ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอั๋นบายดีนะคะคิดถึง โดดเข้าแร้ว25179อิอิ :17ผิดทางเดี๋ยวค่อยโดดออกอิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ 1715 แล้ว ไวมาก......... :Announce ใจเย็น...............นะครับ รอดูตลาดก่อนตอนนี้ :ghost

ตอนนี้ 1715 แล้ว ไวมาก......... :Announce ใจเย็น...............นะครับ รอดูตลาดก่อนตอนนี้ :ghost

ผมจะรอไม่ไหวแล้ว :_10 ตลาดผมกำลังปิด จะซื้อตอนนี้ก็กลัวคืนนี้จะมีขาใหญ่ลากลงอีก ตัดสินใจลำบากจริง :033

ผมจะรอไม่ไหวแล้ว :_10 ตลาดผมกำลังปิด จะซื้อตอนนี้ก็กลัวคืนนี้จะมีขาใหญ่ลากลงอีก ตัดสินใจลำบากจริง :033

เอาใจช่วยด้วยคนนะคะ :gd เล่นอะไรที่มีเวลาเป็นตัวกำหนดเครียดนะคะ ฝากเราซื้อมั้ยอิอิ ล้อเล่นให้หายเครียดนะคะ :32 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

กาแฟแก้ง่วงก่อนนะคะจานอั๋นและเพื่อนๆ โชคดีมีกำไรนะคะ :Hi

กาแฟน่ารักจังค่ะ :) :10

ลงกันเป็นว่าเล่นนะคะ แต่หนูช๊อบบบชอบ :_ee

ปอลอ....1 คุณ wann จะรอโดดเป็นเพื่อนกันใช่ไหมค่ะ อย่าหนีกันไปก่อนนะคร้า :061

ปอลอ.....2 ทำไมตอนนี้หนูโพสยาก กดเข้ามาอ่าน ก็จะขึ้นหน้าเวบตลอดว่า HTTP500 Internal server แย่เรยอ่ะ ช่วงนี้ยิ่งลุ้นๆอยู่ง่ะ มีใครเป็นเหมือนกันไหมคร้า :38

กาแฟน่ารักจังค่ะ :) :10

คนก้อน่ารักคะอิอิ เป็นงัยบ้างคะ OKรึป่าว เอาใจช่วยนะคะ :32

ลงกันเป็นว่าเล่นนะคะ แต่หนูช๊อบบบชอบ :_ee

ปอลอ....1 คุณ wann จะรอโดดเป็นเพื่อนกันใช่ไหมค่ะ อย่าหนีกันไปก่อนนะคร้า :061

ปอลอ.....2 ทำไมตอนนี้หนูโพสยาก กดเข้ามาอ่าน ก็จะขึ้นหน้าเวบตลอดว่า HTTP500 Internal server แย่เรยอ่ะ ช่วงนี้ยิ่งลุ้นๆอยู่ง่ะ มีใครเป็นเหมือนกันไหมคร้า :38

เป็นคะ เอาใจช่วยนะคะ อย่าเพลินนะคะ วางแผนดีๆ ตามที่ใจเราต้องการ กำไรแน่นอน :_cd

post-4992-0-31391900-1328521302.gif จัดไปอีกชุด ดูไปจิบไปนะคะเพื่อนๆ ไปทำงานก่อนนะคะ โชคดีทุกคนคะ :bye

เอาใจช่วยด้วยคนนะคะ :gd เล่นอะไรที่มีเวลาเป็นตัวกำหนดเครียดนะคะ ฝากเราซื้อมั้ยอิอิ ล้อเล่นให้หายเครียดนะคะ :32

ขอบคุณครับ อยากฝากแต่เกรงใจ :_01

เรื่องที่คุยกันผมส่งเอกสารไปแล้วครับ คาดว่าจะมีอิสระเร็วๆ นี้

ขอให้พี่กระต่ายกำไรงามๆเหมือนกันนะคร้า

ว่าแต่พี่ห่านหายไปหนายไม่รู้น้าคร้า เงียบเชียววว :38

ขอบคุณครับ อยากฝากแต่เกรงใจ :_01

เรื่องที่คุยกันผมส่งเอกสารไปแล้วครับ คาดว่าจะมีอิสระเร็วๆ นี้

ขอให้ได้อิสระเร็วๆตามหนูกะพี่กระต่ายมาไวๆนะคร้า :_ee

เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องคะ ระหว่างรอลองเล่นๆดู เผื่อวันนั้นมาถึงจะได้รู้แนวตัวเอง ไปทำงานก่อนนะคะ 1ทุ่มเจอกัน เออซิ้อเผื่อไปแร้วนะคะเดี๋ยวได้กำไร ส่งค่าขนมไปให้ แต่ผิดทางไม่ต้องช่วยออกเราเพื่อนกันอิอิ เล่นทองให้มีความสุขอย่าไปคิดมาก ผิดถูกทางขาย เสียหายน้อยชัวร์ :17

เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องคะ ระหว่างรอลองเล่นๆดู เผื่อวันนั้นมาถึงจะได้รู้แนวตัวเอง ไปทำงานก่อนนะคะ 1ทุ่มเจอกัน เออซิ้อเผื่อไปแร้วนะคะเดี๋ยวได้กำไร ส่งค่าขนมไปให้ แต่ผิดทางไม่ต้องช่วยออกเราเพื่อนกันอิอิ เล่นทองให้มีความสุขอย่าไปคิดมาก ผิดถูกทางขาย เสียหายน้อยชัวร์ :17

แหมคุณกระต่ายทอง มาส่งสัญญาณช้าไป ไม่รู้ว่าลงไปแล้ว ไม่งั้นจะลงตามไปซักหน่อย ตลาดปิดไปซะแล้ว

ไม่เป็นไรดูคืนนี้ดีกว่า ว่าจะไปทางไหน บางทีไอ้ทีสมัครไปเขาอาจจะให้เล่นคืนนี้ก็ได้ ถือโอกาสย้ายซะเลย

ฮูเร ฮูเร ฮูเร อาจานอั๋นเข้าซื้อตอนนี้หรือม่ายซื้อคร้า ฮูเร ฮูเร ฮูเร :57