ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ ราคาทองคำ ถูก เทขาย ออกมา นะครับ ตอนนี้ ลงมาต่ำสุดที่ 1662

และกำลัง ดีดกลับอยู่ครับ

ถ้าตอนนี้ ราคาไม่ สามารถ ดีด กลับเหนือ 1670 ได้ ระวัง นะครับอาจจะมีการ ย่อ ตัว ลงทดสอบ แนวรับ ในวันถัดไป

ยังไม่สามารถสาเหตุนะครับ ว่า อะไร ใคร อยากรุ้ลองไป สอบถาม คุณเด็ก ขายของ ดูก่อนนะครับ อาจจะมี ข่าว บ้าง ครับ :gd

ลุ้นๆ ให้หิดเหนือ 1670 ให้ได้ ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอาจานมากครับ ดึกป่านนี้แล้วอาจานยังมีนำ้ใจอยู่เหมือนเดิมเลยครับ

ขอบคุณค่ะ มะหัวคำ่ขกินแห้วดีๆอยู่แล้ว ทีนี้ต้องซดใบบัวบกเลย

ตอนนี้ ดูครับ ว่า ถ้าราคาไม่หลุด 1660 ไป แสดง ว่า การลงมาทดสอบ แนวรับ 1660 รอบนี้ อีกครั้ง

และพร้อม ที่จะขึ้น 1700++ ได้แล้ว ครับ

แต่ถ้าหลุดไปอีก ........... คงต้อง บอกว่า ไอ้ที่ ขึ้น 1696 เนี้ย ทำทำไม :57

ขอบคุณครับ อาจารย์อั๋น

ตอนนี้เต็มพอร์ตสุดๆ แล้วครับ ขอแค่ 1700 แค่ 20 นาที ผมจะล้างพอร์ตให้หมดเลยครับ.....มีเวลา 2 วัน งั้นโดนที่บ้านด่าแน่ๆ

ขอบคุณค่ะจานอั๋น อัดไปเกือบเต็มปอด

อย่าลึกนักนะคะ น้องทอง มันเจี๋ยว

ดีดๆ ไปซ้าาาาา

หวัดดีค่ะ อาจารย์อั๋น ติดตามอ่านกระทู้ของอาจารย์และทุกๆท่านมานานมากแล้วเกือบปีเห็นจะได้ แต่เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อเดือนตุลาคมปีที่แล้ว ยังไม่เคยโพสต์มาก่อนเลยค่ะ พอดีว่าไม่ค่อยชำนาญการใช้คอมฯอะค่ะ นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยนะคะที่โพสต์ในกระทู้ ตอนนี้ก็ดอยเต็มไปหมดเลยค่ะทั้งที่พยายามอ่านและศึกษาอยู่จากในเวปนี้ เสียแต่ว่าดูและอ่านกราฟไม่เป็นไม่มีความรู้ทางนี้เลยค่ะ สมองก็ไม่ค่อยรับแล้วอะค่ะ ก๊อาศัยอ่านแนวรับ แนวต้าน จากอาจารย์และกูรูในเวปนี้ เป็นหลัก แต่ก็ยังดอยอยู่ดี ไม่รู้จะแก้ปัญหาให้กับตัวเองยังไงดีถีงจะไม่มีดอย รบกวนอาจารย์และทุกๆ ท่าน ช่วยแนะนำและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ตอไปนี้ถ้ามีอะไรสงสัยก็จะรบกวนถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆและกูรูในนี้นะคะ จะได้หัดโพสต์ หัดใช้คอมฯไปในตัว ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เข้ามาเวปนี้แล้วรู้สึกอบอุ่นเป็นกันเองดีค่ะเหมือนได้อยู่ร่วมกับญาติพี่น้อง ขอบคุณค่ะ วันนี้ก็มารออาจารย์และทุกๆท่านแต่เช้าเลยค่ะ

:031 หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :10

:wub: วางแผนการลงทุนท่ามกลางความเสี่ยงที่เรารับได้นะคะ :wub:

:031 หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :10

:wub: วางแผนการลงทุนท่ามกลางความเสี่ยงที่เรารับได้นะคะ :wub:

กำไรขาดทุนไม่ว่ากันแต่อ้วนขึ้นนี่สิคะถ้าจะแย่ ก็คุณกระต่ายทองขยันเสิร์ฟอาหารจานอร่อยซะขนาดนี้ไม่ให้เพื่อนๆ อ้วนไงไหวคะ อิอิ