ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

โกลเบฯ 34 (50 / 61) 68 มองรีบาวทดสอบ 68 อีกรอบ ถ้าผ่านได้ รีบาวรอบนี้ก็ไปได้ไม่เกิน 1300-05 แถวนั้นให้ช็อต

ถ้าหลุดรับ 34 ช็อตตามได้ แต่มองว่าหลุดยาก

อันนี้ของวิฯเค้าเมื่อวาน แม่นอันเดียวคือหลุด 34 ช็อตตามได้

วันนี้รอกราฟแม่นๆจากคุณญ่ากันเนอะ

แต่คนตื่นเช้าอาจต้องรอนิดนึงนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ออสฯ.. 10 20 / 35 45 เน้นแอล ต็อปลอส10

ต้องดูคืนนี้ว่าปิดต่ำกว่า 10 หรือไม่

ถ้าต่ำกว่า จะเป็นขาลงอีกครั้ง ค่อยเล่นฝั่งเอส

ยินดีด้วยค่ะคุณอลัน เมื่อวานรวยมั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะจานดอด

อลันรวยเอสลงมานิดหน่อย ปิดหมูมาก เอส53 ปิด41ค่ะ แต่มาโดนดอย35ค่ะ จานดอด

แต่ล้อคเอส29 อยู่ ยังไม่แกะเลยค่ะ ยังเล็งอยู่ว่ามันจบรึยัง

รวมหมองกะเพื่อนแคะขี้เลื่อยมะเช้า เดาว่าน่ามีอีกขาค่ะ

เดากันว่า ตอนน้ีบาวขา4 น่ามีลงอีกค่ะ จานดอด

ไม่รู้ถูก/ผิดนะคะ แต่ถ้าบาวไม่ผ่าน30/40 ที่ว่า ก็คงลงทำขา5 ราย1 ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ขอบคุณค่ะจานดอด

อลันรวยเอสลงมานิดหน่อย ปิดหมูมาก เอส53 ปิด41ค่ะ แต่มาโดนดอย35ค่ะ จานดอด

แต่ล้อคเอส29 อยู่ ยังไม่แกะเลยค่ะ ยังเล็งอยู่ว่ามันจบรึยัง

รวมหมองกะเพื่อนแคะขี้เลื่อยมะเช้า เดาว่าน่ามีอีกขาค่ะ

เดากันว่า ตอนน้ีบาวขา4 น่ามีลงอีกค่ะ จานดอด

ไม่รู้ถูก/ผิดนะคะ แต่ถ้าบาวไม่ผ่าน30/40 ที่ว่า ก็คงลงทำขา5 ราย1 ค่ะ

คุณอลันว่าถ้า เป็น 4 จิง 5 น่าจะแถว 1200-1204 ไหมค่ะ มองไว้เหมือนกันค่ะ(แอบอ่านเขามาค่ะ) :uu

ถูกแก้ไข โดย MooMuu

คุณอลันจะแกะเมื่อไรช่วยส่ง6ด้วยนะคะ

แกะแล้วค่ะ เอส 28 ปิด 24 ลุ้นขึ้น ขึ้น ขึ้น

คุณอลันว่าถ้า เป็น 4 จิง 5 น่าจะแถว 1200-1204 ไหมค่ะ มองไว้เหมือนกันค่ะ(แอบอ่านเขามาค่ะ) :uu

ไม่แน่ใจค่ะ ได้ตั้งแต่1220-1200เลย แต่ถ้าหลุด1210 น่าจะไม่ค่อยดีนะคะ ดอยอลันอาจแย่ได้ :_cd

ถูกแก้ไข โดย Alan

อันนี้ของวิฯเค้าเมื่อวาน แม่นอันเดียวคือหลุด 34 ช็อตตามได้

วันนี้รอกราฟแม่นๆจากคุณญ่ากันเนอะ

แต่คนตื่นเช้าอาจต้องรอนิดนึงนะคะ

((((((((คุณญ่า)))))))

ตื่นได้แล้วค่ะ

ดันไม่ไหว ดักกิน 2 ขาดีกว่า ทั้ง L ทั้ง S ฮิฮิ จัยดีสู่ทอง

เมื่อตอนเช้าคุยกะคุณ ณสุวรรณ ( นู๋จิน) ว่าเสียดายมะได้แอลไว้ตอน 26 เพราะไม่ค่อยมั่นใจว่ามันจะเอาไง เลยกดเดโมเอา

เปิดมาอีกที ไป 30 แล้วแต่ชน bb บนราย 30 พอมาดูอีกที อ้าว 25 ละทีนี่ตูกดเดโมอย่างเดียวเลย เพราะดี้มันลงทุกราย ดีดเผื่อลง

แต่ก็กลัวเข้าแล้วออกลำบากเพราะต่ำมากแล้ว เสียวตบไม้เดียวแบบวันก่อน ตายเลย

ญ่า ทะลุ 1236 ได้ อาจจะขึ้นไปเทส ถึง 1243-44 นะคะ

ญ่า จะเอสก้อระวังด้วยค่ะ

ญ่า ตามเทรน ที่สกัด มันอยู่ตรง 1342

ญ่า ถ้าทะลุ 1236 นะคะ

ญ่า ต้าน 1233 1236 1242

ญ่า จริงๆ มัน 1231 ทะลุได้จะไปเทส 33 จุดเมื่อคืนที่หลุดค่ะ

ญ่า แต่ละตลาด ระวังด้วยค่ะ

ญ่า ขึ้นไม่ไหว เดี๋ยวคงลงมาเทส 23 อีก

ญ่า วนแบบนี้

ญ่า ต้าน 1231 1233(ต้านใหญ่หน่อย) 1236 รับ 1224

ขค.จานดอด / ขจ.น้องญ่า

ปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆ หวัดดีค่ะ ทุกคน ^_^

แวะมาทักทายค่ะ

:Announce อยากได้ยินเสียงเทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับเสียงกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จากคุณญ่า คุณดอดจังเลย

35 แล้วววววววว ไหวไหมๆ

:Announceอยากได้ยินเสียงเทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับเสียงกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จากคุณญ่า คุณดอดจังเลย

กรี๊ดไปเมื่อคืนแล้วค่ะ :P

หลุดไม่หลุด หมี 5 หมี 15

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.