ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

ถ้าอยากได้ของจริงของแท้ ไม่ใช่ทองขึ้นแล้วบอกได้ ทองลงบอกได้ (พูดหลังราคา ได้ทั้งปี) ต้องที่นี่ ห้องลุงทอง ป๋าเทพดอน

เห็นกันจริง บอกก่อน มีหลักมีฐานพร้อม

ห้องเทพแห่งทอง ห้องนี้เท่านั้น

ทีมงาน หนุ่มยาดอง สาวปลาโลมา

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าอยากได้ของจริงของแท้ ไม่ใช่ทองขึ้นแล้วบอกได้ ทองลงบอกได้ (พูดหลังราคา ได้ทั้งปี) ต้องที่นี่ ห้องลุงทอง ป๋าเทพดอน

เห็นกันจริง บอกก่อน มีหลักมีฐานพร้อม

ห้องเทพแห่งทอง ห้องนี้เท่านั้น

ทีมงาน หนุ่มยาดอง สาวปลาโลมา

ขอบพระคุณมากครับผม ผมก็เดาไปตามประสา เด็กดูเส้นกราฟแบบ ครูพักรักจำครับผม :_087

หุ หุ ท่านบอนฯอย่าเอะอะมะเทิงไป พอตอนที่โดนแดร็กก เดี๋ยวพวกจะรุมยำเอาอ่ะจิ

แต่ที่แน่ๆ ผมชักหมั่นใส้เฮียดอนฟร่ะ อะไรนิดไรหน่อยก็ใช้เครื่องนับเงิน อิจฉาเฟร้ยย :aa

หุ หุ ท่านบอนฯอย่าเอะอะมะเทิงไป พอตอนที่โดนแดร็กก เดี๋ยวพวกจะรุมยำเอาอ่ะจิ

แต่ที่แน่ๆ ผมชักหมั่นใส้เฮียดอนฟร่ะ อะไรนิดไรหน่อยก็ใช้เครื่องนับเงิน อิจฉาเฟร้ยย :aa

จริงๆนะทั่น น้องเค้าทาเล็บไว้ กรีด ธนบัตร มากๆ สีที่ทาไว้อาจไม่งดงามดังเดิม ใส่เครื่องปั่นเงินดีกว่า ปั่นนานเพราะปริมาณมากหน่อยผมรอได้ ทั่นเชื่อไหม เดือนนี้ สค. ผมรับมาแบบซื้อ ACCUPHASE E-560 ได้ 1 เครื่องพร้อมเงินทอนนิดหน่อย เลยนะทั่น

จริงๆนะทั่น น้องเค้าทาเล็บไว้ กรีด ธนบัตร มากๆ สีที่ทาไว้อาจไม่งดงามดังเดิม ใส่เครื่องปั่นเงินดีกว่า ปั่นนานเพราะปริมาณมากหน่อยผมรอได้ ทั่นเชื่อไหม เดือนนี้ สค. ผมรับมาแบบซื้อ ACCUPHASE E-560 ได้ 1 เครื่องพร้อมเงินทอนนิดหน่อย เลยนะทั่น

ขอขยายความที่เป็นภาษาปะกิต ผมมันโลว์เทค ต้องเข้าใจนะครับ :047

ยูโรเหวี่ยงซะขนาดนี้ น้องทองก็ต้องปั่นป่วนเป็นธรรมดา :D

:uu

พิมพ์เดียวกันเลย

คงพักซักนิด เซลงสักหน่อย แล้วค่อยไปต่อ... :57

s50. ผมเจอดีเข้าให้แล้ว

ดาวกะโจนแดงแป๊ดมะคืน แต่set เด้งสู้อ่ะ :047

ขอขยายความที่เป็นภาษาปะกิต ผมมันโลว์เทค ต้องเข้าใจนะครับ :047

ACCUPHASE E-560 ลองเสิชหากูเกิลเรื่องราคา จะรู้ว่าข้าพเจ้าลำไยเท่าไหร่ :01

พิมพ์เดียวกันเลย

คงพักซักนิด เซลงสักหน่อย แล้วค่อยไปต่อ... :57

แหมมีบอกใบ้ด้วยว่า จะย่อลงมาแถวคำว่า น้องทอง แล้วไปต่อ ชิมิ :aa

ACCUPHASE E-560 ลองเสิชหากูเกิลเรื่องราคา จะรู้ว่าข้าพเจ้าลำไยเท่าไหร่ :01

ไม่ถือรอให้ได้ครบเซตก่อนเหรอครับ

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

ขาดชิ้นใหน? ท่านบอกมาเลยเดี๋ยวผมจัดให้ โอเคร.ยินดีด้วย

ของผมยังคงถือต่ออยู่ตามสไตล์ครับผม :57

**ขอขอบคุณท่านงูดิน ที่เอื้อเฟื้อรูปภาพครับ :01

ไม่ถือรอให้ได้ครบเซตก่อนเหรอครับ

โอ..โห คุณงูดิน เอารูปจากห้องของอาจารย์ทางด้านเครื่องเสียงมาเลยนะครับ เอหรือคุณงูดินก็เล่นเอ่ย ถ้าเป็นเช่นนั้นคงวงการเดียวกันแน่แท้ ในภาพ รายการที่ 5 คงได้วันนี้ ส่วนรายการอื่นๆ มีพร้อมแล้วครับผม เพราะน้องทองจัดให้ ยึดตามระบบเข้าออกของคุณงูงดิน รับรอง คุณพ่อไม่ให้ขาดทุนในระยะยาวแน่ครับ :_087

ขาดชิ้นใหน? ท่านบอกมาเลยเดี๋ยวผมจัดให้ โอเคร.ยินดีด้วย

ของผมยังคงถือต่ออยู่ตามสไตล์ครับผม :57

**ขอขอบคุณท่านงูดิน ที่เอื้อเฟื้อรูปภาพครับ :01

ทั่นรู้ไหม นั่นห้องระดับ ปรมจารย์เลยนะ ใครได้ฟังเสียงจากห้องนั้น ถึงขั้นหลับไปสวรรค์ทีเดียวเชียว :uu

อิอิ ขอแจมหน่อย ผม เล่นเครื่องเสียงในรถ ติด subbox ตัวนีงครับ รวมๆ ก็ 2 หมื่่นกว่า ได้ลำโพงตัวเดียวคุณงู

แต่เวลาขับไปฟังเบสตึ้บๆ มันหูเป็นบ้า บางทีก็โยกตามเลยคับ