ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!Hi วันนี้ขอสบายๆละกันนะครับ

ราคาทองคำเมื่อวาน ประคองตัวได้เหนือ1617 ทำให้แนวโน้มดูดี

หลังจากนั้นก็ไต่ระดับ ขึ้นไปเทสแนวต้านแรก1627 เป็นครั้งที่4

ซึ่งหากผ่านไปได้เป้าหมายต่อไปก็ไม่ใช่เรื่องยาก

!hh ผลก็ออกมาอย่างที่เห็น..แร็งส์หลุดขึ้นไปหาด่านต่อไปเรื่อยๆตามลำดับ

!ghost แต่ก็ไม่คิดว่าจะทะลุเป้าสุดท้ายขนาดนี้เหมือนกัน ( แสดงว่าของเค้าแร็งส์ จริงๆ นะ ฮ๊าฟฟฟฟ )

!21 แนวโน้มต่อไป..คาดแว่ยังมีแรงเหลือไปถึง1666หรือเลยขึ้นไปอีก นิหน่วย

!Announce หลังจากนั้นคงโดนหวดกลับลงมาอีกรอบ

:upstrong: ยังไงก็ตาม ถึงเป้าหมายแล้ว แถมเป้าทะลุอีกต่างหาก

จะพิจารณาถือต่อ หรือ เฟี้ยงทิ้ง ก็สุดแล้วแต่ความพึงพอใจละกันนะครับ

!v@ สำหรับผม ลำไยพอเพียงครับ

post-3-078705800 1312339319.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!Hi

สำหรับผม ลำไยพอเพียงครับ

!53 !53 ศัพท์แสงชั้นซูงงงงงงงงงเหลือเกิ้นนนนนน

!45 งงกับราคาGFม้าวกกกก จู่ๆก็ปรับขึ้นมาอีก160+

!031 แบบนี้แหละครัฟ ที่เค้าเรียกว่า "ราคาถ่างออก" อั๊ยยยยย !ghost

ใครที่รอขายในช่วงบ่าย ก็รับลำใยพิเศษ2เด้ง คิดเป็นSpotก็ประมาณ$16+ !gvme

แบบไม่ต้องเสียเหงื่อ เสียแรงดัน กันเรยยย นะฮ๊าวฟฟฟฟฟ :upstrong:

!La โชคดี มีลำใย แร้วก็อย่าลืมแบ่งไปทำบุญกันบ้าง นะคว๊าฟฟฟ

จุ๊บุ จุ๊บุ !v@

!45 งงกับราคาGFม้าวกกกก จู่ๆก็ปรับขึ้นมาอีก160+

!031 แบบนี้แหละครัฟ ที่เค้าเรียกว่า "ราคาถ่างออก" อั๊ยยยยย !ghost

ใครที่รอขายในช่วงบ่าย ก็รับลำใยพิเศษ2เด้ง คิดเป็นSpotก็ประมาณ$16+ !gvme

แบบไม่ต้องเสียเหงื่อ เสียแรงดัน กันเรยยย นะฮ๊าวฟฟฟฟฟ :upstrong:

!La โชคดี มีลำใย แร้วก็อย่าลืมแบ่งไปทำบุญกันบ้าง นะคว๊าฟฟฟ

จุ๊บุ จุ๊บุ !v@

น่าจะมากจากราีคาที่ดีดขึ้นมาแรงแล้วมีคน S ไว้ต่ำ แล้วโดนคอลมาร์จิ้นค่ะ

น่าจะมากจากราีคาที่ดีดขึ้นมาแรงแล้วมีคน S ไว้ต่ำ แล้วโดนคอลมาร์จิ้นค่ะ

นอกจากปัจจัยนี้แล้ว มีปัจจัยอื่นที่จะทำให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้อีกมั๊ยครับ

อย่าเช่น เมื่อใกล้หมดอายุสัญญา ราคาก็มักจะบีบเข้ามาอย่างรวดเร็ว

ประมาณนี้รึปล่าวครับ :blink:

นอกจากปัจจัยนี้แล้ว มีปัจจัยอื่นที่จะทำให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้อีกมั๊ยครับ

อย่าเช่น เมื่อใกล้หมดอายุสัญญา ราคาก็มักจะบีบเข้ามาอย่างรวดเร็ว

ประมาณนี้รึปล่าวครับ :blink:

ถ้าสัญญาใกล้หมดอายุ ราคาจะถูกบีบเข้าหาราคาประกาศของสมาคมค่ะ ยกเว้นว่าราคาสมาคมใส่เสื้อกั๊กค่ะ :lol: แต่ตอนนี้ซี่รี่ใกล้สุดยังเหลือเวลาอีกเกือบเดือนค่ะเลยไม่น่าจะเกิดจากสัญญาใกล้หมดอายุค่ะ