ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ตี๋ ไม่หลับอีกหรอเนี่ย อิอิ tabo-emoticon-005.gif

ดู The star 8 ครับ คุณ pope

แ่ต่ว่ามีเรียนอะไรกันหรือ -*- ตกข่าวอย่างแรง TT

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดู The star 8 ครับ คุณ pope

แ่ต่ว่ามีเรียนอะไรกันหรือ -*- ตกข่าวอย่างแรง TT

นู๋ไปเรียน กราฟทองกะจารมาคร่ะ วันเสา อาทิตคร่ะ พี่ตี๊ สมัครยังคร๊ะ คอร์สหน้าเห็นจารบอกจะเอาเรื่องเดียวให้เป็นแร้วให้จบ เป็นเรื่องๆๆเรยคร่ะ

ยังไม่ง่วงเลยค่ะ น้องโป๊ป หาข่าว ตามข่าว วันจันทร์อยู่ค่ะ

พักนี้ เทคนิคอย่างเดียว เอาน้องทองไม่ค่อยอยู่นะคะ อิอิ :_02

ว่าแต่ จันทร์จะย่อได้ซักประมาณเท่าไหร่ดีคะ น้องโป๊ป

ส่ง6 ให้พี่ด้วยเน้ออ :21

ฝากเพลงให้ น้องโป๊ป พี่บอย และ เพื่อนๆ ค่ะ

วันหยุด มีความสุขกันมากๆ นะคะ... :bye

มาแว๊ววว bfELd.gif

พี่ติดฝนจร้า คิดถึงพี่หรา 555

ฟ้าฝนแกล้งกันอย่างนี้เสมอเร้ยย

ขอบจัยเพลงน้องญ่าโตยเจ้า

เพราะอ่ะ เข้าบรรยากาศพอดีเรย อิอิ

พี่ฝากเพลงพ่อง หื้อน้องญ่า น้องโป๊ป แอนด์ เพื่อนๆ กุ๊ๆๆ ท่าน

นู๋ไปเรียน กราฟทองกะจารมาคร่ะ วันเสา อาทิตคร่ะ พี่ตี๊ สมัครยังคร๊ะ คอร์สหน้าเห็นจารบอกจะเอาเรื่องเดียวให้เป็นแร้วให้จบ เป็นเรื่องๆๆเรยคร่ะ

รบกวน คุณ pope หน่อยครับ เรียนที่ไหน สมัครยังไง อ่ะครับ -*- ขอบคุณครับ

http://www.youtube.com/watch?v=nE3x-SQaCuw&feature=youtu.be

4YA..

http://www.youtube.com/watch?v=nVdrSEIYK3Y&feature=youtu.be

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณเพลงด้วยค่ะพี่บอย

คอมอาการหนักนะคะ ว่างๆ ก้อ... เอาไป ซ่อมด้วย

เป็นตอน เทรดจะ

เสียหายหนักค่ะ :_cd

ฝากมาให้ ขำ ขำ ก่อนนอนค่ะ

ลูก : แม่จ๋าวันนี้ ! หนูขอใส่ "กระโปรงสั้น" ได้ป่ะ ?

แม่ : ไม่ !!!

ลูก : ถ้าอย่างนั้น ! หนูขอ "ทาลิปสติก" ได้ป๊ะ ?

แม่ : ไม่ !!!

ลูก : ถ้างั้น ! "รองเท้า" หนูขอใส่ส้นสูง ได้ป๊ะ ?

แม่ : ไม่ได้ลูก !!!

ลูก : แม่ ! อ่ะ หนูอายุ 18 แล้วน่ะ แม่

แม่ : แม่รู้ ! "สมชาย" แม่รู้

ถูกแก้ไข โดย TonYa

555 มันไม่ได้เกี่ยวกับอายุเท่าไหร่เรย

แม่เค้าม่ายอยากให้คุณลูกเป็นกาเตย

คอมพี่สงสัยใกล้ไปแระ ดับซะเหนื่อยเรย

ถ้าวันเทรด กำลังคีย์ๆ แร้วมาดับแบบนี้ เสดเรยเนาะ

ยิ่งจีเอสด้วย ถึงกับหมดพอร์ท เอิ๊กๆๆ

พี่บอยกะพี่ ต้นหญ้า ยังไม่นอนหรอคร๊ะ อิอิ ทำรายกานอยู่คร๊า

ถ้าใครมีไรสงสัย เกี่ยวกะกราฟ ถามมาเรยในกะทู้นะคร๊ะ ถ้าทราบจะบอกให้คร่ะ จะได้เป็นฟามรู้หั้ยเพื่อนๆๆคร่ะ 465d35b330e8c.gif ราตรีสวาทคร่ะ อิอิ

ยังไม่นอนจ้า วันหยุดพี่กับญ่าจานอนดึก

นั่งคุยกันไปเรื่อยทางแชทแองโก

ขอบคุณน้องโป๊ปมากๆ นะคับ ที่คอยแนะเกี่ยวกับเทคนิคกราฟ

น้องโป๊ปหลับฝันดีนะ กู๊ดไนท์ :bye

มาดึกกว่าชาวบ้าน หวยออกใครมีเลขเด็ดโพสไว้ด้วยนะคับ รวยๆทุกท่านคับ

:Announce ดีจ้าสาวpope และเพื่อนๆที่น่ารัก แฟนคลีบตรึมๆๆๆๆๆๆสวดยอดคริคริ :53

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ยังไม่ง่วงเลยค่ะ น้องโป๊ป หาข่าว ตามข่าว วันจันทร์อยู่ค่ะ

พักนี้ เทคนิคอย่างเดียว เอาน้องทองไม่ค่อยอยู่นะคะ อิอิ :_02

ว่าแต่ จันทร์จะย่อได้ซักประมาณเท่าไหร่ดีคะ น้องโป๊ป

ส่ง6 ให้พี่ด้วยเน้ออ :21jk0t

น่าจะสัก 1660 -1663 คร่ะ ถ้ายืนได้อีกแร้วคับทั่น อิอิ :uu

ขอบคุนพี่บอย พี่ต้นหญ้า พี่เหมยมีทอง เพลงเพราะทั้งนั้นเรยคร่า อิอิ ชอบๆ :D เรื่องตลกก้อดีคร่ะไม่เครียด อิอิ

ถูกแก้ไข โดย popedern