ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากคับ Rจานอั๋น

ยินดีรับใช้ขอรับ.................ขอบคุณเช่นกันครับ ว่าแต่คุณ mateenee' ช่วงนี้มีทองคำหรือว่ารอเข้าซื้อครับ .cool.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ Rจานอั๋น

เมื่อกี้เก็บไม่ทันเลย จะย่ออีกมั๊ยคะ ปล่อยหมูไป 3ตัวแล้วค่ะ กลัวตกรถจังเลย

สวัสดีค่ะ Rจานอั๋น

เมื่อกี้เก็บไม่ทันเลย จะย่ออีกมั๊ยคะ ปล่อยหมูไป 3ตัวแล้วค่ะ กลัวตกรถจังเลย

ราคาตอนนี้น่าจะยังคง Side ways นะครับ

คงต้องรอดูเหตุการณ์ต่างๆ ครับ รุ้สึกว่าเงียบอีกละ cool.gif

โดยตอนนี้ประเมินกรอบ เล็กๆๆที่เรียกว่ารักไว้ 1784-1796 ครับ

ปล่อยหมูไปหมดแล้วเหมือนกัน. ตอนนี้ว่างเปล่า. แต่กำลังคิดว่าจะรอเทขายออกมาก่อนแล้วค่อยเข้า. หรือเสี่ยงเข้าไปก่อนดี จานอั๋นมีความคิดเห็นอย่างไรค่ะ

เมื่อไรจะได้เห็น1600ค่ะ :excl: รอออออออ :unsure: :unsure:

[/quote

คงต้องรอให้กลุ่มกองทุนเทขายออกมาก่อนครับ

หลังจากนัน้จะเกิดแรงขายตามกันออกมาครับ

ซึ่งคาดการณไว้ว่า ถ้าสถการณ์ยังคงเป็นแบบนี้ ราคาทองคำตอนนี้ ยังไม่เกิดแรงเทขายครับ

จะเป็นในรูปแบบลักษณะ..........Side ways คือปล่อยให้เงียบ แล้วพอเผลอก็ขึ้นไปเลย หรือลงไปเลย ประมาณนัน้ครับ

ยังไงถ้าในอนาคตลงไป1600 ขอให้เก็บเต็มที่เลยนะครับ สู้..................cool.gif

ปล่อยหมูไปหมดแล้วเหมือนกัน. ตอนนี้ว่างเปล่า. แต่กำลังคิดว่าจะรอเทขายออกมาก่อนแล้วค่อยเข้า. หรือเสี่ยงเข้าไปก่อนดี จานอั๋นมีความคิดเห็นอย่างไรค่ะ

อืมrolleyes.gif มาบอกตอนนี้ ไม่ดี มาบอกตอนนี้มันสายไป laugh.gif

เอาเป็นว่า ถ้าอยากซือ้เพิ่มก็ขอให้เป็นไปในแบบ เล็กๆๆๆ นะครับ

ซื้อเล่นๆๆๆ เพื่อขึ้นไปไม่เสียดาย และลงไปก็ตัดขาดทุนได้ดีกว่านะครับ

หรือไม่ก็ึคงต้องรอให้ราคาย่อตัว..............ลงมาครับ โดยประเมินแนวรับ เบื้องต้นไว้ที่ 1754-1775

และหากราคาย่อตัวลงไม่ถึงจริง ก็ 1780-1786 ครับ cool.gif

ทำไมปล่อยกันเร็วจัง ยังไม่ได้ปล่อยเลยพอดีออกไปทำธุระไม่งงั้นเห็นราคาคงต้องปล่อยเหมือนกัน ไม่เป็นไรรอฤกษ์3ทุ่ม

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิเดินทางกลับบ้านดีๆหละดูแลตัวเองด้วยนะพรุ่งนี้เจอกัน+1ให้จานอั๋นคนเดียว :rolleyes:

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิเดินทางกลับบ้านดีๆหละดูแลตัวเองด้วยนะพรุ่งนี้เจอกัน+1ให้จานอั๋นคนเดียว :rolleyes:

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ วันนี้ ผมกลับบ้าน 5 ทุ่มอ่าครับ ...............

ยังไงคืนนี้ลุ้นพี่ทองด้วยนครบ ล้นให้มนขึ้นไปเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gifนะครับ

ไม่มีfackbookหรือ จะได้คุยกันได้อีกทางหนึ่ง

ไม่มีfackbookหรือ จะได้คุยกันได้อีกทางหนึ่ง

มีครับ แต่ผมไม่ค่อยได้ ออนอ่าครับ .................cool.gif

อ้อ ไม่เป็นไร ติดต่อทางนี้ก็ได้ ตามแต่ที่คุณสะดวกล่ะกัน