ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับRจานอั๋นและคุณharnsin และพี่ๆทุกท่าน รักษาสุขภาพด้วยนะครับคุณharnsinตอนนี้โหลดกราฟที่คุณให้ไว้ได้แล้วแต่ไม่รู้ถูกรึเปล่า 1600ขายไปแล้วนะครับเมื่อวาน1665ครับตอนนี้รอซื้อใหม่อยู่ครับ ตอนนี้เหมือนจะย่ออยู่ ขอแนวรับด้วยครับ

ขอบคุณ คุณดาวเหนือด้วยค่ะ

คุณเด็กอู่ทอง พวง กบ นุช และเพื่อนๆเป็นงัยได้กำไรช่ายป่าว ดีใจด้วยนะ ว่าจะขอแบ่งแต่เกรงใจ ล้อเล่น ลุ้นกันต่อเนอะอิอิ โชคดีกันทุกคนนะจ๊ะ :gd :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับRจานอั๋นและคุณharnsin และพี่ๆทุกท่าน รักษาสุขภาพด้วยนะครับคุณharnsinตอนนี้โหลดกราฟที่คุณให้ไว้ได้แล้วแต่ไม่รู้ถูกรึเปล่า 1600ขายไปแล้วนะครับเมื่อวาน1665ครับตอนนี้รอซื้อใหม่อยู่ครับ ตอนนี้เหมือนจะย่ออยู่ ขอแนวรับด้วยครับ

คุณเด็กอู่ทองค่ะ กราฟของของคุณยังขึ้นแดงอยู่ป่าวค่ะ

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณHarnsin คุณกระต่ายทอง นู๋ชบา กบจ๊า และทุกคน

ขอบคุณค่ะ

โชคดีมีกำไรนะคะทุกคน

ขอบคุณทุกคนครับ ขอให้พี่ๆมีกำไรเยอะๆนะครับ ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านครับเลยไม่ได้เปิดcomครับ แต่ถ้ากลับบ้านจะเปิดดูครับ เมื่อเช้าsaleบอกว่าติดspot1645ก็เลยlet pofit run ต่อเลย

แนวรับ 1647 สามารถรับอยู่ถือว่าเป็นฟางเส้นสุดท้ายจริงๆ ตอนนี้ลุ้นต่อให้ขึ้นไป TP บริเวณ 161.8 จากแนวต้านสีแดงก็จะเปลี่ยนเป็นแนวรับต่อไป โชคดีจ้า ไปคิดงานต่อก่อนยังไม่เสร็จเลย หุๆ

สวัสดีครับทุกคน.. :Hi สวัสดีตอนบ่าย ของวันที่ 18/1/2012 เวล่่า 13.40 น.

เมื่อวานคงจะมีคนได้กำไร บ้างแล้วใช่ไหมครับ ดีใจด้วยอีกวัน ครับ

ส่วนคนที่พลาดไปก็รอรอบใหม่นะครับ

คาดว่า .........น่าจะเก็บได้หากราคาย่อลงมาอีกคร้ง แล้วรอขาย แถว 1680-1700 เลยนะครับ

แต่ต้องขอบอกและเตือนว่าต้อง ใจเย็น อดทนรอ หน่อยละกัน ตอนนี้กำลังสะสมกำลังอยู่ครับ :87

วันนี้ มีตัวเลขเศรษฐกิจของอเมริกา เริ่ม 19.00 - 22.30 (22.30 สตอกน้ำมันดิบ)

วันนี้มาดูกันที่แนวรับและแนวต้านกันนะครับ

แนวต้าน ประเมิน ไว้ที่ 1658-1661 รอขึ้นทดสอบอีกครั้งหากผ่านไปได้ ไปต่อ 1667 ****1678 **1684-1700*********++++

แนวรับ หากราคาไม่ผ่านแนวต้าน คาดว่าจะมีการย่อตัวลงมา สะสมกำลัง แถว 1652 ** 1645-141**** 1633 ไม่ควรหลุด 1623***********

กรอบเล็ก ยังคงอยู่ที่ 1630-1660 = 30us

กรอบใหญ่ ก็เช้นเดิมครับอยู่ที่ 1630-1680 = 50 Us

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับ

การให่ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ............ :Announce

ขอบคุณค่ะจานอั๋น

เมื่อคืนปล่อยไป มาซื้อกลับตอนเช้า บ่ายนี้ปล่อยไปอีกแล้วเพราะไม่มีเวลาดูค่ะ

รอเข้าใหม่อีก เย็นนี้จะมามั๊ยเอ่ย มามะ มามะ

รอซื้ออยู่คะ ลงมารับก่อนนะ อย่าเพิ่งไป

ขอบคุณมากคะ Rจานอั๋น และ Harnsin

:Hi หวัดดีคะจานอั๋น พักนี้คงไม่ค่อยว่าง เป็นกำลังใจให้นะคะสู้สู้ ขอบคุณนะคะ จานอั๋นน่ารักให้กำลังใจด้วยความเป็นมิตร รักษาน้ำใจให้ความเข้มแข็ง สวดยอดคะจานอั๋น :gd

กบจ๊า เค้าเก็บแนวรับนี้แล้วนะ ไม่ได้ดูสัญาณละเอียด งานยุ่งมาก ลงอีกค่อยเก็บอีกค่ะ

กบจ๊า เค้าเก็บแนวรับนี้แล้วนะ ไม่ได้ดูสัญาณละเอียด งานยุ่งมาก ลงอีกค่อยเก็บอีกค่ะ

ขอบคุณนะค่ะคุณปุยฝ้าย. ขอบคุณจิงๆ งานยุ่งมากไม่ได้อ่านเลย คุณพวงชมพูพี่ที่แสนดีโทรมาบอก. ซื้อตอนขึ้นมา1651แล้ว ซื้อไปจิ๊ดเดียว รอลงมาเก็บเพิ่มอีก รบกวนหน่อยนะค่ะ ได้กราฟของคุณ Harnsin โหลดมาได้แล้วแต่ดูสัญญานยังหม่เป็นเลย รอคุณหานซิ่นเข้ามาแนะนำ

ขอบคุณนะค่ะคุณปุยฝ้าย. ขอบคุณจิงๆ งานยุ่งมากไม่ได้อ่านเลย คุณพวงชมพูพี่ที่แสนดีโทรมาบอก. ซื้อตอนขึ้นมา1651แล้ว ซื้อไปจิ๊ดเดียว รอลงมาเก็บเพิ่มอีก รบกวนหน่อยนะค่ะ ได้กราฟของคุณ Harnsin โหลดมาได้แล้วแต่ดูสัญญานยังหม่เป็นเลย รอคุณหานซิ่นเข้ามาแนะนำ

สงสัย PM ถามได้เลยจ้า

เราก็ยุ่ง ได้แถว 1650 เหมือนกัน เล่นหาตังค์เข้าเป๋าตามอัตภาพดูสัญาณยังลงได้อยู่ ของถูกกว่าที่ขายเอาไว้ก่อน

ปล. เอ่อ.,เราชื่อปุยเมฆนะคะ อิอิ...

เราก็ยุ่ง ได้แถว 1650 เหมือนกัน เล่นหาตังค์เข้าเป๋าตามอัตภาพดูสัญาณยังลงได้อยู่ ของถูกกว่าที่ขายเอาไว้ก่อน

ปล. เอ่อ.,เราชื่อปุยเมฆนะคะ อิอิ...

อิอิอิ เค้าขอโทษ กำลังยุ่งบวกปวดหัวพิมชื่อผิดเลย. ไม่ด้ายตั้งใจน๊าอย่าโกรธนะนะ. แล้วถ้ามันลงไปอีกต้อง SL. มั้ยค่ะ

อิอิอิ เค้าขอโทษ กำลังยุ่งบวกปวดหัวพิมชื่อผิดเลย. ไม่ด้ายตั้งใจน๊าอย่าโกรธนะนะ. แล้วถ้ามันลงไปอีกต้อง SL. มั้ยค่ะ

มะกี๊ ห่าน PM บอกแล้วนะจ๊ะ ลองอ่านดูจ้า