ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ccczaa

โครงการไถ่ชิวิตโค - กระบือ พันธุ์ดี ตามพระราชดำริ

โพสต์แนะนำ

รายชื่อ - จำนวนเงินที่โอนเข้าบัญชี 610 - 237608 - 6 ครับ บัญชีนี้ ผมลงตัวเลขให้ดูได้ครับ

ส่วนที่โอนเข้าบัญชีสำนักงานปศุสัตว์จังหวัด ผมตามให้ไม่ได้ครับ เพราะเป็นบัญชีรวมทั้งหมดครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รายชื่อ - จำนวนเงินที่โอนเข้าบัญชี 610 - 237608 - 6 ครับ บัญชีนี้ ผมลงตัวเลขให้ดูได้ครับ

ส่วนที่โอนเข้าบัญชีสำนักงานปศุสัตว์จังหวัด ผมตามให้ไม่ได้ครับ เพราะเป็นบัญชีรวมทั้งหมดครับ

ไถ่ชีวิตเขาแล้ว ก็อย่าไปกินเขาอีกนะ จะยิ่งดีขึ้นไปอีก ขออนุโมธนากับทุกท่านครับ :rolleyes:

การไม่กินโค กระบือ ก็ถือว่าเป็นการปล่อยทางอ้อมด้วยนะ

มาแล้วครับ โคที่ซื้อเพิ่มอีก จำนวน 7 ตัว กับ ราคาที่ซื้อ ครับ

ด้านล่างเป็นบัญชีที่ใช้เงินซื้อโคไปครับ

ตอนนี้ ยังรับบริจาคเรื่อยๆครับ จนถึงประมาณวันที่ 31 กรกฎาคม 2554 ครับ

ถ้าช้ากว่านี้ ส่งตัวอย่างเลือดโค เพื่อตรวจโรคไม่ทันครับ

โมทนาสาธุนะคะ ขอบคุณมากมาย เหนื่อยแย่เลย

หนูจองตัวบน แพงสุด หล่อสุด ขาวสุด laugh.giftongue.gif

สาธุ พี่C หล่อทุกตัวเลย ต้องเอาไปเลี้ยงให้อ้วนๆ จะหล่อกว่านี้

ดีใจแทนพวกเราทุกคน

ขอร่วมบริจาคไถ่ชีวิตโค - กระบือ ด้วยค่ะ

Guitar99

999.99 บาท วันที่ 14/07/11 เวลา 20.06 น.

ขอบคุณ อ.C มากค่ะที่นำบุญมาฝากชาว TG

ขอร่วมบริจาคไถ่ชีวิตโค - กระบือ ด้วยค่ะ

Guitar99

999.99 บาท วันที่ 14/07/11 เวลา 20.06 น.

ขอบคุณ อ.C มากค่ะที่นำบุญมาฝากชาว TG

ขอบคุณครับคุณgift999

คุณซี ซื้อโคไป สามแสนกว่าแต่ยอดบริจาคยังไม่ถึงสองแสนเลย... ก็ยังขาดเงินอีกเยอะซิค่ะ....อย่างนี้ต้องบริจาคเพิ่ม...พรุ่งนี้จะไปโอนงินแล้วจะเมลไปแจ้งยอดนะคะ

ขอร่วมทำบุญกับคุณซีด้วยค่ะ จำนวนเงิน 1200 บาท โอนวันนี้ เวลา 9.42 น.

และถือโอกาสขอบคุณสำหรับความรู้ ที่มอบให้กับสมาชิกไทยโกลด์อย่างสม่ำเสมอค่ะ

วันนี้รวบรวมส่งไปให้คุณCCCZAAเรียบร้อยแล้วค่ะ 15000บาท ขอขอบคุณแทนโคและกระบือ(บางตัวเท่านั้น)ที่รอดจากโรงฆ่าได้

เหนื่อยมากนะค่ะกว่าจะได้ตัวที่แข็งแรงต้องเลือกกันนานทีเดียว ขอบคุณสำหรับอีกช่องทางการทำบุญค่ะ

!thk !thk !thk !gd !gd !gd

คุณซี ซื้อโคไป สามแสนกว่าแต่ยอดบริจาคยังไม่ถึงสองแสนเลย... ก็ยังขาดเงินอีกเยอะซิค่ะ....อย่างนี้ต้องบริจาคเพิ่ม...พรุ่งนี้จะไปโอนงินแล้วจะเมลไปแจ้งยอดนะคะ

ขอบคุณครับคุณtutoo

เงินบริจาคทั้งหมดตอนนี้ ได้นำไปไถ่ชีวิตโค - กระบือ เกือบหมดแล้วครับ

เงินบางส่วนที่ยังเหลือ ตอนนี้ก็รอรวบรวมกับเงินที่เพื่อนๆ ส่งมาสมทบในช่วงนี้ครับ

เพื่อที่จะนำไปไถ่ชีวิตโค - กระบือ อีกครับ

หลังจากไถ่ชีวิตโค - กระบือ แล้ว

ถ้ายังมีเงินเหลืออีก ก็จะนำเงินที่เหลือ ไปสมทบกับกรมปศุสัตว์

ที่จะจัดพิธีไถ่ชีวิตในช่วงเดือนธันวาคม 2554 ที่จะถึงนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ขอร่วมทำบุญกับคุณซีด้วยค่ะ จำนวนเงิน 1200 บาท โอนวันนี้ เวลา 9.42 น.

และถือโอกาสขอบคุณสำหรับความรู้ ที่มอบให้กับสมาชิกไทยโกลด์อย่างสม่ำเสมอค่ะ

ขอบคุณครับคุณmonkiko

วันนี้รวบรวมส่งไปให้คุณCCCZAAเรียบร้อยแล้วค่ะ 15000บาท ขอขอบคุณแทนโคและกระบือ(บางตัวเท่านั้น)ที่รอดจากโรงฆ่าได้

เหนื่อยมากนะค่ะกว่าจะได้ตัวที่แข็งแรงต้องเลือกกันนานทีเดียว ขอบคุณสำหรับอีกช่องทางการทำบุญค่ะ

5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif

ขอบคุณครับคุณเด็กสยาม

ไม่เหนื่อยมากหรอกครับ ที่เสียเวลาไปเลือกโค - กระบือ ตัวสวยๆที่เหมาะที่จะเก็บรักษาไว้เป็นแม่พันธุ์ต่อไปครับ

แต่...เวลาที่จะดูกราฟเพื่อหาแนวทางการเล่นทอง หายไปแยะมากครับ

แต่ก็ดีใจที่ได้ทำในสิ่งนี้ครับ

ส่วนจะสามารถไถ่ชีวิตโค - กระบือได้ จำนวนกี่ชีวิต

คงต้องรอดูจนถึงวันที่ 17 สิงหาคม 2554 ซึ่งเป็นวันที่ทางจังหวัดกาฬสินธุ์

กำหนดจัดงานรับขวัญโค - กระบือที่ไถ่ชีวิตออกมา และแจกให้เกษตรกรที่เข้าร่วมโครงการธนาคารโค - กระบือเลี้ยงครับ

ตอนนี้ผมยังขอรับบริจาคไปเรื่อยๆครับ หยุดรับบริจาคเมื่อไหร่ จะมาโพสให้ทราบครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้งครับ