ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

กำไรขาดทุนไม่ว่ากันแต่อ้วนขึ้นนี่สิคะถ้าจะแย่ ก็คุณกระต่ายทองขยันเสิร์ฟอาหารจานอร่อยซะขนาดนี้ไม่ให้เพื่อนๆ อ้วนไงไหวคะ อิอิ

บายดีนะPasaya :031

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ ดูครับ ว่า ถ้าราคาไม่หลุด 1660 ไป แสดง ว่า การลงมาทดสอบ แนวรับ 1660 รอบนี้ อีกครั้ง

และพร้อม ที่จะขึ้น 1700++ ได้แล้ว ครับ

แต่ถ้าหลุดไปอีก ........... คงต้อง บอกว่า ไอ้ที่ ขึ้น 1696 เนี้ย ทำทำไม :57

ผมแทงหลุดคับจารย์ อิอิ

ผมแทงหลุดคับจารย์ อิอิ

บายดีนะ หายไปไหนมาคะ :uu

ขอบคุณครับ

ซื้อขายเป็นงัยบ้างคะ บายดีนะ ไม่เคยคุยกันเลย โชคดีนะคะ :047

สวัสดีครับพี่กระต่ายทอง ผมนอนอยุ่บนยอดเขาเอเวอเรสต์ครับ อากาศเย็นสบาย แต่นอนไม่หลับอะครับ โชคดีเช่นกันครับพี่

ถูกแก้ไข โดย deb99

:Announce เรียน ลูกค้าบริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน ผู้มีอุปการคุณทุกท่าน

เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกแก่ลูกค้า บริษัทฯจะทำการปรับเพิ่มการคำนวนวงเงินซื้อขายใหม่

เช่น เมื่อลูกค้าวางเงินหลักประกัน 50,000 บาท :

โดยปัจจุบัน ลูกค้าจะได้วงเครดิตซื้อและขายทองคำ 96.5% รวมกัน คือ

+ ซื้อ และ ขาย ได้รวมกัน 50 บาท (เช่น ซื้อ 25 , ขาย 25)

ในวันจันทร์ที่ 2 เมษายน 2555 บริษัทฯจะทำการเพิ่มระบบวงเครดิตให้ลูกค้า

โดยแยกเป็น วงเครดิตซื้อ 50 บาท และ วงเครดิตขาย 50 บาท คือ

+ ซื้อ หรือ ขาย ได้ข้างละ 50 บาท (เช่น ซื้อ 50 , ขาย 50)

+ กรณีมีทองที่ชำระแล้วฝากไว้ 25 บาท จะสามารถขาย 75 บาทได้ทันที (เช่น ซื้อ 50 , ขาย 75)

ส่วนขั้นตอนธุรกรรมทางการเงินต่างๆยังคงไว้เช่นเดิม

หากมีข้อสงสัยประการใด ท่านสามารถติดต่อสอบถามฝ่ายการตลาด 02-675-8888 ได้ตลอดเวลาทำการ

ขอบคุณคะGT :gd

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีครับพี่กระต่ายทอง ผมนอนอยุ่บนยอดเขาเอเวอเรสต์ครับ อากาศเย็นสบาย แต่นอนไม่หลับอะครับ โชคดีเช่นกันครับพี่

:031 เป็นกำลังใจให้นะคะ พี่เคยนอนอยู่บนดอยพักนึงตัดสินใจโดดออกมาเล่นสั้นๆ ก้อพอถูไถไปกะเขาด้าย ไม่เป็นไรช่วงอยู่บนดอยอากาศคงหนาว ลงมาดูบรรยากาศร้อนๆข้างล่างหาสไตล์การเล่นที่ชอบให้เจอแร้วค่อยลุยตอนลงจากดอยนะคะ :_Rd พี่กล้าพี่ไม่กลัวเพราะพี่คิดว่าพี่ควบคุมความเสี่ยงที่พี่เลือกเองได้ โชคดีเป็นไปตามความคิด แต่การตัดสินใจขึ้นอยู่กับความถนัดความชอบของแต่ละคน โชคดีมีความสุขนะคะ ว่างๆเข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะจะได้ไม่เหงา :047

:Announce เรียน ลูกค้าบริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน ผู้มีอุปการคุณทุกท่าน

เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกแก่ลูกค้า บริษัทฯจะทำการปรับเพิ่มการคำนวนวงเงินซื้อขายใหม่

เช่น เมื่อลูกค้าวางเงินหลักประกัน 50,000 บาท :

โดยปัจจุบัน ลูกค้าจะได้วงเครดิตซื้อและขายทองคำ 96.5% รวมกัน คือ

+ ซื้อ และ ขาย ได้รวมกัน 50 บาท (เช่น ซื้อ 25 , ขาย 25)

ในวันจันทร์ที่ 2 เมษายน 2555 บริษัทฯจะทำการเพิ่มระบบวงเครดิตให้ลูกค้า

โดยแยกเป็น วงเครดิตซื้อ 50 บาท และ วงเครดิตขาย 50 บาท คือ

+ ซื้อ หรือ ขาย ได้ข้างละ 50 บาท (เช่น ซื้อ 50 , ขาย 50)

+ กรณีมีทองที่ชำระแล้วฝากไว้ 25 บาท จะสามารถขาย 75 บาทได้ทันที (เช่น ซื้อ 50 , ขาย 75)

ส่วนขั้นตอนธุรกรรมทางการเงินต่างๆยังคงไว้เช่นเดิม

หากมีข้อสงสัยประการใด ท่านสามารถติดต่อสอบถามฝ่ายการตลาด 02-675-8888 ได้ตลอดเวลาทำการ

ขอบคุณครับ :gd

:gd เยี่ยมเลยจะได้มีดอยเพิ่ม

:gd เยี่ยมเลยจะได้มีดอยเพิ่ม

อ้าวทำไมเป็นงั้นหละคะคุณluk :gd

คุณต่ายขา ป้าเข้าซื้อได้ยังคะ ติดดอยอยู่ 2 ดอย จะเข้าก็กลัวๆกล้าๆ แกว่งซะเหลือเกิน กลัวติดดอยอีก...ชักหนาวๆ

ขอบคุณคะGT :gd

ดีครับ...อยากได้นานแล้วครับ

คุณต่ายขา ป้าเข้าซื้อได้ยังคะ ติดดอยอยู่ 2 ดอย จะเข้าก็กลัวๆกล้าๆ แกว่งซะเหลือเกิน กลัวติดดอยอีก...ชักหนาวๆ

:031 หวัดดีคะป้าหนู มีอยู่แร้ว2ดอย จะเข้าอีกเพื่อเอาไปถัวแร้วรอขาย รึว่าซื้อแร้วขายที่เท่าไหร่คะ ป้าหนูจะซื้อขายทุกครั้งถ้าไม่อยากติดดอย ต้องตัดคำว่า "อีกนิด" ออกไปนะคะ ซื้อแร้วต้องตั้งจุดทำกำไร จุดตัดขาดทุนให้ชัดเจน รับรองถ้าทำได้ไม่มีดอย แต่อาจกำไรไม่มาก ลองดูนะคะป้าหนู ทองผันผวนความเสี่ยงสูง เราต้องควบคุมความเสี่ยงที่เกิดขึ้นให้ได้ ราคาทองฟันธงไม่ได้ แต่แนวทางการเล่นที่มีความสุขไม่มีดอย กำไรไม่มาก เราฟันธงได้คะ โชคดีนะคะป้าหนู :aa

วิธีการ เล่น ถ้าใคร จะ เสี่ยง ซือ้-ขาย ช่วง นี้ นะครับ

1. ขาย เมือ่ได้กำไร แล้ว เข้าซือ้ใหม่ เมื่อราคา ย่อ สักเล็กน้อย 2-4 เพราะว่า อย่าง น้อย เราก้ได้กำไร มา 1 จังหวะ ครับ

2. รอ ขายทีเดียว เหนือ 1700 ขึ้นไป แต่ก็คงต้องรับความเสี่่ยง ให้ได้ หาก ราคาลง และ (วิธี นี้ ไม่ได้ เงินสด ติดมือเท่าไหร่)

3.การซือ้-ขาย ขอให้ เราตัดสินใจเองนะครับ เพราะว่า วิธีการ เล่นของแต่ละคน แตกต่างกัน ต้นทุน ในการซือ้ของแต่ละคน ก็แตกต่างกัน นะครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

ยังไง ขายหมู ก้ดีกว่า ติดดอย แต่ ช่วง นี้ ไม่ต้องกลัว ครับ ผมเชือ่

คนในห้องนี้ คืนนี้ไม่มี ใครมีดอย แน่ ครับ แต่ ม่ีแต่จะได้กำไร มากน้อย เท่่านัน้เองใช่ไหม ครับ อิอิ สู้ๆๆๆนะครับ

ได้กำไร ก็แบ่งผมมั้ง ครับ :32

:Announce ป้าหนูลองดูคำแนะนำของจานอั๋นนะคะ เผื่อจะตอบคำถามป้าหนูได้ไม่มากก้อน้อยนะคะ แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะจะได้ไม่เหงา :gd