla(ไม่ว่ากันนะ :D )NiceToMeetU ย่าหยา หัดเล่นgf mateene TNT2012

เกี๊ยมอี๊ กบจ๋า พวงชมพู foo fung !v@

คุณภาพความคิด = คุณภาพชีวิต

คิดได้ดี = ตัดสินใจถูก = ผลลัพธ์ดีด้วย

มองในแง่ร้าย เพื่อเตรียมรับมือ = ป้องกัน

ผลที่เกิดจริงอาจไม่ร้ายเท่าที่คิด

วิธีคิด คิดอย่างไรจะตัดสินใจได้ดีคงขึ้นอยู่กับมุมของแต่ละคน