ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For April 2011

โพสต์แนะนำ

ไข่เมื่อวานสงสัยจะอร่อย :unsure: เพื่อนๆแย่งกันกินเยอะเลย เลยต้องแย่งกินบ้าง -_-

วันนี้ 1488.8 ไม่อยากกินแล้วอ่ะ อิ่มแล้ววววววว :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คร๊าบบบบ.....ฝากคุณtiny และเพื่อน ๆ ชาวเวปด้วยคร๊าบบบบบ....นึกว่านอนกันหมดแล๊วววคร๊าบบบ...หุหุ :wub: เด้งแรงแบบนี้ 1480 ป้ายหน้าแหงม ๆ

ขออนุโมทนาบุญด้วยคนนะคะ ติดตามต่อปาย.

ถูกแก้ไข โดย raty

เพิ่งกลับจากทำบุญปิดทองฝังลูกนิมิต ได้บุญมาเต็มอิ่ม เอาบุญมาฝากครับคุณ fbi ขอบคุณมากครับ

สาธุ....สาธุ.....ขอบคุณค่ะ...จารย์จอร์ช..และขอบคุณที่ชี้แนะ..พรุ่งปรู๊ดเลยยยยย !thk !uu

อาทิตย์นี้ทาย ปิด 1480ก็หรูแล้ว

ถูกแก้ไข โดย Joch ปากน้ำโพ

1484.8 เจอราคาดีดซะไข่เขียวเลย (กินไข่ ราคาปิด+) tongue.gif

post-1438-094970400 1302838558.jpg

มองเห็นภาพเลยค่ะเฮียขา.... !10

มะด้ายทะลึ่งนะ . ดูจากตัวเลขที่เฮียใส่งัย (เขียวปี๋เชียว 55555) ขำขันขั้นรายการค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...