ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ccczaa

โครงการไถ่ชิวิตโค - กระบือ พันธุ์ดี ตามพระราชดำริ

โพสต์แนะนำ

ขอร่วมอนุโมทนาบุญ แระขอร่วมบุญ ในครั้งนี้ด้วยคะ อาจารย์ซีซ่า...... โอน แร้วค๊า 2,000บาท 11สค.54 เวลา 8.14น ทาง ATM SIMbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ร่วมบริจาคเงินไถ่ชีวิตโค - กระบือ

จำนวน 500 บาท

วันที่ 11 สค. 54 เวลา 12.39 น.

ขอร่วมทำบุญในโครงการไถ่ชีวิต โค-กระบือ พันธุ์ดีฯ ในครั้งนี้ด้วยคะ อ.ซีซ่าร์

โอนทาง SCB EASYNET : 2,500 บาท ในนาม พ. ศรีจันทร์ (11สค.54)

ระยะทาง จากตัวจังหวัดกาฬสินธุ์ ไปที่อำเภอที่จัดงาน ประมาณ 68 ก.ม หรือคะ

ขอคำแนะนำในการเดินทางด้วยค่ะ ถ้าไม่ขับรถไปเอง

แนะนำให้ยากจัง ผมก็ไม่ค่อยชินทางเหมือนกัน

ถ้าไม่เอารถมา ก็คงต้องขึ้นปรับอากาศจากจากสถานีขาส่งสายภาคตะวันออกเฉียงเหนือ(หมอชิต)มาลงที่ บขส.กาฬสินธุ์

แต่ต้องมาให้ทันก่อน 07.00 น.ของวันที่ 18 สิงหาคม 2554 ต้องกะเวลาเดินทางให้ดีๆนะครับ

พอมาถึงปุ๊บ โทร.มาหาผมครับ ง่ายที่สุดครับ ผมจะได้ไปรับที่ บขส.กาฬสินธุ์ครับ

เพื่อไปส่งที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อขึ้นรถที่เตรียมรับ - ส่งไว้ที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดกาฬสินธุ์ครับ

ถ้าเอารถมาเอง ก็เอารถไปจอดที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดกาฬสินธุ์ จากนั้นขึ้นรถที่ทางผู้จัดงานเตรียมไว้ให้

เสร็จงานเขาก็มาส่งที่สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดกาฬสินธุ์

สงสัยผมพลาดแล้วหละครับ เรื่องจัดรถรับ - ส่ง ทำไม่ไม่คิดให้กลุ่มผู้บริจาคจับกลุ่มกันขึ้นรถมาจาก กทม. พอเสร็จงานก็ให้เขากลับไปส่งที่ กทม.เลย

จ่ายตังค์ให้เขาไปแล้วด้วย sad.gif

เพิ่งโอนเงินทำบุญไป 2000 บาทค่ะ หวังว่าจะยังทันนะคะ

1000 บาทเป็นของนายกำธร และนางรัตนา เจือติระรักษ์

1000 บาท เป็นของ นายเจตน์ เหล่าสุนทร และ นส.ณิชานันทน์ เจือติระรักษ์

ขอบคุณสำหรับการบอกบุญค่ะ

ขอบคุณครับคุณNicha

ขอร่วมอนุโมทนาบุญ แระขอร่วมบุญ ในครั้งนี้ด้วยคะ อาจารย์ซีซ่า...... โอน แร้วค๊า 2,000บาท 11สค.54 เวลา 8.14น ทาง ATM SIMbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ขอบคุณครับคุณโซดาซ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอร่วมทำบุญในโครงการไถ่ชีวิต โค-กระบือ พันธุ์ดีฯ ในครั้งนี้ด้วยคะ อ.ซีซ่าร์

โอนทาง SCB EASYNET : 2,500 บาท ในนาม พ. ศรีจันทร์ (11สค.54)

ขอบคุณครับคุณput42

เดี่ยววันนี้ไปไถ่ชีวิตโค ถ้าไม่ง่วงนอนก่อนจะเอารูปมาโพสให้ดูครับ

ร่วมบริจาคเงินไถ่ชีวิตโค - กระบือ

จำนวน 500 บาท

วันที่ 11 สค. 54 เวลา 12.39 น.

ขอบคุณครับคุณJUICE

ขอร่วมทำบุญโครงการไถ่ชีวิต โค-กระบือนะคะ โอนเงินทำบุญไป 3000บาทค่ะ 11/8/54 17.56.55

เป็นของ ฉันทพิชญ์ ,เมธาพันธ์ และ ณัฐกิตต์ ปริยสินพัฒน์ คนละ 1000 นะคะ

ขอบคุณคะ

ขอร่วมทำบุญโครงการไถ่ชีวิต โค-กระบือนะคะ โอนเงินทำบุญไป 3000บาทค่ะ 11/8/54 17.56.55

เป็นของ ฉันทพิชญ์ ,เมธาพันธ์ และ ณัฐกิตต์ ปริยสินพัฒน์ คนละ 1000 นะคะ

ขอบคุณคะ

ขอบคุณครับคุณboeing6664

กำลังจะออกไปถอนเงิน

เพื่อนำเงินไปจ่ายโคที่ไถ่ชีวิตออกมาวันนี้พอดีเลยครับ ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

พี่c :P :D ;) เหนื่อยก็ไม่เหนื่อย เมื่อยก็ไม่เมื่อย แข็งแรง สบายใจน้า :) :D :P :wub:

ถูกแก้ไข โดย ginger

พี่c :P :D ;) เหนื่อยก็ไม่เหนื่อย เมื่อยก็ไม่เมื่อย แข็งแรง สบายใจน้า :) :D :P :wub:

จะว่าเหนื่อยก็เหนื่อย จะว่าไม่เหนื่อยก็ไม่เหนื่อย จะว่าเมื่อยก็ไม่เมื่อย คงเพราะน้ำใจของเพื่อนๆครับsleep.gif

รายชื่อ - จำนวนเงินที่โอนเข้าบัญชี 610 - 237608 - 6 ครับ บัญชีนี้ ผมลงตัวเลขให้ดูได้ครับ

ส่วนที่โอนเข้าบัญชีสำนักงานปศุสัตว์จังหวัด ผมตามให้ไม่ได้ครับ เพราะเป็นบัญชีรวมทั้งหมดครับ

ภาพโค 4 ตัว และ ราคาที่ไถ่ชีวิตออกมาเพิ่มเติมครับ

บัญชีจำนวนเงินที่ใช้ไปครับ

สวัสดีค่ะ คุณซีซ่า

คงไม่รบกวนมากนะคะ

ตัดสินใจที่จะไปแล้วค่ะในเช้า วันที่ 17 สิงหาคม 54 รถตู้ เพื่อนๆ ใครสนใจอยากไปด้วย pm ,มานะคะ แต่จะไปค้างค่ะ ยังไม่ได้ตกลงว่าค้างที่ไหนดี ตอนนี้มีไปแค่ 2-3 คนกะเพื่อนแค่นั้น

ขอคำแนำนำเพื่อนๆ เกี่ยวกับที่พัก ที่ขอนแก่น หรือกาฬสินธ์ ด้วยค่ะ..อิอิ

ยังโทรหาเพื่อนที่ขอนแก่นไม่ได้ เลยขอสอบถามมาค่ะ

ถูกแก้ไข โดย moddang..