ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องทอง...เทรนเดย์

จากกราฟจะเห็นได้ว่ารอบที่แล้วติดที่แดงบนแล้วร่วงอย่างหนัก ถ้ารอบนี้เป็นเหมือนกัน ก็อาจร่วงได้ลึกถึง 1480+- เลย ไงใครเล่นแท่งตำแหน่งนี้เป็นต่ำแหน่งแถว 1670-1680 เป็นที่ดีในการจะคัทลอส... แต่หากทะลุผ่านแดงบนแล้วกับเข้าไม่ได้ค่อยซื้อกลับเข้าไปใหม่...ยอมขาดทุนนิดหน่อย ดีกว่ามันร่วงยาว เพราะหากมันร่วงยาวเราค่อยไปเก็บของถูกใหม่ หรือคิดอะไรไม่ออกคัททิ้งสักครึ่งหนึ่งก็ได้ครับ

ขอบคุณมากเลยครับ ตอนแรกผมอยากจะซื้อเพิ่มพอมาอ่าน อ.จิ๊ว แล้ว ชยักเลยครับ นะเวลานี้ถึงขึ้นก็ไม่เกิน 20เหรียญ แต่โอกาสลงมีเยอะกว่า ผมเข้าใจถูกไหมครับ เพื่อนๆก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ ปล.ผมพยามโทรไปสมัครเรียนกับ อ.จิ๊วหลายครั้งแต่ไม่เคยทันครับเต็มทุกที ขอสมัครล่วงหน้าเลยได้ไหมครับ :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ขอบคุณมากเลยครับ ตอนแรกผมอยากจะซื้อเพิ่มพอมาอ่าน อ.จิ๊ว แล้ว ชยักเลยครับ นะเวลานี้ถึงขึ้นก็ไม่เกิน 20เหรียญ แต่โอกาสลงมีเยอะกว่า ผมเข้าใจถูกไหมครับ เพื่อนๆก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ ปล.ผมพยามโทรไปสมัครเรียนกับ อ.จิ๊วหลายครั้งแต่ไม่เคยทันครับเต็มทุกที ขอสมัครล่วงหน้าเลยได้ไหมครับ :gd

เทรน อ.จิ๊ว นี่ สุดยอด จริงๆ ครับ ถ้าเป็น หวย คงถูกกันเกือบ ทุก งวดเลยครับ :gd :gd :gd

แอบติดตาม อ. ทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้โพสครับ อยากไปเรียน แต่ติดตรงวันทำงาน เลยไม่สะดวก เลยค่อยๆ เรียน มันในนี้ แระครับ :57

Butterflyyyyyyy Effectttttt ...... เอาไงดีต่อเรา? :047

ขอบคุณท่าน อ. Jew :01

ขอขอบคุณ clubjew คร๊าบบ.. :gd

น้องทองวันตัดสิ้น..... :047

ศุกร์ที่แล้ว ศุกร์ 13 ไม่มีไรเกิดขึ้น แต่คิดว่าศุกร์นี้น้องทองน่าจะเลือกทางสักทีว่าจะขึ้นผ่านเทรนเดย์ลงสีแดง หรือจะติดแล้วร่วงกระจายอีกรอบหรือไม่

1. เมื่อวานมาให้ขาย 1670+- ตามคาดเด่ะ... :uu ใครขายตามสบายไป เมื่อวานนักเรียนถามผมทำไมถึงมองลง ผมก็เลยบอกว่าตรงนี้เป็นเส้นเทรนเดย์ที่กดลงเพราะฉะนั้น 1670+- ขาย ปลอดภัยกว่าซื้อครับ

2. ร่วงมาติดแนวรับเทรนย่อย 1 ชม. เขียวล่างปิดทำกำไรเอาค่าขนมก่อน 1649+-

3. เล่นปลอดภัยรอ หลุดเขียวล่างหรือชมพูล่างขายตามไปเลย คัทลอสเมื่อกลับเข้าเทรนเขียวได้....

4 หรือรอมันขึ้นมาใหม่ 1674+- ตอนนี้ เทรนยกไปติดเทรนเดย์พอดีเด่ะเลย ไม่รู้น้องทองจะขึ้นมาอีกรอบไหม เหมือนกับว่าไม่มาเทรนเดย์ไม่สบายใจ อาจขึ้นมาอีกรอบก็ได้ ตรงนี้ถ้าขาย ก็คัทลอส 1685+- แล้วกันครับ

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 46 ได้เงินทำบุญมา 8,800 บาท เลขสวยจริงๆ หักค่าขนม 1,000 บาท เหลือ 7,800 บาท ผมจะนำไปพิมพ์หนังสือธรรมะแจก ส่วนหนึ่ง และอีกส่วนจะนำไปทำบุญต่างๆ ทั้งหมดครับผม....ขอให้บุญนี้ให้กับทุกคนในเวปแข็งแรง เล่นทางไหนก็ถูกทางครับผม... :01

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่นที่ 47 สอนวันพฤหัสบดีที่ 26 มกราคม 2555 เวลา 10.00-16.00 น. สมัครที่น้องเมย์เช่นเคย 081-528-0655 เวลา 9.30 น. เป็นต้นไป แล้วอาทิตย์ต่อไปของดสอนครับเพราะจะไปต่างประเทศ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50 น้องเซตทำสามเหลี่ยมชายธงมานาน ตรงนี้ต้องระวังเหมือนกัน ไม่รู้่ว่าน้องเซตวันนี้จะเลือกทางเหมือนน้องทองหรือเปล่า....ส่วนน้อง oil ช่วงนี้ไม่ปลื้มเลย วิ่งวนกรอบแคบๆ รอต่อไป

อาจารย์จิ๋ว ขอบคุณมากๆครับ :01

ถูกแก้ไข โดย luasak