ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ถูกใจการโพสการอธิบายมากเลย +1 ให้แล้ว แต่ใจจริงแล้วอยากบวกให้หลาย ๆ ครั้งเลยจานอั๋น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จานอั๋น - รบกวนอีก 1 คำถาม เมื่อเช้าเข้าไปแล้วที่ 1726 ถ้าจะปล่อยควรที่ 1741 หรือ 1752 ที่ปลอดภัย เพราะเมื่อคืนไปถึงแค่ 1744 เอง แบบว่าไม่ซีเรียสต้องได้เยอะๆ เอาแบบมีกำไรดีกว่าติดดอยอ่ะ

ขอบคุณ

อืม ต้องถามกลับไปอีกนะครับ ว่าซือ้มากี่บาทครับ

เพราะว่าถ้าไปขายตรงแนวนัน้อ่า เป้นผมนะถ้าซือ้มา 1726 ผมจะรอขาย ประมาณ 1741-1752 อ่าครับ

พอราคาขึ้นมาแล้ว แล้วถ้าถึงวลานัน้จริง ผมจะดูแนวโน้มครับ แล้วตัดสินใจขาย บริเวณแถวนัน้แหละครับ

ขายราคาไหนก็ได้ แต่ต้องดูแนวโน้มตอนนั้นครับ

แต่จริงแล้วก็ขึ้นอยู่กับ มนต์ภัสสร นะครับ ว่าพอใจกำไรไหนมากกว่า ส่วนผมคิดว่าพอใจกำไร แถว 1741-1752 นี้แหละ ไม่ว่ายังไงก้ต้องขายให้ได้ครับ

เอาเป็นว่าสู้ๆๆนะ ลุ้นๆๆๆเหนือ่ยใช่ปะอิอิ รุ้น่า ซือ้มาซะสูงเลยอิอิ

แสดงว่าเป็นคนชอบความเสี่ยงนะเนี่ย อิอิ

ขอบคุณมากคับ Rจานอั๋น

ยินดีครับผม

ถูกใจการโพสการอธิบายมากเลย +1 ให้แล้ว แต่ใจจริงแล้วอยากบวกให้หลาย ๆ ครั้งเลยจานอั๋น

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ+1 เช่นกันครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีค่ะ พี่จานอั๋น และเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน

นั่งมองกราฟครบอาทิตย์แล้ว ยังไม่กล้าทำอะไรเลยค่ะ

รอทำสั่ง ลูกพี่จานอั๋น 555+

พร้อมทั้ง L ทั้ง S นะค่ะ

จานอั๋น - วันนี้ควรปล่อยที่เท่าไหร่ดี แบบว่าไม่ซีเรียสต้องได้เยอะๆ เอาแบบปลอดภัยไม่ติดดอยอ่ะ

สวัสดีค่ะ พี่จานอั๋น และเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน

นั่งมองกราฟครบอาทิตย์แล้ว ยังไม่กล้าทำอะไรเลยค่ะ

รอทำสั่ง ลูกพี่จานอั๋น 555+

พร้อมทั้ง L ทั้ง S นะค่ะ

อ่านะ.....................ถ้าเป้น ไปได้ ก้แนะนำให้เปิด S แถว 1745-52 นะครับ

ถ้าเป็น L อืมแนะนำ เปิด แถว 1706-1714 ครับ ถ้าหลุด 1700 ก็เตียม ปิด L นะครับ

และก็ ถือ S ยาว

:wub: หวัดดีจานอั๋นทานข้าวแล้วยัง :P

ทานเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

ว่าแต่เมือ่คืน ดื่มหนักไปไหม ครับ.................

จานอั๋น - วันนี้ควรปล่อยที่เท่าไหร่ดี แบบว่าไม่ซีเรียสต้องได้เยอะๆ เอาแบบปลอดภัยไม่ติดดอยอ่ะ

ประมาณ 1739-1741 ครับ ถ้าขึ้นไปมากกว่านัน้ไม่ว่ากันนะ อิอิ

ไม่อยากให้ลุ้นมากอ่า เห็น ซื้อมา 1726 มันเกือบจะสูงเกินไปอ่า

ได้ประมาณ 13-15 เหรียญ แต่ตี เป็นเงินไทยเท่าไหร่ไม่รู้อ่าครั บ

จานอั๋น - ปล่อยไปแล้วที่ 1737 ขี้เกียจนั่งลุ้น SALE โทรมาแจ้งราคาเลยขายไปเลย เด๋วไว้มานั่งรอรับใหม่อีกที กำไรนิดหน่อยก็เอาแล้ว ดีกว่าติดดอยเนอะ

จานอั๋น - ปล่อยไปแล้วที่ 1737 ขี้เกียจนั่งลุ้น SALE โทรมาแจ้งราคาเลยขายไปเลย เด๋วไว้มานั่งรอรับใหม่อีกที กำไรนิดหน่อยก็เอาแล้ว ดีกว่าติดดอยเนอะ

อืม กำไร 11 เหรียญ ตีเป็นเงินกี่บาทครับ

แล้วซื้อมากี่บาทครับผม

แต่ก็ไม่เป็นไรนะครั บฝึกไว้ก่อนนะครับ

เดี๋ยวอนาคต ก็เก่งเองนะครับ

ถ้าเก่งแล้วจะได้กำไรเยอะมากกว่านี้แน่ๆๆครับ

จากกราฟนะครับ ราคาตอนนี้ กำลังจะวิ่งขึ้นไปทดสอบ ระดับ 1741 ครับ โดยผ่านจุดตัดตัวที่ 2ของผม ซึ่ง ออกมาใหม่ จากเดิม 1733 ทะลุมาแล้ว

ตอนนี้ตีให้เป็น 1737 ใหม่ ถ้า ผ่าน สามารถ ไปทดสอบ 1741 น่าจะได้ ครับ

ส่วนแนวรับ วันนี้ได้ลงไปทดสอบ ระดับ 1722 ของผมเรียบร้อยละไม่ผ่าน ครับ เลยทำให้ราคาดีดกลับขึ้นมา ได้....................ดังรูปภาพ ครับ08317720163461363918.gif

สวัสดีค่ะ Rจานอั๋น พอดีเป็นมือใหม่ค่ะเลยอยากรู้ว่าที่ทาง Rจานอั๋น ซื้อนั้นเป็นการซื้อออนไลน์หรือเปล่าแล้วซื้อกันอย่างไร,ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะที่ให้ความรู้