ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:bye จานอั๋นใกล้กลับบ้านแร้ว เดินทางกลับบ้านดีดีนะเป็นห่วง พรุ่งนี้เจอกันคะ ดูแลสุขภาพด้วยอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย บ้ายบาย :37

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะอ. อั๋น และทุกท่านมากคะ :uu

จ้า OKอยู่ช่ายป่าวเอาใจช่วยนะคะเพื่อนๆ ได้กำไรอย่าลืมแบ่งปันเพื่อนร่วมโลกใบเดียวกับเรานะคะ โชคดีคะ :_Rd

สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ คุณดาวเหนือ เป็นกำลังใจนะครับผม สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลดีๆ นะครับ จารอั๋น วันนี้เสี่ยงดวง วิ่งลงดอย ได้สำเร็จอีก 1 ลูก สำหรับ K-Gold สั่งขายตอน 14.30 รอลุ้น 4 โมง แล้วก็ไม่ทำให้ผิดหวัง :17

แต่เล่นแบบนี้บ่อยไม่ดี หัวใจจะวาย

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

ขอบคุณจานอั๋นมากๆครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ นะครับ :01

สาวกRจานอั๋น หายไปไหนกันหมดครับ พอไม่มีคุณ harnsin กระทู้ก็เงียบเลยใครยังไม่นอน ขอเสียงหน่อย ใครปล่อยไปแล้วบ้างหรือใครยังถืออยู่เหมือนผม บอกกันหน่อยครับ :Announce

... มายกมือ chk ชื่อ เข้า class อ.อั๋น

... สวัสดีเช้าวันพฤหัสทุกท่าน

:21 :21 :21 .....โอมมมม N' ทอง จงขึ้นๆ

... มายกมือ chk ชื่อ เข้า class อ.อั๋น

... สวัสดีเช้าวันพฤหัสทุกท่าน

:21 :21 :21 .....โอมมมม N' ทอง จงขึ้นๆ

:Hi หวัดดีจานอั๋น และเพื่อนๆ โชคดีมีกำไรทุกคนนะคะ :_Rd สงสัยพักนี้เพื่อนๆติดภาระกิจกันเยอะเลยไม่ค่อยว่างอิอิ ปล่อยให้ห้องเงียบเหงาเลยจ้า :033

สวัสดีตอนเช้าครับพี่กระต่ายทอง :_087

สวัสดีอาจานอั๋น พี่กระต่ายทอง และพี่ๆทุกคนคร้า ขอให้วันนี้เป็นอีกวันที่สดใสซาบซ่านนนนะคร้า :uu

สวัสดีค่ะจานอั๋น คุณกระต่ายทอง และเพื่อนๆ

วันนี้ลุ้นทางไหนดี ปล่อยหมูไปแล้วยังไม่ได้ซื้อกลับเลยค่ะ :_01

อยากได้คืน ขออนุญาตลุ้นลงได้มั๊ยคะ เกรงใจจัง :_087

สวัสดีครับทุกคน :Hi สวัสดดีตอนเช้าวันที่ 12/1/2012 เวลา 9.43 น.

เมื่อคืนราคา ไม่หลุด 1630 ลงไป... ถือว่า เป็นสัญญาณดี หากใครมองเป็นขาขึ้นระยะสั้น

แต่ วันนี้ต้องลุ้นว่า หาก ราคาไม่สามารถ ดีด ตัว ขึ้นเหนือ 1650 ไปได้ คาดว่าน่าจะมีการย่อลงไปปรับฐาน บริเวณ 1600 อีกครั้ง

ตอนนี้แนะนำนักลงทุนเก็งกำไรระยะสั้น ดีกว่านะครับ จะได้ปลอดภัย

วันนี้จับตาดู ตัวเลขยุโรป เวลา 17.00 และตัวเลข เศรฐกิจ อเมริกาเวลา 20.30 เป็นต้นไป

วันนี้มี ประธาน ECB มาริโอ ดรากี้ ออกมา Speak ด้วยครับ เวลา 20.55 ครับ http://www.forexfactory.com/

วันนี้ตอนนี้ แนวต้าน อยุ่ที่ รอผ่านขึ้นทดสอบ1648***- 1650**** 1656** 1666*** 1678 ครับ

ส่วนแนวรับตอนนี้ . 1632-1628 ** 1622 1617 1609-1600****

กรอบเล็กอยู่ที่ 1620-1650 = 30 เหรียญ

กรอบใหญ่ 1600-1650 = 50 เหรียญ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบครับ :gd

:Announce ตอนนี้ มีสัญญาณ เตือน ออกมาแล้วนะครับ เป็นสัญญาณ เตือนราย 1 HR ครับ

1. สัญญาณเตือน Classical bearish divergence on : GOLD , 60 minutes เวลา 09.30.10 น.

2. สัญญาณเตือน Reverse bullish divergence on : Gold , 60 minutes เวลา 10.00.05 น. :57

[quote name='Rจานอั๋น' timestamp='1326338648' post='202

1. สัญญาณเตือน Classical bearish divergence on : GOLD , 60 minutes เวลา 09.30.10 น.

2. สัญญาณเตือน Reverse bullish divergence on : Gold , 60 minutes เวลา 10.00.05 น. :57

ขอคุณRจานอั๋นอธิบายสองประโยคนี้ด้วยค่ะ แปลว่าขึ้นหรือลงค่ะ :wacko: :wacko: