ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ทุกคน............................ครับ

วันนี้ผมขอตัวกลับบ้านก่อนะครับ

ฝันดีครับ.....................

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จานอั๋น ... มายังค่ะ ขอเสียงหน่อยค่ะ

จานมา ห้าโมง จะ ไม่รู้วันนี้จะได้จุดวัดใจจานอั๋นอีกไหม :lol:

วันนี้มันป่วนเปี้ยนอยู่แถว 176* ทั้งวันเลยไม่รู้จักเบื่อ !37คนลุ้นเริ่มเบื่อแล้

ถ้าได้กำไรก็ปล่อยไปเถอะค่ะ ของเราปล่อยไปแล้ว ขี้เกียจลุ้น เอาเงินออกมาเป็นทุนในกระเป๋าร่วงจะได้เข้าซื้อใหม่ ได้น้อยดีกว่าติดดอย (อิอิ ไม่รักดีเลยเนอะ มักน้อย)

สวัสดีครับ เมื่อวานคงจะต้องบอกว่ามี คนสมหวังและก็ผิดหวังตามกันไปใช่ไหมครับ

วันนี้ผมมองว่า จุดวัดใจของผมก็คงต้องจับตาดู 1774และ 1754 เหมือนเดิม ครับ

เหมือนไม่ได้มีอะไรเกิดขึ้นเลยนะครับ

แต่ทำไม่ มี HIgh และ LOW

แตกต่างกันมากเหลือเกิน เมื่อวานราคาวิ่งประมาณ 1776-1735 ประมาณ 30 กว่าเหรียญ โห ถือว่าวิ่งมากเลยที่เดียวครับ

วันนี้ SPDR เข้าซื้อเพิ่มมาอีกละครับ 1.513 ตัน ครับ

วันนี้ ผมจะต้องแนะนำเหมือนเดิมให้จับตาดู 1754 ถ้าหลุด รอรับ แถว 1744 และ 1736 -1729

ส่วนถ้าจะไปต่อ ผมคิดว่าน่าจะผ่าน 1774 -1780 โดยเป้าหมายต่อไป คือ 1787-1803 ต่อไป

ราคาทองคำช่วงนี้ต้องบอกว่า เป็นลักษณะ นำหนังเก่ามาฉายใหม่ หรือ นำเรื่องเก่ามาเล่าใหม่นะครับ

วันนี้ได้ข่าวมาว่าตลาด อเมริกาธนาคารหยุดส่วนราคาทองคำ นัน้ บางคนบอกว่าตลาดอเมริกายังเปิดอยุ่ส่วนบางคนบอกว่า ตลาดอเมริกา วันนี้ปิด

แล้วสรุปก็คือจะเปิดหรือปิดนะเนี้ย ก็ยังไม่แน่ชัดตอนนี้ ถ้าเปิด จริงก็อาจจะได้เห็นราคาเคลื่อนไหวค้างจะมาบางทีอาจจะเหมือนเช่นเมื่อวานก็ได้

แต่หากวันนี้ ตลาดอเมริกาปิด ก็คงจะไม่มีการซื้อ-ขายมาก ราคาก้คงจะ SIde Ways ต่อไปเรื่อย โดยคาดว่าอาจจะเป็นวิ่งขึ้นลงจากตอนนี้ประมาร 20 เหรียญ ครับ

คือถ้าขึ้น ก็ประมาณ 1787 หรือ ถ้าลงก็ 1736 ประมาณนัน้ครับ

วันนี้เป็นวันศุกร์ ส่วนคงแนะนำว่า ให้รอดูทิศทางของตลาดทองคำดีกว่านะครับ

วันนี้ถ้าใคร มีเรื่องอะไรจะนำมาบอกล่าวก้ยินดีครับ

ผมมองว่าวันนี้ เป็น วันนี้ 11.11.11 เป็นวันนี้ที่ สบายๆสบายมากว่านะครับ

เราเกิดมาชาตินี้ผมดีใจนะครับ ที่ครั้งหนึ่งได้มีวันที่ 11.11.11 กับเค้าด้วย คงจะเป็นครั้งเดียวในชีวิตและในโลกใบนี้ ครับ ดูเหมือนจะยิ่งใหญ่เลยนะครับ biggrin.gif23183287727033718475.gif

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสุ้มานะคน ครับ cool.gif

จานอั๋น ... มายังค่ะ ขอเสียงหน่อยค่ะ

มารายตัวแล้วครับ..............................เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาไปเลย 1สิทธิ 1เสียง cool.gif

จานมา ห้าโมง จะ ไม่รู้วันนี้จะได้จุดวัดใจจานอั๋นอีกไหม :lol:

วันนี้ผมก็ยังคงมองเช่นเดิมครับ

เพราะว่า จุดวัดใจ ช่วงนี้ หรือต้องบอกกว่าอาทิตย์ นี้ ไม่เปลี่ยนแปลงมากครับ 1774 ไปต่อ 1754 ลงต่อครับcool.gif

วันนี้มันป่วนเปี้ยนอยู่แถว 176* ทั้งวันเลยไม่รู้จักเบื่อ ac0d5cff.gifคนลุ้นเริ่มเบื่อแล้

อืมครั บเมื่อวานช่วงนีก็เป็นแบบนี้นะครับ จำได้ปะ

ถ้าได้กำไรก็ปล่อยไปเถอะค่ะ ของเราปล่อยไปแล้ว ขี้เกียจลุ้น เอาเงินออกมาเป็นทุนในกระเป๋าร่วงจะได้เข้าซื้อใหม่ ได้น้อยดีกว่าติดดอย (อิอิ ไม่รักดีเลยเนอะ มักน้อย)

เค้าเรียกว่า เป็นคนพอเพียงมากว่านะครับcool.gif

ออกแนวเดินตามทางรอยเท้าพ่อปะเนี้ยครับ อิอิ biggrin.gif

:blush :จานอั๋นหวัดดีทานข้าวแล้วใช่ป่าว รอขายอยู่หรือจะเก็บไว้ดีเน้อ หายเศร้าแล้วใช่มั้ย ราตรีสวัสดิ์ :ph34r: +1ให้ทุกวันนะ

เค้าเรียกว่า เป็นคนพอเพียงมากว่านะครับcool.gif

ออกแนวเดินตามทางรอยเท้าพ่อปะเนี้ยครับ อิอิ biggrin.gif

อยากจะพอเพียงแต่ที่ได้ ไม่เพียงพอคะ !_09

ขอบคุณครับ เข้ามาวิเคราะห์ บ่อยฯฯ นะครับ :lol:

:blush :จานอั๋นหวัดดีทานข้าวแล้วใช่ป่าว รอขายอยู่หรือจะเก็บไว้ดีเน้อ หายเศร้าแล้วใช่มั้ย ราตรีสวัสดิ์ :ph34r: +1ให้ทุกวันนะ

อ่าคับ.....ขอบคณมากครบ

แบ่งขายได้ปะ อิอิ cool.gif

ขอบคุณครับ เข้ามาวิเคราะห์ บ่อยฯฯ นะครับ :lol:

คับผม cool.gif