ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For April 2011

โพสต์แนะนำ

น่าแปลกใจ พวกอดีตแชมป์ทำไมไปอยู่ตรงกลางๆกันหมด happy.gif

!uu !uu !uu แหมๆๆ เฮียขา ข้าวก้อยังอยากได้ค่ะ แต่มันดันทายผิดตลอดไม่รู้จะทำงัยดี

!Hot // 1509 // !Hot

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wub: 1509.90 :wub: ถูกแก้ไข โดย มือใหม่(หัวใจทอง)

น้องเล็กครับ วันนี้เดาเท่าเดิมอีกและ 1508 คิอะไรมิออก อิ อิ !10 งึมงำ งึมงำ งุงิ

เฮียคะ...อาทิตย์นี้มี 4 วันที่ทายราคาทอง . ถ้าทายถูกครบมีโบนัสมั้ยคะ

1505

ขออนุญาติตอบแทนเฮียครับว่า ...ไม่ได้คะแนนวีคครับ เหตุผลเพราะว่า ทายไม่ครบ 5 วัน ครับ ...เมื่อก่อนเท่าที่จำได้ เฮียไม่เคยให้นะครับ

ต้องรอให้เฮียกัมพล คอนเฟิร์มอีกทีครับ .....ไม่แน่นะเฮียอาจจะให้เพราะเฮียอยู่อันดับ 3 เสียด้วย....ลุ้นแชมป์ ๆ อิอิ

เฮียคะ...อาทิตย์นี้มี 4 วันที่ทายราคาทอง . ถ้าทายถูกครบมีโบนัสมั้ยคะ

1505

โปรแกรมที่ผมทำไว้ มันไม่ให้อยู่แล้วล่ะจ้า โปรแกรมมันไม่ฉลาดพอจะแยกแยะว่า สัปดาห์ไหนมีวันหยุดหรอก sleep.gif

ท่าทางแชมป์เก่าจะไปลุ้นเอาก้อนทองแทนนะเนี่ย เกิดฟลุ๊ค ผมได้แชมป์มา จะมีคนหาว่าเป็นแผนผมอะป่าว em308.gif

ขออนุญาติตอบแทนเฮียครับว่า ...ไม่ได้คะแนนวีคครับ เหตุผลเพราะว่า ทายไม่ครบ 5 วัน ครับ ...เมื่อก่อนเท่าที่จำได้ เฮียไม่เคยให้นะครับ

ต้องรอให้เฮียกัมพล คอนเฟิร์มอีกทีครับ .....ไม่แน่นะเฮียอาจจะให้เพราะเฮียอยู่อันดับ 3 เสียด้วย....ลุ้นแชมป์ ๆ อิอิ

โปรแกรมที่ผมทำไว้ มันไม่ให้อยู่แล้วล่ะจ้า โปรแกรมมันไม่ฉลาดพอจะแยกแยะว่า สัปดาห์ไหนมีวันหยุดหรอก sleep.gif

เฮียขา...ถ้าน้องเล็กจาลองแก้สูตรจะได้มั้ย . หรือถ้าแก้ไม่ได้ น้องเล็กพิมพ์ให้เลยก้อได้ค่ะ (รึว่าไม่ต้องคะ . ซนไปมั้ยเนี่ย อิอิ)

ขอบคุณพี่ Joch นะคะที่ช่วยกันแชร์ข้อมูลที่มี !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...