ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For April 2011

โพสต์แนะนำ

เฮียกัมอุสาห์จาแอบทายผิดแล้วย่องลงมาอันดับกลางๆ ซะหน่อย . เล่นทายผิดกันทั้งห้องเลยน๊า งั้นวันนี้ไข่ยกแผงส่งท้ายเดือนปายเย้ย

เฮียขา...ต้องไปฝึกวิชานินจากะพี่ seasea แล้วล่ะคะ :ph34r: (อันนี้ใช้มะด้ายผลนะ...อิอิ)

พี่ seasea ของน้องงัดวิชาสะกดจิตมาใช้ขนาดนี้ ก้อนทองก้อยกให้พี่ไปละกาน

ราคาปิด 29 เมย 54.gif

หัวตารางทายราคาปิด เมย 54.gif

ตาราง 29 1 เมย 54.gif

ตาราง 29 2 เมย 54.gif

ขอแสดงความยินดีกะพี่น้ำใส และ พี่ seasea ด้วยนะคะ และขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกในเดือนนี้

พบกันเดือนหน้าตั้งแต่วันที่ 2 พฤษภาคม 2554 นะคะ (ตลาดบ้านเราหยุด แต่เมกามะหยุดน๊าาา...)

ของรางวัลพิเศษเดือนหน้าจะมีอีกมั้ย หรือ มีเป็นอะไร . อันนี้ต้องรอท่านประธานที่เคารพมากล่าวปิดงานค่ะ ;)

ไม่ได้รางวัลอะไร คาดสีแดงที่ชื่อทำไมคะ ไม่เข้าใจdry.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไชโยได้ที่ 7 ฝีมือดีขึ้นแล้วละครับ เป็นหนึ่งในสิบคนแรกซะที

เดือนหน้าไม่พลาดแน่ เป้าหมายหนึ่งในห้าคนแรก B)

ขอดีใจด้วยคนนะครับ .... :D ติด 1 /10 เหมือนกัน .... :D

เดือนหน้าเอาใหม่่ สู้ๆ

ขอดีใจด้วยคนนะครับ .... :D ติด 1 /10 เหมือนกัน .... :D

เดือนหน้าเอาใหม่่ สู้ๆ

สวัสดีครับคุณเด็กยอดแหลม

ยินดีกับคุณเด็กยอดแหลมครับ ที่ติด 1/10

ข้าวหอมๆ ใกล้ความจริงเข้ามาแล้วครับ B)

ขอแสดงความยินดีกับคุณน้ำใส คุณ puk88 คุณพี่ใหญ่ ด้วยค่ะ a001_Cartoon00021.gif

คุณน้ำใสเดือนนี้เยี่ยมมากค่ะ ได้ข้าวมานอนกอดตั้งแต่ยังไม่สิ้นเดือนเลย !gd

ส่วนตัวเองดีใจมากค่ะ ที่ได้ก้อนทอง victor0795.gif

X10414351-14.gif ขอบคุณเจ๊กุ้งผู้สนับสนุนข้าวทุกเดือน ขอบคุณเฮียกัม ที่ทำเกมส์สนุกๆให้พวกเราได้เล่นกันทุกเดือน ขอบคุณน้องเล็กเด็กแสนซนคนน่ารัก ที่ทำให้กระทู้ครึกครื้นค่ะ

ขอบคุณคุณseasea และยินดีด้วยกับก้อนทองค่ะ :wub: :rolleyes: (อยากได้เป็นที่ระลึกเหมือนกัน เดือนหน้าอยากได้ก้อนทองบ้าง อิอิ) :lol: :lol:

ขอขอบคุณคุณกุ้ง เฮียกัม คุณtiny และทีมงานทุกท่านค่ะ ที่เวปนี้ให้ความรู้ ให้ความเป็นเพื่อน และความสนุกสนานกันค่ะ (มีข้าวให้ทานด้วย):D :rolleyes:

เมื่อคืนแม้จะกินไข่ แต่มีความสุขกับจรวดทองมากมากเลยยยยยยยย :lol: :lol: :lol:

ไม่ได้รางวัลอะไร คาดสีแดงที่ชื่อทำไมคะ ไม่เข้าใจdry.gif

แหม...พี่ๆ สว. มัวแต่ดีใจกันมะมีครายสนใจรุ่นพี่น้องเล็กซ๊ากคน (นุ๊กหนานกานหญ่ายเลยนะ) เสียดายน้องมะว่าง ม้ายง้านมาแจมด้วยแย้วววว... :lol:

คือแบบนี้นะคะ...มะก่อนตารางไม่มีลำดับที่ แต่ด้วยความเป็นห่วงสุขภาพตาของพี่ๆ สว. น้องเล็กก้อเลยขยายตาราง พร้อมใส่ลำดับที่ให้ด้วยค่ะ

แล้วที่คาดสีแดงตรงลำดับที่เพื่อบอกให้ทราบว่ามีคนทายจำนวนมากสุด 16 ท่าน . ท่านที่อยู่ตรงกลางคือใคร ? (กัวพี่ๆ จา :wacko: )

ขออธิบายเยอะนิ๊ดนุงนะ (ก้อพี่ปุยเมฆหน้าดุซ๊าขนาดนี้ <_< ) ดีนะตัวหนังสือไม่เขียวด้วย... อิอิ (แซวเล่นนะคะ) ;)

เอ้...ว่าแต่ท่านประธานที่เคารพโดดไหนเนี่ย (ยังมะเห็นมากล่าวปิดงานรุยยยยส์ . เฮียขาพี่ๆ เค้าถามว่าเดือนหน้าจามีก้อนทองอีกมั้ย) !10

แหม ราคาขยับขนาดนี้ ดีมานด์เข้าสิ ไม่ว่างทั้งวัน

หนูเล็กทำหน้าที่ดีแล้ว คงไม่ต้องกล่าวอะไร นอกจากขอบคุณสมาชิกที่ช่วยกันเข้ามาร่วมสนุก

ก้อนทองที่จริงได้มาหลายอัน แต่โดนญาติ have ไปหมด เหลือเอาไว้ชิงรางวัลแค่ 2 ตอนนี้ ก็เหลืออีกอัน แต่กติกาการชิง เดี๋ยวขอคิดก่อน เพราะทายแบบเดิม เดี๋ยวแย่งกันลงมาตรงกลางอีก

เอาเป็นทายราคาสูงสุดของเดือนหน้าดีมั๊ย รับคำทายวันจันทร์นี้วันเดียวเลย แต่คนที่จะได้รางวัล ต้องมาทายครบทุกวันด้วยนะ happy.gif

เอาเป็นทายราคาสูงสุดของเดือนหน้าดีมั๊ย รับคำทายวันจันทร์นี้วันเดียวเลย แต่คนที่จะได้รางวัล ต้องมาทายครบทุกวันด้วยนะ

ohoohmy.gif เฮีย คิดโจทย์นี้ได้ไงคะเนี่ย ยากที่ซู๊ดดดด wacko.gif

ceb85dec.gif1608 098eb4a5.gif

อุ๊ย...งั้นทายก่อนกันเหนียว (ฝรั่งทุบสลบ 1529.9 รอเก็บของเพิ่ม อิอิ) ;)

เฮียขา...จาตั้งกติการแบบไหนมะว่าแต่ขอเหลือทายล่วงหน้าได้วันนึง หรือ ฝากทายได้ เหลือไว้ด้วยน๊าาาา...

เดี๋ยวพี่ๆ หายหมด อิอิ :wub:

ถูกแก้ไข โดย tiny

ยังไม่เปิดกระทู้ใหม่ทายไว้ตรงนี้ก่อนนะครับเด่วลืม

วันนี้ทายนิวไฮที่ 1575 ละกัน

แรงส่งน่าจะเบาลงแล้วนะ B)

แหม ราคาขยับขนาดนี้ ดีมานด์เข้าสิ ไม่ว่างทั้งวัน

หนูเล็กทำหน้าที่ดีแล้ว คงไม่ต้องกล่าวอะไร นอกจากขอบคุณสมาชิกที่ช่วยกันเข้ามาร่วมสนุก

ก้อนทองที่จริงได้มาหลายอัน แต่โดนญาติ have ไปหมด เหลือเอาไว้ชิงรางวัลแค่ 2 ตอนนี้ ก็เหลืออีกอัน แต่กติกาการชิง เดี๋ยวขอคิดก่อน เพราะทายแบบเดิม เดี๋ยวแย่งกันลงมาตรงกลางอีก

เอาเป็นทายราคาสูงสุดของเดือนหน้าดีมั๊ย รับคำทายวันจันทร์นี้วันเดียวเลย แต่คนที่จะได้รางวัล ต้องมาทายครบทุกวันด้วยนะ happy.gif

ผมยังมีตัวเลือกให้เฮียครับ

ทายราคาปิดของเดือนพ.ค.

ทายราคาต่ำสุด B)

หรือคนได้ที่4ของเดือนได้ไป

ถูกแก้ไข โดย news

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...