ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For April 2011

โพสต์แนะนำ

1437.9 ครับ

ป.ล. คุณพี่น้อง tiny ครับ ผมรบกวนแก้ชื่อ Chinchilla เป็น chinchilla ได้มั้ยครับ

รบกวนแก้จาก "C" เป็น "c" ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่งหลายทีละ ไมไม่ได้ซะที ส่งอีกทีละกัน 1432.20 ครับ

จะว่าไม๊ถ้าจะลงหนักดูแล้วลิเบียเริ่มคลี่คลายน้ำมันลงแล้วทองก็คงลงเหมือนกันสงสัยขอแก้ไขอีกทีคราวนี้จะทายผิดบ้างก็ช่างเอาแบบชัดเจนคาดว่า1419เลขสวยคงจะไม่เปลี่ยนแล้วละ :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...