ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ คุณอั๋น ผมรอย่อ แบบย่อเยอะๆอ่ะ :lol:

อืมถ้ารอราคาย่อแบบเยอะ ละก้อ คงต้องรออีกสักพักครับ ประมาณ 1600-1660 ครับ

ตรงน้น เก็บเต็มที่ เลยนะครับ

หรือถ้าโชคดีก็อาจจะได้เก็บ 1570-1590 ก็ได้ครับอิอิ cool.gif

แต่ถ้าลงไปแบบนั้นจริง คงจะมีใครอีกหลายคน ไม่เห้นด้วยแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

ไม่เชื่อก็ลองถามคนในเว็บดูนะครับ ..........cool.gifอิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามดึกค่ะ Rจานอั๋น และเพื่อนๆ

ปล่อยหมูไป 2 ตัว ขออนุญาตเพื่อนๆ ให้น้องทองย่อมานี๊ดส์นะคะ ขอซื้อกลับก่อนแล้วค่อยขึ้นต่อ :wub: :wub:

อ่านะได้เลย .........เพื่อน คงไม่ว่ากัน แต่อย่าย่อลงไปเยอะนะ

เดี๋ยวตกใจกันหมด cool.gif

ธรรมดาครับใครไม่มีของก็อยากเก็บถูก ใครของเต็มก็อยากให้ขึ้น .. ถ้าย่อจริงให้ราคาขึ้นไปรับคนติดดอยก่อนเลย :rolleyes: แต่ขึ้นเยอะๆแล้วขอมีลงมารับผมบ้างล่ะ

นานแค่ไหนผมรอได้ 1600-1660 :lol:

ผู้โดยสารโปรดทราบสถานีต่อไปจะจอดที่ 1800 กรุณาจับจองที่นั่งให้เรียบร้อย หากท่านผู้ใดประสงค์จะลงกลางทางกรุณาแจ้งนายสถานีด้วยครับ...ขอบคุณ

สถานีสุดท้ายที่เราจะรับส่งผู้Fดยสารจุดหมาย 2000 """"(บังเอิญฝันไปครับ)....

1779-----------ลุ้นครับ ว่าจะไปถึง 1785 cool.gifได้หรือเปล่า อิอิ

ผู้โดยสารโปรดทราบสถานีต่อไปจะจอดที่ 1800 กรุณาจับจองที่นั่งให้เรียบร้อย หากท่านผู้ใดประสงค์จะลงกลางทางกรุณาแจ้งนายสถานีด้วยครับ...ขอบคุณ

สถานีสุดท้ายที่เราจะรับส่งผู้Fดยสารจุดหมาย 2000 """"(บังเอิญฝันไปครับ)....

อืม...........ครับ ต้องบอกว่าขบวน นี้มีคนขึ้นตามเยอะเเยะแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับcool.gif

ธรรมดาครับใครไม่มีของก็อยากเก็บถูก ใครของเต็มก็อยากให้ขึ้น .. ถ้าย่อจริงให้ราคาขึ้นไปรับคนติดดอยก่อนเลย :rolleyes: แต่ขึ้นเยอะๆแล้วขอมีลงมารับผมบ้างล่ะ

นานแค่ไหนผมรอได้ 1600-1660 :lol:

เพี้ยง! ขอให้มาจริงเถอะ ยอมตกรถเพราะรอของถูกเลยนะเนี่ย (ที่จริงตกรถเพราะรอของถูก !17 )

ไม่ว่าขึ้น หรือ ลง ได้ หมดคะ แต่ต้องได้ราคาดีนะคะ :wub:

อาการแบบนี้มันเหมือนกับช่วงวันที่ 25 - 26 ต.ค.54 จังเลย....เดินหน้าแบบไม่เหลียวหลัง...

ชนกำแพงแล้ว..เราคาดว่าน้ำจะไม่ท่วมกรุงเทพฯ เนื่องจากกำแพงเราแข็งแรง (รัฐบาลบอกไว้)...เนื่องจากปริมาณน้ำมากเกินไป ไม่สามารถต้านทานแรงน้ำได้ ทำให้แนวกำแพงแตก...น้ำทะลักจึงอย่างรวดเร็ว...อุปมาดั่งราคาทองช่วงนี้แล... :wub:

โอมจงลง. แล้วค่อยขึ้นไปใหม่. อย่าว่ากันเลยนะเพื่อนๆปล่อยหมูไปหมดแล้ว. ขอน้องทองแวะลงมาใหซื้อแล้วค่อยขึ้นไปนะ

ไม่ว่าขึ้น หรือ ลง ได้ หมดคะ แต่ต้องได้ราคาดีนะคะ :wub:

อืม.........แสดงว่าจะเก็บทั้งขาขึ้นและลงเลยนะครับ เนี้ย อิอิ cool.gif

ชนกำแพงแล้ว..เราคาดว่าน้ำจะไม่ท่วมกรุงเทพฯ เนื่องจากกำแพงเราแข็งแรง (รัฐบาลบอกไว้)...เนื่องจากปริมาณน้ำมากเกินไป ไม่สามารถต้านทานแรงน้ำได้ ทำให้แนวกำแพงแตก...น้ำทะลักจึงอย่างรวดเร็ว...อุปมาดั่งราคาทองช่วงนี้แล... :wub:

555555555555555

เปรียบเทียบได้เช่นนั้นเลยรึ ท่านคนหลังเขา

สงสัยแนวกำแพงต่อไปคงจะต้องทะลุ...........

โอมจงลง. แล้วค่อยขึ้นไปใหม่. อย่าว่ากันเลยนะเพื่อนๆปล่อยหมูไปหมดแล้ว. ขอน้องทองแวะลงมาใหซื้อแล้วค่อยขึ้นไปนะ

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยกันครับ ..ขึ้นแล้วก็ลง

ลงแล้วก็ขึ้น............มีขึ้นก็ต้องมีลง cool.gif