ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ วันนี้วันลอยกระทง

ส่วนพี่ทองเราเมื่อวานถูกเทขายออกมา พอสมควร หลังจากขึ้นไปทดสอบ

ที่ราคา 1800 แต่ราคาไม่ผ่านมา ทำให้นักลงทุน ทยอยขายทองคำออกมาส่วนหนึ่งก่อนเพื่อความปลอดภัย

ทำให้ราคาย่อตัวลงมา ต่ำสุดเมื่อวานอยุ่ 1764 ครับ พอดีกับแนวรับพอดี

วันนี้ตอนนี้ ราคาทองคำกำลัง เคลื่อนตัว อยุ่ที่ 1766 ตอนนี้ให้จับตาดู ราคาทองที่สำคัญ 1754** และ 1774** ครับ

ถ้าผ่านราคานี้ไปได้ไม่ว่าทางใดทางหนึ่ง จะทำให้ราคาทองคำ มีทิศทางที่ชัดเจนมากขึ้นครับcool.gif85976499335953491794.gif

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับcool.gif

http://www.khum.net/r?aunson

ถูกแก้ไข โดย Rจานอั๋น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จานว่าจะไป 177* ไหมคะ

อืมครับ ดูที่ 1774 ก่อนนะครับ ถ้าผ่าน เป้าหมายต่อไป ผม มอง 1787 เลยครับcool.gif

ถ้ามไ่ผ่าน ผม มอง แนวรับ 1754 ครับ ตรงนั้นเป็นจุดวัดใจสำหรับผมนะครับcool.gif

ตอนนี้ 1743 แล้วครับ โดยต่ำสุดราคาตอนนี้อยู่ที่ 1739 ครับ cool.gif

ไอ้ SPDR แม่งหลอกเราแล้ว............................cool.gif

โดนจัดหนักแล้วค่ะ สงสัยจะไป 172* เก็บเกือบเต็มปอดแล้วค่ะ ต่อไปเตรียมพุ่งๆๆๆๆๆๆ !57 !_06

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ ลอยกระทงเผื่อด้วยนะกินกาแฟมั้ยเดี๋ยวส่งไปให้ ราตรีสวัสดิ์นะ สบายดีใช่มั้ย :blush:

โดนจัดหนักแล้วค่ะ สงสัยจะไป 172* เก็บเกือบเต็มปอดแล้วค่ะ ต่อไปเตรียมพุ่งๆๆๆๆๆๆ cd08785a.gif 6e45ec9e.gif

อืมครับ ลงมาต่ำสุด 1735 ...................แว๊บแล้วดีด ขึ้น 1743-1747 ดูอืม ทำเวลาได้ดีมากครับcool.gif

!45 มันหลอกให้ตายใจจริงๆ ว่าพรุ่งนี้ต้องพุ่ง ไหงกลางคืนทำกันได้ ถ้าไม่ได้เปิดดูมีหวังตื่นมาสลบ เอะ เริ่มขึ้นแล้วนิ อย่าหลอกกันอีกนะ !_00

อืมครับ ดูที่ 1774 ก่อนนะครับ ถ้าผ่าน เป้าหมายต่อไป ผม มอง 1787 เลยครับcool.gif

ถ้ามไ่ผ่าน ผม มอง แนวรับ 1754 ครับ ตรงนั้นเป็นจุดวัดใจสำหรับผมนะครับcool.gif

ตอนนี้ใจ จาน วัดได้เท่าไหร่คะ !hh

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ ลอยกระทงเผื่อด้วยนะกินกาแฟมั้ยเดี๋ยวส่งไปให้ ราตรีสวัสดิ์นะ สบายดีใช่มั้ย :blush:

ช่ายๆๆๆๆครับ ใกล้เวลา ละครับ แล้วคุณกระต่ายทอง ไปลอยกระทงหรือยังครับ

แล้วช่วงตะกี้ได้ซื้อมั้ยครับ หรือว่าซื้อไม่ทัน wacko.gif

อืมว่าแต่จะส่งมาได้ไหมเนี้ย อยู่ตั้งนครปฐม.........................มากทม

มาถึงกาแฟคงจะจืดพอดีครับ อิอิ...

วันนี้ขอตัวกลับบ้านก่อนะครับ บายๆๆ

ได้จุดวัดใจจานอั๋นไปเหมือนกัน. ตอนนี้จุกจัง

ตอนนี้ใจ จาน วัดได้เท่าไหร่คะ 3eb4e7b3.gif

1736 กับ 1729 ถ้าลงอีกรอบนะครับ น่าจะหลุด ถึงcool.gif

หรือไม่วันนี้ก็อาจจะปิดตลาด สูงกว่า 1750++ ครับcool.gif

ได้จุดวัดใจจานอั๋นไปเหมือนกัน. ตอนนี้จุกจัง

สมกับที่รอมานานแล้วละซิครับ ดีใจด้วยนะครับcool.gif