ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอั๋นว่ารอบนี้จะผ่าน1800ได้มั้ย. 3รอบแล้วมั้งยังไม่ผ่านซักที.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:( ออกไปทำธุระกลับมาเปิดดู แงแงแงแงตกรถเลยเรา :(

พุ่งไปเลย ใจจริงอยากให้ลงมาเก็บอีกซักหน่อยแต่ขึ้นก็เอาวะ -0-

ลุ้นทั้ง 2 ทางเลยนะครับ อิอิอิ

:blush: จานอั๋นบายดีรึป่าว ใกล้กับบ้านแล้วดิฝันดีนะพรุ่งนี้เจอกัน :wub:

ครับ ผม พรุ่งนี้เจอกันนะครบ ฝันดีครับ cool.gif คุณ กระต่ายทอง

จานอั๋น พักหลังอยู่แป๊บเดียวเอง :excl:

อืมหมายถึง เวลาทำงานหรือว่ายังไครับ

พอดีช่วงนี้น่้ำท่วม บริษัท เค้า เลยปิด ไวอ่าครับ คุณ เกี้ยมอีํ' สุ้ๆๆนะครั บ

ตอนนี้ 1785 ละ ลุ้น ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับcool.gif

ขอบคุณค่ะ ซื้อไม่ได้ ก็รอขาย อิอิ cd08785a.gif 860e2a45.gif 6e45ec9e.gif

อืมครั บเดี๋ยวคงจะได้ ทยอยขายออกแล้วนะครับ cool.gif

จานอั๋นว่ารอบนี้จะผ่าน1800ได้มั้ย. 3รอบแล้วมั้งยังไม่ผ่านซักที.

อืม ต้องขอบอกว่่าใจเย็ยนะครับ ........................

รอดู ภายในอาทิตย์นี้ดีกว่านะครับ

ช่วงนี้ผม ตีกรอบ ให้เล่นประมาณ 1750-1775 เข้าซือ้

แล้ว 1780-1800 ++ ขายนะครับ

เล่นในกรอบนี้ดีกว่าครับ จะได้กำไร ช่วงนี้เลยที่เดียวครับ

:( ออกไปทำธุระกลับมาเปิดดู แงแงแงแงตกรถเลยเรา :(

ไม่เปนไร ครับ ตกรถ เดี๋ยวก็ วันหลัง น่าจะมีรถ มารับ ใหม่อีกรอบ นะครับ

1750-1775 ทยอยเข้าซือ้

1780-1800++ ทยอยขายครับcool.gifสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ วันนี้คงไม่มาแล้วงั้นไปนอนก่อนนะคะ พรุ้งนี้เจอกันคะ ฝันดีนะคะ :D

ขอบคุณค่ะ วันนี้คงไม่มาแล้วงั้นไปนอนก่อนนะคะ พรุ้งนี้เจอกันคะ ฝันดีนะคะ :D

อืม ฝันนะครับ ........................cool.gif

กลับบ้านก่อนละนะครับทุกคน พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครับ

วันนี้ ถ้าไม่มีเหตุการณ์อะไร ผมคาดการณ์ว่าราคาน่าจะ

ปิดตลาด แถวๆ 1775-1785 ประมาณ นี้ครับ

วันนี้ ผมขอบตัวกลับบ้านก่อน พรุ่งนี้ เจอกกันใหม่นะครับ

สวัสดีครับ วันนี้ต้องขอเริ่มต้นด้วย ความเป็นพิศษหน่อยนะครับ

วันนี้ ได้ข่าว มาว่า กองสลากของ คนไทย ทำให้ เรา ยิ้มได้ อีกครั้ง 777 ทำไปได้

เมื่อวานราคาทองคำยิ่งคงวิ่งเป็นไปในลักษณะเช่นเดิม เหมือนอาทิตย์ที่ผ่านมา ครับ

ราคายังคงวิ่งอยู่ในกรอบ 1750-1800 ไม่ไปไหน ไกล

ช่วงนี้แนะนำให้ลงทุน ทยอยเข้าซื้อ แถวๆๆ 1750-1775 แล้วทยอยขายแถวๆๆ 1780-1800++ เช่นเดิม ครับ

โดยราคาทิศทางวันจันทร์และวันอังคาร หาก ดูจากราคา เปิดปิดตลาดแล้ว จะสามารถสังเกตุได้เลยว่า ราคาทองคำ ถึงแม้ จะมี ราคา High และ Low ที่แตกต่างกัน

แต่ราคาเปิดและปิดตลาดนัน้ใกล้เคียงใกล้ นั้นแสงให้เห็นว่าราคา ราคาทองคำช่วงนี้ ยังหาทิศทางที่ ชัดเจน ไม่ได้ ทำให้ นักลงทุน เล่นอยู่ในกรอบ 1750-1800 โดยประมาณ ครับ

วันนี้ คงต้อง บอกว่า ราคา น่าจะวิ่งขึ้นและลงไปมา อย่างเช่นเมื่อวานนี้ และอาทิตย์ที่ผ่านมานะครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตนครับ วันนี้ก็ลุ้นๆและ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

:wub: จานอั๋น+1ให้นะ ถูกล๊อตเตอร์รี่เลขท้าย2ตัว 57 จานอั๋นอยากกินอะรายเดี๋ยวพาไปเลี้ยง :blush:

ราคากั๊กมากเลยลงก็ไม่สุดขึ้นก็ไม่สุด หวยกินอีก หะหะ