ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Pawin

Gold Online ใครเคยใช้ที่ไหน ช่วยแนะนำ บอกบุญด้วยครับ

โพสต์แนะนำ

ผมกำลังจะเล่น Gold Online แต่ไม่เคยเล่น

และไม่ค่อยรู้เรื่อง รู้แค่ ปลาๆ งูๆ ครับ

ที่ศึกษาข้อมูลมา update 25 Nov.11

MTS Ausiris Classic Gold GT Gold YLG (Gold phone) only)

ความต่างราคาซื้อขาย 50 -60 60 - 80 40 - 70 40 - 120 60 - 85

ที่อยากจะขอคำแนะนำ คือ ร้าน หรือ บริษัทไหน มีข้อดี ข้อเสียอะไรบ้าง

อย่างเช่น

เมื่อซื้อ เราจะได้ผลต่างราคา ที่ดี

ระบบ ล่มบ่อย click ซื้อ ขาย ไม่ค่อยได้

ไม่รู้ซิครับ ไม่เคยเล่น และไม่รู้จักใครที่เล่นมาก่อนด้วยครับ

ที่ต้องขอความช่วยเหลือ เพราะ เมื่อผมสมัครและต้องวางเงินประกัน ที่จะเล่น

ก็ หลายแสน อยู่ ถ้าไม่ดี ก็จะเสียเวลา

และ ที่สำคัญ จะไปลองเล่น ที่ละ บริษัท จน ครบ เพื่อเปรียบเทียบ คงนานเหลือเกิน

แต่มือใหม่หัดเล่น ผมก็เอียงๆ ไปทาง Gold phone อย่างเดียว online ไม่มี อย่าง YLG

เพราะ โทรไป 2-3 ครั้ง ก็จะแนะนำ เบื้องต้น ว่าราคา วันนี้ พรุ่งนี้ จะประมาณเท่าไร trend เป็นอย่างไร

MTS เหมือนจะได้ราคาที่ดี ด้วยช่องว่างราคา และ ช่วงราคาที่ดูเหมือนได้เปรียบ

และ place order ได้เกือบ 24 hr. แต่ ตอนจะขายต้องเสียเวลา fax ใบ pay in

แล้วไม่รู้ว่าเมื่อ เราขายทองได้ เค้าจะจ่ายเงินให้อย่างไร รู้สึกว่าเค้าจะให้ไปรับเช็ค เงินสด ทอง

แต่ถ้าเป็นอย่างงั้น ก็คงเสียเวลา ผิด concept เล่น online เพื่อความสะดวกซิ

เอ้อ มี TDC Gold อีกราย หรือ ใครที่เล่น ที่ไหน แล้ว ดี ไม่ดี

รบกวน รบกวน ท่านๆ บอกบุญ ด้วยน่าครับ

ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

forex ใช่สปอนเซอร์เราไหม เขามีโปรแกรมให้เข้าก็ได้ทดลองเทรดดูแต่ต้องสมัครสมาชิกก่อน

วันต่อมามีคนพูดอังกฤษสำเนียงRRRRเยอะๆโทรเข้ามาชักชวนเพิ่มเติมแต่ยังไม่ค่อยกล้าก็ยังรอผู้เชี่ยวชาญ

ช่วยมาแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

เท่าที่อ่าน ดูเหมือนข้อมูลคุณจะมีในมือมากพอสมควรแล้ว ขาดแต่ประสบการณ์ (คือโดนเอง) 555

ทุกที่ มีข้อดีและข้อเสียอยู่ในตัว ต้องลองเอง ถึงจะรู้ ว่าเจ้านั้น เหมาะกับคุณหรือเปล่า

อย่างผม gold online นี่ ผมจะเล่นยาวครับ ซื้อเอาของมาดอง ไม่เล่นสั้น ลูกตุกติกนิดหน่อย เลยมองข้าม ไม่ได้สนใจมาก

ถ้าจะเล่นสั้น ก็ GF ครับ ข้อเสียไอ้ตอนเวลาปิดพักนี่แหละ ได้เรื่องทุกที

ส่วน forex ไม่ใช่ตลาดในไทยนะครับ แถมมีบริษัทที่ตั้งขึ้นหลอกไม่น้อย อย่าเสี่ยงดีกว่า

เข้ามาอ่าน :57

ผมเพิ่งหัดเล่นเหมือนกัน แต่เล่น online ตลอด