ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

แงๆๆๆๆ :ahh :061 ค่าเงินบาท กำไรหายไป 100

ไม่เป็นไรครับ คุณ nuchaba อ้ายกันจัดคืนให้แล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1741 จงพุ่งต่อไปเป็นจรวดติดเทอร์โบเลยนะ พี่ทองจ๋า

:031 จะชวน อ.อั๋นทานข้าวด้วยก็อยู่ไกลเหลือเกิน...แต่JOJO.. :uu .ก็เลยกินเผื่อ อ.อั๋น อีกหนึ่งจาน...

ราคาดีเหลือเกินเลยตัดใจขายเพราะตั้งเป้าไว้ 1733 เกิน เป้าหมายเลยขายหมดเลย....1741ดีมั๊ย ครับ.อั๋น :57 :57 :57

ช่าย ช่าย ขายไปแล้วแต่ซื้อไว้แค่ก้อนเล็กพอได้ค่ากับข้าว. ขอบคุณมากกกกนะค่ะจานอั๋นเด๋วหมำ่ข้าวเผื่อ. ว่าแต่แรงได้ขนาดนี้ พอมีแรงส่งไปถึง 1800มั้ยดอยดองเค็มจะได้หลุดซะที

ไม่เป็นไรครับ คุณ nuchaba อ้ายกันจัดคืนให้แล้วครับ

เจ๋งมาก รับค่ากับข้าวเรียบร้อยค่ะ :30 คริคริ

โชคดีจังมีรถมารับ ขับวนได้รอบนึง

ตอนนี้รอรอบใหม่อยู่ จะมาเมื่อไรก็ไม่รู้ อิ อิ ...

10:12 AM

สวัสดีครับ วันนี้ ราคา ดีด ขึ้น มายืนเหนือ 1720 ได้แล้วครับ

แต่ตอนนี้ราคากำลังทดสอบ ที่ แนวต้าน 1721-1727 อยู่ครับ เป็นไปตามที่คาดการณ์ไว้ในเบื้องต้น

ดังนั้น วันนี้ จับ ตาดูแนวต้าน ถัด ไป ที่ ตอนนี้รอผ่าน 1727 ก่อนนะครับ 1736*** ไปต่อ 1744***** 1754-1762 ครับ

........โดยวันนี้ประเมิน กรอบเล็กๆ ไว้ที่ 1710-1740 และ กรอบใหญ่ ที่ี 1700-1750 ครับ

.........

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบครับ

วันนี้เราลุ้นและลุย ต่อครับ.

9:35 PM 1746

+ + + + Axactly Rจ๊านนนน

Bless you & Good night.

มารอจานอั๋นค่ะ เสียดายค่าเงินเมื่อคืนแข็งมาขายเมื่อวานได้แค่ค่ากับข้าวเพราะคิดว่าจะดิ่งลงต่อเลยซื้อไปน้อยมากกะช้อนเมื่อร่วงไปอีก เช้านี้ spot เท่ากันได้มากว่าอีก 80 บาท ไม่เป็นไร...เอาใหม่ กระทิงมีโอกาสวิ่งไปต่อมั๊ยค่ะ จะได้ไปรับดอยที่ค้างเติ่งอยู่...ขอบคุณค่ะ

สวัสดีครับ ทุกคน :Hi OhaYo Gozaimusu สวัสดีตอนเช้า 1/12/2011 เดือนเริ่มต้น เดือนใหม่ แล้วครับ

วันหวย ใคร ซื้อหวย บ้า ง ต้องถามแบบนี้ครับ คนไทย

วันนี้วันหวย ออก ส่วนพี่ทองของเรา ก็ขึ้นมารอ หวยออกเช่นกัน เกี๋ยวกันไหม ........เน้อ

เมื่อวาน ราคาทองคำ ขยับ ขึ้น มา ทำ High ที่ 1750 โดย มีราคาต่ำสุด ที่ 1700 และปิดตลาดที่ 1745 =50 เหรียญ วิ่งทำกำไรอยู่ในกรอบไม่มีขาดและเกิน

เหตุผล ที่ ทำให้ ราคาทองคำขยับหรือติดจรวด :upstrong: ขึ้นมานี้ ประเมิน กันว่ามาจาก ข่าวของ

1.ธนาคารกลาง ต่างๆ เช่น สหรัฐ ยุโรป แคนาดา ญี่ปุ่น สวิซเซอร์แลน อังกฤษ ร่วมมือกัน ช่วยเหลือระบบการเงิน โลก โดยการลดดอกเบี้ยในการสวอปดอลล่า ลง 0.5 %

2.เป็นข่าว ของประเทศจีนลดสัดส่วยการกันสำรองลง 0.5 %

3.น้ำมันดิบ ดีด ทะลุ 100

วันนี้ประเมิน :_Rd แนวต้านไว้ที่ 1754-1762 ครับ ถ้าไม่ผ่านระวัง :Announce ราคา จะย่อ ตัวลงมา ครับ แต่ถ้าผ่าน :sidewayup: 1774 -1784 ครับ

:_Rd แนวรับ 1734*** ด่านแรก ครับ ถ้าหลุด 1728-1722 **** :sidewaydown: ครับห้ามหลุด อีกครั้ง ถ้าหลุด 1712-1705 เลย ครับ..........

ตอนนี้ราคา อยู่ที่ 1745-1747 ครับรอขึ้นไปทดสอบ 1754-1762 อยู่ครับ ถ้าไม่ผ่าน 1754-1762 ระวัง ระวัง ระวัง :downstrong:

แต่ถ้าผ่าน ก็ :upstrong: เช่นกัน ครับ

เมื่อวาน ได้ข่าวมาว่า ทุกคน ได้กำไรไปทาน ข้าวกันเยอะ เลยนะครับ ดีใจด้วยนะครับ :30

ในที่สุดพวกเราก็ทำได้ สำเร็จ :57 :54

วันนี้ก็คงต้องมาเริ่มลุ้นและ สู้กันต่อไปนะครับ ผมเป็น กำลัง ใจให้ ครับ :0eeeff42:

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบนะครับ สู้กันต่อไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :061

มารอจานอั๋นค่ะ เสียดายค่าเงินเมื่อคืนแข็งมาขายเมื่อวานได้แค่ค่ากับข้าวเพราะคิดว่าจะดิ่งลงต่อเลยซื้อไปน้อยมากกะช้อนเมื่อร่วงไปอีก เช้านี้ spot เท่ากันได้มากว่าอีก 80 บาท ไม่เป็นไร...เอาใหม่ กระทิงมีโอกาสวิ่งไปต่อมั๊ยค่ะ จะได้ไปรับดอยที่ค้างเติ่งอยู่...ขอบคุณค่ะ

555555555 :53 เสียดาย เช่นกัน ครับ อุตสาหืติดจรวด แล้วเชียว

วันนี้ตอนนี้ ประเมินเบื้องต้นไว้ที่ 1754-1762 ครับถ้าผ่าน ไปต่อ ไม่ผ่าน ย่อ ตัวลงครับ :047

:031 จะชวน อ.อั๋นทานข้าวด้วยก็อยู่ไกลเหลือเกิน...แต่JOJO.. :uu .ก็เลยกินเผื่อ อ.อั๋น อีกหนึ่งจาน...

ราคาดีเหลือเกินเลยตัดใจขายเพราะตั้งเป้าไว้ 1733 เกิน เป้าหมายเลยขายหมดเลย....1741ดีมั๊ย ครับ.อั๋น :57 :57 :57

ขอบคุณครับดีใจด้วยนะครับ คุณ jojosung :57 ในทีสุดก็ทำสำเร็จ

ช่าย ช่าย ขายไปแล้วแต่ซื้อไว้แค่ก้อนเล็กพอได้ค่ากับข้าว. ขอบคุณมากกกกนะค่ะจานอั๋นเด๋วหมำ่ข้าวเผื่อ. ว่าแต่แรงได้ขนาดนี้ พอมีแรงส่งไปถึง 1800มั้ยดอยดองเค็มจะได้หลุดซะที

ขอบคุณครับ หม่ำเยอะ นะ ครับ .................. :uu

โชคดีจังมีรถมารับ ขับวนได้รอบนึง

ตอนนี้รอรอบใหม่อยู่ จะมาเมื่อไรก็ไม่รู้ อิ อิ ...

รอรอรอรอ ครบ ขอให้รอดังเช่น เมื่อวานนี้ นะครับ :21 :21 :21