ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

นสพ.ฉบับด่วน ! เมื่อเห็นต้องรีบโพสต์

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ วันนี้, 02:50 PM ราคาแถวๆ 61.8 ก็เหนียวเป็นธรรมดาครับ (ในกราฟ ควร Zoom เพื่อจะได้เห็นตัวเลขชัดๆ นะค่ะ)

วันนี้ ผมขอ Sell ตรงนี้ แล้วรอ Buy 1625 หรือ 1598 :aa

เขียนให้อ่านเท่านั้นนะครับ อย่าเล่นตามเด็ดขาดครับ เดี่ยวจะหนีไม่ทันครับ :aa :aa

http://www.thaigold....page__st__10485

ส่วนพี่น้องรี เล็งแค่ 163x ขอดู 6 โมงเย็นนะค่ะ ไปทำงานก่อนค่ะ :uu

ถูกแก้ไข โดย NongRee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับคุณพี่น้องรี(อาการดีขึ้นแล้วใช่ไหมคุณพี่ :La )

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน ก่อนอื่นขอสารภาพก่อนว่าเมื่อวานพี่น้องรี มือซนไปคว้าน้องทองเร็วไป 10 นาที 1650 = 24,100 บ.

วันนี้ตื่นสายอีก เห็นราคาขึ้นอื่ดเหมือนคนอ้วน คาดว่าลงก่อน แต่ช้ากว่าท่านนายกสมาคมฯ ปรับลงซะก่อน 50 บ.เลยต้องยอมเสียเงิน 50 บ. คืนร้านเขาไป 1650 = 24050 บ (ได้บวกเลยเจ็บตัวน้อยหน่อย)

กฎของการเล่นของพี่น้องรี ถ้าคิดว่าไม่ไหว ก็ยอดตัดขายเลย ขายทุนน้อย ยังดีกว่าดื้อเจ็บหนัก :32

วันนี้แนวโน้ม 50 - 50 ไม่ขึ้นแรง ก็ ลงแรง (ว่างั่นนะค่ะ ) :17

กองทุน SPDR (ETF) ขายไป 3 ตันก่า :aa

สวัสดีค่ะ Khun fund , Khun Ohshikung คืนนี้มาดูแนวรับ 1625 Us ของพี่ซีซ่าร์ ว่าจะรับอยู่หรือเปล่า

ส่วนพี่น้องรี เอามือซุกกระเป๋ารอค่ะ ....หลังจากบาดเจ็บก็พักรักษาตัว ขอดูว่าเจ้ามือมีไพ่เด็ดอะไรในมือ (ขาใหญ่เล่นทางไหน เล่นตาม)

เลขที่อยู่ในใจพี่น้องรี ...จะได้เห็นหรือเปล่าหนอ 1600 Us (ถ้ามาจักไปคว้าอีก 50 สต. ฮุ ฮุ ก็งบน้อยฮะ ) :32

เนื่องจากวันน้ำโลก

จากหนังสืออ่านนอกเวลา หนุ่มชาวนา ....คำคม " สายฝนเหมือนสายเลือดของท้องนา เลือดแห้งท้องนามันก็ตาย"

สวัสดีค่ะ Khun fund , Khun Ohshikung คืนนี้มาดูแนวรับ 1625 Us ของพี่ซีซ่าร์ ว่าจะรับอยู่หรือเปล่า

ส่วนพี่น้องรี เอามือซุกกระเป๋ารอค่ะ ....หลังจากบาดเจ็บก็พักรักษาตัว ขอดูว่าเจ้ามือมีไพ่เด็ดอะไรในมือ (ขาใหญ่เล่นทางไหน เล่นตาม)

เลขที่อยู่ในใจพี่น้องรี ...จะได้เห็นหรือเปล่าหนอ 1600 Us (ถ้ามาจักไปคว้าอีก 50 สต. ฮุ ฮุ ก็งบน้อยฮะ ) :32

เนื่องจากวันน้ำโลก

จากหนังสืออ่านนอกเวลา หนุ่มชาวนา ....คำคม " สายฝนเหมือนสายเลือดของท้องนา เลือดแห้งท้องนามันก็ตาย"

สดชื่น แข็งแรงแร้วช่ายป่าวคะน้องรี สุขกาย สุขใจมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :57

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เสียดายม่ายช่ายคอกาแฟ แต่เอาใจช่วยให้กำไรกลับคืนนะ

ขอบคุณค่ะ คุณกระต่ายทอง สุขภาพแข็งแรง ไว้ต้องออกกำลังกายละ คุณหมอหญิงเขาว่าผอมไปหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ Khun auntnextdoor รับรองเดี๋ยวต้องหาจังหวะ เอากำไรคืนแน่ค่ะ :17 ไม่รู้ว่าโอกาสมาจะคว้าทันหรือเปล่า ฮะจิ

ขอบคุณค่ะ คุณกระต่ายทอง สุขภาพแข็งแรง ไว้ต้องออกกำลังกายละ คุณหมอหญิงเขาว่าผอมไปหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ Khun auntnextdoor รับรองเดี๋ยวต้องหาจังหวะ เอากำไรคืนแน่ค่ะ :17 ไม่รู้ว่าโอกาสมาจะคว้าทันหรือเปล่า ฮะจิ

ออกกำลังกาย เบาๆสบายๆ อย่าหักโหมนะคะ เดี๋ยวหน้ามืดเวียนหัวอีก อย่าก้มๆเงยๆ ส่ายหัว ลุกเร็วนะคะ ทานอาหารไม่เค็ม ไม่มัน ตรงเวลาทานยา นอน สูดอากาศบริสุทธิ์ ผอมแต่แข็งแรง ร่างกายเราไม่เพลีย มีแรง ก้อOK นะคะ อ้วนแร้วม่ายสวย ต่ายทองเครียดกว่าคริคริ :17

สวัสดีครับคุณพี่น้องรีผมรออยู่เหมือนกันครับ

หวัดดีคะคุณพี่น้องรี รอเก็บ 1620 และ1580 อีกแล้วคะ ถ้าน้องทองลงมาไห้เก็บจิงๆ หมดหน้าตัก เหมือนเดิม อิอิ :uu

นสพ.ฉบับด่วน ! รอบดึก กูรู (นกฮูก) คืนนี้

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ เมื่อวานนี้, 07:14 PM

- bullish จากแท่งเทียน ก็ประมาณว่า ราคาตามแท่งเทียนเมื่อเทียบกับแท่งเทียนแท่งแดงที่ผ่านมา

จากที่แท่งเทียนแท่งแดงมันออกอาการจากที่ครั้งแรกๆมันเคยลงแบบแข็งแกร่งพอนานๆไปชักลงแบบไม่ค่อยแข็ง

จากนั้นแท่งต่อไปเริ่มออกอาการเขียวบ้าง แดงบ้าง จนกลายเป็นลงไม่ค่อยไหวแล้วออกอาการกลับตัวขึ้น :aa

- Active Wave เป็นการดูทิศทางเพื่อจับไต๋ของทิศทางของราคาทอง

โดยดูว่าหลังจากมันจบคลื่นที่ผ่านมาแล้วเริ่มไซด์แถวซอกคอเสร็จแล้วมันจะไปไซด์ตรงไหนต่อ :uu

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%e0%b8%88%e0%b8%9a-%e0%b8%9b4-%e0%b8%ab%e0%b8%b1%e0%b8%94%e0%b9%80%e0%b8%a5%e0%b9%88%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87/page__st__10605

( :32 แหมพี่ซีซ่าร์ อยากให้ไซด์ต่อจากซอกคอ จักเป็นติ่งหู หรือหน้าผากก็ได้ค่ะ ฮุ ฮุ เออ..กราฟนะค่ะ

พี่น้องรี เดาว่าคงหมายถึง ปูไต่ขึ้นเริ่มขึ้นจากเหวมาแถวเชิงเขาบ้างแล้วค่ะ บนดอยคงหนาวไม่นานเกินรอค่ะ )

ตกขบวนตอนติดด่าน 1625 ของพี่ซีซ่าร์ อดเลยค่ะน้องๆ ใครตีตั๋วทันยกมือหน่อยจ้าาาา คนเก่ง :gd