ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

แต่ตอนนี้ คันมือเหมือนกัน กดขายโลด ปลอดภัยไว้ก่อน ( แบ่งขาย 20 พอ ) :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wub: จานอั๋นทานกาแฟมั้ย กะว่าจะซื้อสักนิดดีมั้ย ไปลอยกระทงที่ไหนเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลอยเผื่อด้วยจะได้เฮงๆ น้ำไม่กล้าเข้าใกล้บ้านจานอั๋นใช่ไหมอิอิ ;)

Rจานอั๋นคะ ทำไงดีคันมือจิ้มซื้อไปแล้ว จะติดดอยไม๊คะ ชักหวั่นฯกลัวจะตกเรือ เพราะเห็นพี่กองทุนลากไปไกลมาก แถมซื้อสะสมตลอด กลัวพี่จะลากไป1830ก่อน แล้วเทก็ดี กลัวพี่จะลากทำนิวไฮตลอด เรียกว่าขึ้นไม่ยอมลง -_-

อ่านะ........คงต้องบอกว่าลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหนื่อยอ่าครับ cool.gif

วันนี้ ขึ้นไปสูงสุด 1800 ตะกี่ แวบเดียว ตอนนย่อตัวลงมา 1787 ละ cool.gif

จะผ่านด่านอรหันต์ 1800ไปได้หรือไม่ในคืนนี้ มีข่าวอะไรให้น่าลุ้นบ้างคะ ดีดขึ้นมา 1795แล้วค่ะ

รอบแรกไม่ผ่านครับ เห็นเค้าบอกว่า จับ ตาดู ตอน 22.30 ครับ อีก 2 นาที ลุ้นกันครับ ว่าจะไปทางไหนcool.gif

ผมอดเปรี้ยวไว้กินหวานครับ อย่าคันมือดีที่สุดครับ

อืมดีมากครับ ........cool.gifสู้ๆๆครับ

ขอให้กินแบบอิ่มเลยนะครับ.........

แต่ตอนนี้ คันมือเหมือนกัน กดขายโลด ปลอดภัยไว้ก่อน ( แบ่งขาย 20 พอ ) :D

อืมดีครับ ทยอยขายออกมาบ้างก็ดี เดี๋ยวจติดดอยหมด จะแย่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

:wub: จานอั๋นทานกาแฟมั้ย กะว่าจะซื้อสักนิดดีมั้ย ไปลอยกระทงที่ไหนเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลอยเผื่อด้วยจะได้เฮงๆ น้ำไม่กล้าเข้าใกล้บ้านจานอั๋นใช่ไหมอิอิ ;)

อืมได้สักแก้วก็คงจะดีครับ กำลัง ง่วงๆๆ ohmy.gif

พรุ่งนี้คงต้องดูก่อนอ่าครับ ช่วงนี้ กำลัง sleep.gifเศร้าเรื่่องเฟน อยุ่ครับ ..........................

คาดว่าคงจะลอยใจไปด้วย เผื่อจะได้เฮงๆๆๆๆๆๆอย่างที่คุณ กระต่ายทองบอกครับ cool.gif

ส่วนน้องน้ำ ผมไม่อยากจะเจอเลยอ่า ก็น้องเค้าไม่ดูแลตัวเองเลย ปล่อยให้ ดำและเหม็นไปหมดbiggrin.gif

:wub: ใกล้วันเกิดแล้วเดี๋ยวก้อมีแต่เรื่องดีๆเองแหละ จะเศร้าทำไมเพื่อนๆจานอั๋นเยอะแยะ เดี๋ยวไม่หล่อนะจะบอกให้ ยังไม่ได้ซื้อทองเล้ยจานอั๋น :wacko:

กลับบ้านแล้วนะครับ...............................ทุกคน

วันนี้กลับบ้านก่อนะครับ พร่งนี้เจอกันใหม่นะครับcool.gif

:wub: ใกล้วันเกิดแล้วเดี๋ยวก้อมีแต่เรื่องดีๆเองแหละ จะเศร้าทำไมเพื่อนๆจานอั๋นเยอะแยะ เดี๋ยวไม่หล่อนะจะบอกให้ ยังไม่ได้ซื้อทองเล้ยจานอั๋น :wacko:

ขอบคุณครับ............................

วันนี้ผมกลับบ้านก่อนนะครับ บาย พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครับ ฝนดีครับ คณกระต่ายทอง cool.gif

บ๊าย บาย. ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกาน.

จานอั๋น มาหรือยังคะ น้ำมาหรือยัง กำลังรอพอดีเมื่อเช้ากล้าๆกลัวๆ เลยไม่ได้เก็บเสียดาย :mad: