ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kikkapu

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ.....มั่วไปเรื่อย

โพสต์แนะนำ

!gd เจ๋ง คุณchinchilla !01 ขอบคุณด้วยเื่มื่อเช้ามารอบนึงแล้วแต่หากระทู้ไม่เจอ 555+

ต่อถ้าไม่เห็น GAP ดูอะไรต่อ ติ๊กต๊อก ๆ ๆ กริ๊งงงงง หมดเวลาไป Station ต่อไป(ทำเหมือนเป็น Lab กริ๊งเลย เอิ๊ก ๆ ๆ)

Gold 12 Oct 2011

1.ดูลักษณะแท่งเทียนครับ มาดูว่าเราเห็นอะไรกันบ้าง !047

"แท่งเทียนบอกว่าเมื่อเปิดตลาดราคาวิ่งขึ้นไปทำจุดสูงสุดใหม่แล้วก็วิ่งลงมาจนเกิดไส้เทียนด้านล่างแล้วก็พยายามขึ้นไปปิดเหนือราคาเปิด"

และกลับมาปิดที่ 50% ของแท่งเทียนทั้งแท่งของเมื่อวานที่ราคา 1676 (จริงราคาปิด 1675.90)

แสดงว่า "ราคาอาจจะลงและแท่งเทียนวันนี้จะปิดเป็นแท่งแดง ๆ" เดานะครับ

2.อินดิเคเตอร์ STOCHASTIC ขึ้นมาสูงมากและมีสัญญาณ Bearish Divergent ในกราฟรายสี่ชั่วโมง วันนี้จึงควรเล็งแนวต้านให้ดี ๆ

เพราะมีโอกาสโดนทำกำไรจากขา S สูงมาก (เอ๋ เราก็ขาซอสนี่นา 555+)

อย่างอื่นมีให้อ่านอีกเยอะเลยครับทั้ง GAP ในกราฟรายวันด้านขวา "รู ใหญ่ ๆ" และอื่น ๆ อีกมากมาย ไปทีละนิด ๆ เนอะ เดี๋ยวตาลายกันซะก่อน

ที่สำคัญ "ขายไปแล้วราึคาลงมาต่ำกว่าที่ขายอย่าลืมซื้อคืนน๊าาาาาาา"

โชคดีมีกำไรกันทุก ๆ ท่านนะครับ !bye

ลืมกราฟดอลล่าจะไปซะแล้ว "วันนี้ตักบาตรเทโว" หน้าบ้านเลย โฮ่ ๆ ๆ

USD 12 Oct 2011

กราฟดอลล่าไม่อ่านดีกว่าเนอะเพิ่งอ่านเมื่อวาน ให้รู้แต่ว่าเวลามันลงแรงเกินไปจะมีแรงซื้อสวน เดี๋ยวมาคอยดูกัน อิอิ

ปล...แนวรับแนวต้านหาสดใน Face Book นะครับ บอกหน้าเว็บเดี๋ยวเจ้ามือรู้หมด (กั๊กทุกแนว 555+) !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอเป็นเพื่อนกับคุณคิกใน FB ด้วยคนซิคะ

"""อย่างอื่นมีให้อ่านอีกเยอะเลยครับทั้ง GAP ในกราฟรายวันด้านขวา "รู ใหญ่ ๆ" และอื่น ๆ อีกมากมาย ไปทีละนิด ๆ เนอะ เดี๋ยวตาลายกันซะก่อน"""

มองหารูใหญ่ๆ ทางขวาไม่เจออ่ะคุณคิก. ตกลงว่าวันนี้มี gap เปิดไว้เหรอค่ะ

รบกานผู้รู้เฉลยหน่อยค้า

เรียนคุณคิก สัญญานเตือนเทกระหน่ำจะมา ช่วงแนวต้าน แบบนี้ก็ต้องรอให้ดีดสูงฯแล้วขาย น่าจะปลอดภัยใช่ไม๊คะ ตอนนี้พอร์ดว่างฯ จะมีโอกาสเก็บของถูกไม๊คะ :blush:

ปล่อยแท่งไปเมื่อวาน (ลุ้นกลางคืนน่าดูเลยค่ะ)ได้ค่าขนมมาแ้ว้ว

วันนี้จะช้อนได้เท่าไหร่ดีคะท่านคิก แล้วอยากเป็นเพื่อนคุณคิกในเฟช หาทางเข้าไม่เจอสงเคราะห์หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่า :wub: :wub: :wub:

ขอบคุณคร้าาา คุณคิก มาทุกวันได้ค่าขนมทุกวัน !thk !57 !10 !30 !30

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

เป็นแผนของผมเอง ต้องตามหาครับว่า Face Book อยู่หน้าไหน

ประมาณว่าพิมพ์ตั้งเยอะไม่มีใครอ่านเลย !_09 ก็เลยต้องเอาไปไว้หน้า ..... หาไม่ยากเล่นเกมส์กันหน่อยครับสนุก ๆ 555+

แนวรับที่คิดว่าน่านะได้เห็นอีกครั้ง(ประมาณการณ์เอานะครับไ่มได้วัด) 1653 เล่นสั้นจู๋เลยเนาะถ้ามันทะลุลงไปก็แล้้วค่อยว่าใหม่ !ee

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

ขอลคุณคร้าาา คุณคิก มาทุกวันได้ค่าขนมทุกวัน !thk !57 !10 !30 !30

ยินดีกับคุณ nuchaba ด้วยนะค่ะ. อยากทำได้บ้างจัง

เมื่อวานกลัวไม่ผ่าน1680$ เลยรีบขายไปหน่อย. ยังซื้อคืนไม่ได้เลยค้า

วันนี้รอย่อ1650$ .... ตื้นเต้นจิงจิง

ยินดีกับคุณ nuchaba ด้วยนะค่ะ. อยากทำได้บ้างจัง

เมื่อวานกลัวไม่ผ่าน1680$ เลยรีบขายไปหน่อย. ยังซื้อคืนไม่ได้เลยค้า

วันนี้รอย่อ1650$ .... ตื้นเต้นจิงจิง

ใจเย็นๆนะคะเดี๋ยวก็ได้ค่ะ !57 !gvme

"พิมพ์ตั้งเยอะไม่มีใครอ่านเลย"

ใครบอกว่าไม่มีใครอ่าน อ่านทุกวันเลยคะคุณคิก แล้วก็รอไปเรียนกับอาจารย์คนเก่งด้วย

วันนี้อยากจับปลาได้จัง ตอนนี้น้ำท่วมน้ำไหลแรงคะครูคิก

ข้ามการสอนจับปลาไปก่อนก็ได้นะคะ

จับปลาให้เลยก่อนได้ไหมคะ

ข้าน้อยความรู้น้อย

จะได้ค่าอาหารตอนน้ำท่วมนะค่ะ

นะคะครูคิก

:lol: :wub: :lol:

post-5019-068367800 1318477173.gif

ขอบคุณครับท่านคิก พยายามคลำไปเรื่อย ๆ ช้าเหมือนเต่าคลาน เมื่อไรท่านจะเปิดสอนอ่ะ อยากไปเรียนจะได้เร็วขึ้น

หวัดดีคะคุณคิก ช่วงนี้ข้าศึก(น้ำ)มาล้อมบ้านไว้เกือบหมดแล้ว ทองที่เล่นอยู่ปล่อยขาดทุนหมด ไม่มีเวลาดูเลยคะ ยังไงขอแอด fb ไว้ก่อนได้ไหมคะ ไปรับมือกับน้ำก่อน พีกนี้เลยไม่ค่อยเข้ามาดูอะไรมากคะ !thk !thk ย้อนหลังและล่วงหน้าไปเลยนะคะ :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย oreo